ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ವೈರಾಣಿಕ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದ ಮಹಾರಾ ಖಾನ್ ಅವರ ರಾಕ್ಷಸನು ಇಪಿಕ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ವೈರಾಣಿಕ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದ ಮಹಾರಾ ಖಾನ್ ಅವರ ರಾಕ್ಷಸನು ಇಪಿಕ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಟ್ವಿಟರ್ ಟ್ರೊಲ್ನಲ್ಲಿ ಮಹೀರಾ ಖಾನ್ನ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಕ್ಲ್ಯಾಪ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಟ್ವಿಟರ್ ಟ್ರೊಲ್ನಲ್ಲಿ ಮಹೀರಾ ಖಾನ್ನ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಕ್ಲ್ಯಾಪ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಮಹೀರಾ ಖಾನ್ನ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ನೊಂದಿಗೆ ಧೂಮಪಾನದ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆಯೇ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹರಡಿತು ಎಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ರಾಕ್ಷಸರು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನ ಹೋಟೆಲ್ನ ಹೊರಗಡೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಫೋಟೋಗಳು, ಇಬ್ಬರೂ ಸಿಗರೆಟ್ಗಳ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತಿ ಘೋಷಿಸಿದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಹಫೀಜ್ ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಮತ್ತು ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಮಹೀರಾ ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ, “ಮುಬಾರಕ್ ದೊಡ್ಡ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಧನ್ಯವಾದ ಧನ್ಯವಾದಗಳು !! ನಾನು ಲೈವ್ ಆಡಲು ನೀವು ನೋಡಬೇಕಾದರೆ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರೀತಿ, “ಎಲ್ಟ್ತಾ ಹೈ ಕಾಯ್ ಕಾಸ್ ಕಾಮ್ ನಹಿನ್ ಮಿಲ್ ರಾ ಜಾಬ್ ರನ್ವೀರ್ ಕಪೂರ್ ವಾಲಿ ಚಿತ್ರಗಳು ಹೇಯೆನ್ ಔಟ್ ಎಂದು” ಒಂದು ರಾಕ್ಷಸನು ಉತ್ತರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ”

“ರಾನ್ವೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋಗಳು ಹೊರಬಂದಿರುವುದರಿಂದ ಅವಳು ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಅವಳು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ” ಎಂದು ರಾಕ್ಷಸನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ಮಹಾರಾಗೆ ಒಂದು ಮಹಾಕಾವ್ಯ-ಒಂದು ಲೈನರ್ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ರಾಕ್ಷಸನು ಹೇಳಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದರ ಬದಲು ಮನನೊಂದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ, ರಣವೀರ್ ಅವರ ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಬದಲಿಗೆ ಮಹೀರಾ ಅವರು ರಣವೀರ್ ಎಂದು ಉಚ್ಚರಿಸಿದನು! ಕೆಳಗೆ ಅವಳ ಘೋರ ಉತ್ತರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಓದಿ | ನೈಸರ್ಗಿಕ ಸುಂದರವಾಗಿದೆ! ಮಹೀರಾ ಖಾನ್ನ ಯಾವುದೇ ಮೇಕಪ್ ನೋಟವು ಅವಳ ಸೆಕ್ಸಿ ಅವತಾರಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ – ಫೋಟೋ ನೋಡಿ

ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಫೋಟೋಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಂದಿನಿಂದ, ಇಬ್ಬರು ವಿವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಜೋಡಿಯು ಡೇಟಿಂಗ್ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು. ನಂತರ, ಮಹಿರಾ ಅವರು ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಿದರು ಆದರೆ ಅದು ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವಾಗಿತ್ತು. ಬಾಲಕ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಂಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.