ಪೋಲ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು! ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಮೇಲೆ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಝೀರೋವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

ಪೋಲ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು! ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಮೇಲೆ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಝೀರೋವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ
ಪೋಲ್: ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಝೀರೋವನ್ನು ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

ಪೋಲ್: ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಝೀರೋವನ್ನು ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

2018 ರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 11 ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ರೂ 100 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ಗೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ , ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಟಿಕೆಟ್ ಚಿತ್ರಗಳು, ಇನ್ನೂ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಇನ್ನೂ. ಈ ಚಿತ್ರಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಬೃಹತ್ ಬೆನ್ನನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಈ ವರ್ಷ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಶತಮಾನಗಳವರೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ ಇಬ್ಬರೂ ಈಗಾಗಲೇ ಚಲನಚಿತ್ರ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಪಂಡಿತರ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ್ದರೆ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತರಾಗಿರುವ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇವೆ . ಇದು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್-ನಟನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಲಂಬವಾಗಿ ಸವಾಲು ಪಡೆದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಥವಾ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್-ಸ್ಟಾರ್ರರ್ ಅವರು ಪುರುಷ ಪುರುಷ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ?

ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಅಳೆಯಲು, ನಾವು ಝೂಮ್ ಟಿವಿ ಡಿಜಿಟಲ್ನಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನಡೆದ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾದಿಂದ ಯಾವ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಕೇಳುತ್ತೇವೆ. ಅದರಲ್ಲಿ 10,453 ಬಳಕೆದಾರರು ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಈಗ ಹೊರಬಂದಿದೆ. ಶೇ. 73 ರಷ್ಟು ಬಳಕೆದಾರರು ಝೀರೊದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿದ್ದರು. ಕೇವಲ 27 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಜನರು ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಅವರ ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರು .

ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ ಅವರು ಒಂದು ವಾರದ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಎರಡನೆಯ ವಾರದಲ್ಲಿ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸಹ ಮೊದಲಿಗರು ಕಠಿಣವಾದ ಹೋರಾಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ಅಂತಹ ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ, ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿನ ಎರಡೂ ಚಿತ್ರಗಳ ಮೃದು ಸಹಬಾಳ್ವೆಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಭರವಸೆ ನೀಡಬಹುದು. ( ಶೂರೋನಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ಗೆ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್: ಫಿರ್ ಸೆ ಆಪ್ಕಾ ಗಾಲ್ ಕೋಮೊನೆ ಕಾ ಮನ್ ಕರ್ ರಾಹಾ ಹೈ )

ಆನಂದ ಎಲ್ ರಾಯ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದು, ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಸಿಂಬಾ , ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಮಹಿಳಾ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ.