ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ 75 ಅಡಿ ವೇಲ್ ಈಗ ಎ ಮೆಮ್ ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಓವರ್ ಟೇಕಿಂಗ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ 75 ಅಡಿ ವೇಲ್ ಈಗ ಎ ಮೆಮ್ ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಓವರ್ ಟೇಕಿಂಗ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಅವರ ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ವಿವಾಹಕ್ಕಾಗಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಡಿಸೈನರ್ ರಾಲ್ಫ್ ಲಾರೆನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಬಿಳಿಯ ಗೌನುದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ವಿನ್ಯಾಸಕಾರರು ನಿಕ್ನನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ ಸೂಟ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರು.

Priyanka Chopra's 75-feet Veil is Now a Meme And Taking Over Internet
ಅವರ ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ವಿವಾಹಕ್ಕಾಗಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಡಿಸೈನರ್ ರಾಲ್ಫ್ ಲಾರೆನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಬಿಳಿಯ ಗೌನುದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ವಿನ್ಯಾಸಕಾರರು ನಿಕ್ನನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ ಸೂಟ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರು.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಅಮೆರಿಕದ ಗಾಯಕ ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಅವರ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ವಿವಾಹಗಳು ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದವು ಮತ್ತು ಅವರು ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಚಂಡಮಾರುತದಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ವಿವಾಹಕ್ಕಾಗಿ, ದಂಪತಿಗಳು ಡಿಸೈನರ್ ರಾಲ್ಫ್ ಲಾರೆನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಹೂವಿನ ಮತ್ತು ಚಲನ ಚಿತ್ರಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಿಳಿಯ ಗೌನುದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ವಿನ್ಯಾಸಕಾರನು ನಿಕ್ನನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ ಸೂಟ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದನು.

ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಇದು ಹೊಸದಾದ 75 ಅಡಿ ಉದ್ದದ ಟ್ಯುಲೇಲ್ ಮುಸುಕನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಎಲ್ಲ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಮೆಮ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದೆ. ಪೀಪಲ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ವಿಶೇಷ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, ನಟಿ ಮಧು ಚೋಪ್ರಾ ಜೊತೆ ಹಜಾರವನ್ನು ನಡೆಸುವಾಗ ಆಕೆಯು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಶ್ವೇತ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಇದನ್ನು ಸೊಳ್ಳೆ ನಿವ್ವಳ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಇತರರು ಇದನ್ನು ಜೀವನ ಗುರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇಲ್ಲಿ ಟ್ವೀಟ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ಮುಸುಕು ನನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ಗೆ ನನ್ನ ಕಿಟಕಿಗಳಿಗಾಗಿ ಡಬಲ್ ನಿರೋಧನದೊಂದಿಗೆ ಸೊಳ್ಳೆಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ವಾವ್ !!

– ವಾಮಾಫೋಸಾ (@_ಕಾಟರಿಹಾಹ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ವಿವಾಹದ ಮುಸುಕು ನಾನು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಟಿವಿ / ಮಿಗ್ಸಿಎಕ್ಸ್ ಎನ್192 ಕ್ವಾ

– ಕೋಝಾ (@ಕೋಜ್ಜಾ) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸುದೀರ್ಘ ರೈಲುಗಳು ಮತ್ತು ಮುಸುಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ! pic.twitter.com/x3a5AC2f8H

– ಚಿಟ್ಸ್ (@ ಖಲೀಸಿ_ರೆನ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

#PriyankaChopra ಮದುವೆಯ ಉಡುಗೆ ಮುಸುಕು 2 ನೇ ದರ್ಜೆಯ ಜಿಮ್ ವರ್ಗ pic.twitter.com/EwVmtNjXzB ರೀತಿಯ lookin

– ಕಾರಾ (@ಕರಾಕೊಬಾಟ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ವೈಭವದ ಮುಸುಕು ಕೂಡ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಿಚ್ ಕವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರ ನ 75ft ದೀರ್ಘ ಮುಸುಕನ್ನು ಕ್ರಿಕೇಟ್ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಡುವ ಮೈದಾನದ #NickYanka pic.twitter.com/oEhNNpDC7D

– ಯೋಗಿಪೀಡಿಯಾ (@ಆಫಿಕಲ್ ಯೋಜಸ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ 1 ಆರ್ಕೆ ಫ್ಲಾಟ್ಗಿಂತ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮುಸುಕು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. pic.twitter.com/rV7CGPVuIM

– ಪಚ್ಚಿಕ್ಪಾಕ್ ರಾಜಾ ಬಾಬು (@ ಹರಾಮಿಪರಂಡಿ) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಜೋಡಿಯು ಡಿಸೆಂಬರ್ 1-2 ರಂದು ಜೋಧ್ಪುರದ ಉಮೈದ್ ಭವನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ವಿವಾಹವಾದರು ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರೂ ಮುಂಬಯಿಯ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು.

ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ವಿವಾಹದೊಂದಿಗೆ ಶನಿವಾರ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಆ ಜೋಡಿಯು ಆಚರಿಸಿತು, ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸಮಾರಂಭವು ನಡೆಯಿತು. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಹಿಂದೂ ವಿವಾಹಕ್ಕಾಗಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಡಿಸೈನರ್ ಸಬಸಾಶಿ ಮುಖರ್ಜಿಯ ರಚನೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ರೆಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್-ಕಸೂತಿ ಲೆಹೆಂಗಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ವಧು ಮಾಡಿದಳು. ನಿಕ್ ಕೈ-ಕಸೂತಿ ಮಾಡಿದ ಸಿಲ್ಕ್ ಶೆರ್ವಾನಿ ಕೈಯಿಂದ ಕಸೂತಿ ಚಿಕನ್ ದುಪಟ್ಟ ಮತ್ತು ಚಂದೇರಿ ಅಂಗಾಂಶದ ಸಫಾವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ನಿಕ್ ಅವರ ಸಹೋದರರಾದ ಕೆವಿನ್, ಜೋ ಮತ್ತು ಅವರ ಪಾಲುದಾರರಾದ ಡೇನಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಜೋಯ ಪ್ರೇಯಸಿ, ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಥ್ರೋನ್ಸ್ ತಾರೆ ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ದಂಪತಿಗಳ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟೆಡ್ಡ್ ನಪ್ಟಿಯಾಲ್ಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು.

ಶುಕ್ರವಾರ, ಉಮೈದ್ ಭವನ್ ಅರಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಗಮಿಸಿದ ಬಳಿಕ, ದಂಪತಿ ಮೆಹೆಂಡಿ ಸಮಾರಂಭವೊಂದನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಕೈಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಿದ ಮೇರಿ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಮದುವೆಯ ಸೇವೆಯ ನಂತರ ಶನಿವಾರದಂದು, ವಿಶಾಲವಾದ ಊಟ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಪಕ್ಷವು ರಾತ್ರಿ ತಡವಾಗಿ ನಡೆದಿತ್ತು ಎಂದು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಂಪತಿ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದರು.

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಭಾರತೀಯ ‘ರೋಕಾ’ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಯು ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವಾದ ಮೂರು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಮದುವೆಯು ಬರುತ್ತದೆ. ದಂಪತಿಗೆ ಮುಂಚಿನ ಮದುವೆಯ ಉತ್ಸವಗಳು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಚಿಲ್ಲೋರೆಟ್ಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಿದ್ದರಿಂದ ಆಚರಣೆಯ ವಿನೋದದಲ್ಲಿದ್ದರು.