'ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಸ್, ಯು ಗೈಸ್ ಲುಕ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಟುಗೆದರ್': ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

'ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಸ್, ಯು ಗೈಸ್ ಲುಕ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಟುಗೆದರ್': ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ, ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು (ಸೌಜನ್ಯ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಚೋಪ್ರಾ )

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಜೋಧ್ಪುರದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಂದ ಉಸಿರು ತೆಗೆದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ನಟಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ತಮ್ಮ ವಿವಾಹದ ಬಗ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ನಿಲ್ಲಿಸಿಲ್ಲ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಂದ ಬಳಿಕ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಕೊಬ್ಬು ಪಂಜಾಬಿ ವಿವಾಹ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ಶರ್ಮಾ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಳೊಂದಿಗೆ ಬಾಜಿರಾವ್ ಮಸ್ತಾನಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದ ದೀಪಿಕಾ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಹೃದಯದ ಎಮೋಟಿಕಾನ್ನೊಂದಿಗೆ “ಅಭಿನಂದನೆಗಳು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮೊದಲ ಖ್ಯಾತನಾಮರಿದ್ದರು. “ಅತಿ ಸುಂದರವಾದದ್ದು,” ಅವಳು ಬರೆದಿದ್ದಳು.

jf43ggi8

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ (ಸೌಜನ್ಯ Instagram)

ಬಾಜಿರಾವ್ ಮಸ್ತಾನಿ ಅವರು ರಣವೀರ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವಿವಾಹದ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಅನುಶ್ಕ ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ನೀವು ಎಲ್ಲರೂ ಸುಂದರವಾದವರಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದೀರಿ, ನೀವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಆಶೀರ್ವದಿಸಿರುವಿರಿ.” ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರು ಝಿಂದಗಿ ನಾ ಮೈಲ್ಗಿ ದೋಬಾರಾ ಅವರ ಸಹ-ನಟರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ರಣವೀರನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಶ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಮುಂಬೈ ಸ್ವಾಗತದಲ್ಲೂ ಸಹ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಆಕೆ ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಮಧು ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಸಹೋದರ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು.

r2sf56dg

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ (ಸೌಜನ್ಯ Instagram)

“ನೀವು ಹುಡುಗರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೇವೆ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ಗಳು” ಸೋನಮ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ Instagram ಕಾಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ನಂತರ ಟ್ವೀಟ್ ಹೋದರು: “ಓ ದೇವರೇ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಏನು ಒಂದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಉಸಿರು ನೋಡಲು.” ಸೋನಂ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆನಂದ್ ಅಹುಜಾ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಹ್ಯಾಂಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಮಗಳು ಇಶಾಳ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಅವರು ಲೇಕ್ ಕೊಮೊದಲ್ಲಿದ್ದರು.

8e0l29qg

ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ (ಸೌಜನ್ಯ Instagram)

ಓ ದೇವರೇ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಏನು ಒಂದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಮತ್ತು ನೀವು ಎರಡೂ ಉಸಿರು ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ನೋಡಲು https://t.co/Ib9IYF4USO

– ಸೋನಮ್ ಕೆ ಅಹುಜಾ (@ ಸನಮಕಪೂರ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

“ಫೇರಿ ಟೇಲ್” ವಿವಾಹದ ನಿಜಾಭಿಪ್ರಾಯ – ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ನ ವಿವಾಹದ ಚಿತ್ರಗಳು:

ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಈಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ … @ ನಿಕ್ಜೋನಾಸ್

ನಮ್ಮ ಮದುವೆ: https://t.co/tZH0Yk4Hwc pic.twitter.com/WLOiVojhT7

– ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ (@ಪಿರಿಯಾಂಕಚೋಪ್ರಾ) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ಒಮ್ಮೆ ಒಂದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆಯ ಮೇಲೆ … @ ನಿಕ್ಜೋನಾಸ್ @ ಜನರು https://t.co/tZH0Yk4Hwc pic.twitter.com/dMAxIvlsXb

– ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ (@ಪಿರಿಯಾಂಕಚೋಪ್ರಾ) ಡಿಸೆಂಬರ್ 4, 2018

ನವವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಡ್ವಾಯ್ನ್ ಜಾನ್ಸನ್ (ದ ರಾಕ್) ನಂತಹ ಹಾಲಿವುಡ್ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಿಂದ ಸುರಿದುಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ , ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಹಾವಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, ಫ್ಯಾಮ್! ನಿನಗೆ ಎರಡು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ,” ಅವನ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಓದಿ. ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ರ ಕಿಂಗ್ಡಮ್ ಸಹ-ನಟ ಜೊನಾಥನ್ ಟಕರ್ ಕೂಡಾ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಅವರ ಮದುವೆಯ ಉತ್ಸವದ ಭಾಗವಾಗಿರುವುದಾಗಿ ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ: ” ಬಹುಟ್ ಸಾರಾ ಅಶ್ರಹದ್ ,” ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸಂತೋಷದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಸಹ ನಟಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಚೇಂಬರ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಹಿಲ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು. ಬಾಲಿವುಡ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಸ್ನಿಂದ, ಅಲಿಯಾ ಭಟ್, ನೆಹಾ ಧುಪಿಯಾ, ಇಶಾ ಗುಪ್ತಾ, ದಿಯಾ ಮಿರ್ಜಾ, ಡೈಸಿ ಷಾ ಮತ್ತು ಇತರರಿಂದ ಬಂದ ಆರಂಭಿಕ ಶುಭಾಶಯ ಸಂದೇಶಗಳು.

ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮದುವೆಯ ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದರು. ಈ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಜೋಧಪುರದ ಉಮೈದ್ ಭವನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಹೇಂಡಿ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ಸಮಾರಂಭಗಳು ಸೇರಿದ್ದವು.