ವಾಚ್: 'ಮಾರಿ 2' ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ಧನುಷ್, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ, ಟೋವಿನೋ ಮತ್ತು ವರಲಾಕ್ಸ್ಮಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ – ನ್ಯೂಸ್ ಮಿನಿಟ್

ವಾಚ್: 'ಮಾರಿ 2' ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ಧನುಷ್, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ, ಟೋವಿನೋ ಮತ್ತು ವರಲಾಕ್ಸ್ಮಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ – ನ್ಯೂಸ್ ಮಿನಿಟ್

ಕೊಲೈವುಡ್

ಈ ಚಿತ್ರವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ನಿರ್ದೇಶಕ ಬಾಲಾಜಿ ಮೋಹನ್, ಮಾರಿ 2 ರೊಂದಿಗೆ ಧನುಷ್ ಅವರ ಎರಡನೆಯ ಚಿತ್ರ ಬುಧವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಧನುಷ್, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ, ವರಲಾಕ್ಮಿ ಶರತ್ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಟೋವಿನೊ ಥಾಮಸ್ ಅವರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು 2015 ರ ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟರ್ ಹಾಸ್ಯ, ಮಾರಿ ಚಿತ್ರದ ಉತ್ತರಭಾಗವಾಗಿದೆ .

ಮಾರಿ (ಧನುಷ್) 8 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೇ, ಮಾರಿಯ ಅಜೇಯತೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ನಾವು ಟ್ರೈಲರ್ನಿಂದ ಕಲಿಯುತ್ತೇವೆ, ಓರ್ವ ಆಟೋ ಡ್ರೈವರ್ ಆಗಿದ್ದ ಅರುತು ಆನಂದಿ (ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ), ಮಾರಿಗಾಗಿ ಆಶ್ರಯವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಟ್ರೈಲರ್ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ ನಾವು ಇಬ್ಬರೂ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೋಡಬಹುದು. ಟೋವಿನೋ ಪಾತ್ರ, ಬೀಜಾ, ನಿಗೂಢ ಹಿನ್ನೆಲೆ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಮರಣದ ದೇವರಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಮಾರಿ ಮರಣವನ್ನು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಾವು ಯೋಗ್ಯ ವಿರೋಧಿಗಳಾಗಿದ್ದೇವೆ, “” ನೀವು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾರಿ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ನಾನು ಕೆಟ್ಟ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದೇನೆ “,” ನೀವು ಕೆಟ್ಟವರಾಗಿದ್ದರೆ, ನಾನೇ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ “ಎಂದು ನಾವು ಈ ಟ್ರೇಲರ್ನಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಕೆಲವು ಸಂಭಾಷಣೆಗಳಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಈ ಖಂಡಿತ ಹೆಚ್ಚು ಇಂತಹ” ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ” ಚಲನಚಿತ್ರ.

ಮಾರಿಯ ಜನಪ್ರಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆ ‘ಸೆಂಜಿರುವೆನ್’ ಈ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿಯೂ ಕೇಳಬಹುದು. ಧನುಷ್ ಅವರ ವಂಡರ್ಬಾರ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ, ಮಾರಿ 2 ಛಾಯಾಗ್ರಹಣವು ಓಂ ಪ್ರಕಾಶ್, ಜಿ.ಕೆ. ಪ್ರಸನ್ನ ಅವರಿಂದ ಸಂಪಾದನೆ, ವಾಸುಕಿ ಭಾಸ್ಕರ್ ಅವರ ವೇಷಭೂಷಣ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಯುವ ಶಂಕರ್ ರಾಜರಿಂದ ಸಂಗೀತ.

‘ರೌಡಿ ಬೇಬಿ’, ಚಿತ್ರದ ನೃತ್ಯ ಸಂಖ್ಯೆ, ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ಉತ್ತಮವಾದ ಬಿಜ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಈ ಹಾಡನ್ನು ಪ್ರಭು ದೇವರಿಂದ ಸಂಯೋಜನೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬಹಳ ಉತ್ಸಾಹಪೂರ್ಣ ನೃತ್ಯದ ನೃತ್ಯವೆಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಧನುಷ್ ಮತ್ತು ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ನೃತ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಚಿತ್ರಗಳ ಸ್ಲೈಡ್ ಶೋ ವಿಡಿಯೋ ಆಗಿದೆ.

ಮಾರಿ 2 ಅನ್ನು ತೆಲುಗು ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಮಂಗಳವಾರ, ತಯಾರಕರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಮಾರಿ 2 ಡಿಸೆಂಬರ್ ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಪರದೆಯ ಹಿಟ್ 21 ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ ವಿಶೇಷ ಪೋಸ್ಟರ್ ಮೂಲಕ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಈ ಚಿತ್ರವು ವಿಜಯ್ ಸೇತುಪತಿಯ ಸೀತಾಕತಿ, ಜಯಂ ರವಿ ಅವರ ಅದಾಂಗ ಮಾರು ಮತ್ತು ವಿಷ್ಣು ವಿಶಾಲ್ ಅವರ ಸಿಲುಕುಕುರುಪಟಿ ಸಿಂಗಮ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಲಗ್ ಆಗಲಿದೆ .

ವೀಕ್ಷಿಸಿ: