ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್, ನಿಫ್ಟಿ ವಹಿವಾಟು ಆರ್ಬಿಐ ನೀತಿ ಸಭೆಯ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮುಂಚೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ; HUL ಷೇರುಗಳು 1% ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದಿವೆ – ದಿ ಫೈನಾನ್ಸಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್, ನಿಫ್ಟಿ ವಹಿವಾಟು ಆರ್ಬಿಐ ನೀತಿ ಸಭೆಯ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮುಂಚೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ; HUL ಷೇರುಗಳು 1% ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದಿವೆ – ದಿ ಫೈನಾನ್ಸಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಇವರಿಂದ:

|

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 05, 2018 12:38 PM

ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿಫ್ಟಿ ಬುಧವಾರ ಬುಧವಾರ ದುರ್ಬಲ ಜಾಗತಿಕ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಮಾರಾಟದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದವು. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ವೀಕ್ಷಕರ ಪ್ರಕಾರ, ದಿನದ ನಂತರ ಆರ್ಬಿಐ ಹಣಕಾಸು ನೀತಿ ಸಭೆಯ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮುಂದೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮುಂದಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಕಚ್ಚಾ ತೈಲ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಲೈಡ್ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೈಲ ಷೇರುಗಳು ಗಳಿಸಿದವು.

ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲೈವ್, ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಲೈವ್ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಇಂದು ಲೈವ್: ಬಿಎಸ್ಇ ಟ್ರ್ಯಾಕ್, ಎನ್ಎಸ್ಇ ಲೈವ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು ಇಲ್ಲಿ

ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿಫ್ಟಿ – ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಸ್ವದೇಶಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಬುಧವಾರ ಬುಧವಾರ ದುರ್ಬಲ ಜಾಗತಿಕ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಮಾರಾಟದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದವು. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ವೀಕ್ಷಕರ ಪ್ರಕಾರ, ದಿನದಲ್ಲಿ ನಂತರ ರಿಸರ್ವ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ನ ( ಆರ್ಬಿಐ ) ಹಣಕಾಸು ನೀತಿ ಸಭೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯು ಮುಂದುವರಿಯಿತು. ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಕಚ್ಚಾ ತೈಲ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಲೈಡ್ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೈಲ ಷೇರುಗಳು ಗಳಿಸಿದವು.

ಏಷ್ಯಾದ ಷೇರುಗಳು ಬುಧವಾರ ಜಾರಿಗೊಂಡವು, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಯುಎಸ್ ಖಜಾನೆಯ ಇಳುವರಿ ಮತ್ತು ಪುನರುಜ್ಜೀವನದ ವ್ಯಾವಹಾರಿಕ ಕಳವಳಗಳ ಕುಸಿತದಿಂದಾಗಿ ವಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ನ ಕುಸಿತದಿಂದಾಗಿ ಕೆಳಕ್ಕಿಳಿದಿದೆ. ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಜಾಗತಿಕ ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ. ತೈಲ ಬೆಲೆಗಳು ಕುಸಿದವು, ಯುಎಸ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಸರಕುಗಳಿಗೆ ಬೇಡಿಕೆಯುಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿತು. ಯುಎಸ್ ಕಚ್ಚಾ ಮುಮ್ಮಾರಿಕೆಗಳು ಪ್ರತಿ ಬ್ಯಾರೆಲ್ಗೆ 1.7% ಮತ್ತು 52.35 ಡಾಲರ್ಗೆ ಇಳಿದವು ಮತ್ತು ಬ್ರೆಂಟ್ ಪ್ರತಿ ಬ್ಯಾರೆಲ್ಗೆ 1.75% ರಿಂದ 61.00 ಡಾಲರ್ಗೆ ಕುಸಿಯಿತು.

ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್

ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್, ನಿಫ್ಟಿ, ಭಾರತೀಯ ರೂಪಾಯಿ vs ಯುಎಸ್ ಡಾಲರ್, ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ನ್ಯೂಸ್, ಎನ್ಎಸ್ಇ, ಬಿಎಸ್ಇ

ಮಂಗಳವಾರ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ:

ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿಫ್ಟಿ – ದೇಶೀಯ ಇಕ್ವಿಟಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ತಮ್ಮ ಆರು ದಿನಗಳ ಅವಧಿಯ ಲಾಭವನ್ನು ಕಡಿದುಕೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ ಏಷ್ಯಾದ ಗೆಳೆಯರಲ್ಲಿ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದವು, ಕಚ್ಚಾತೈಲ ಬೆಲೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಳ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರ್ಥಿಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಮಾರಾಟದ ಒತ್ತಡ, ಆಟೋ, ಎಫ್ಎಂಸಿಜಿ ಮತ್ತು ರಿಯಾಲ್ಟಿ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ವೀಕ್ಷಕರ ಪ್ರಕಾರ, ಭಾರತೀಯ ರಿಸರ್ವ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ನ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯು ಉಂಟಾಗಿದೆ (

ಆರ್ಬಿಐ

) ಬುಧವಾರ ನಿಗದಿಯಾಗಿರುವ ಹಣಕಾಸು ನೀತಿ ಸಭೆ. ದಿ

ಬಿಎಸ್ಇ ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್