ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಎಲೈಟ್-ಮತ್ತು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಹ ಇಲ್ಲ – ರಿಂಗರ್

ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಎಲೈಟ್-ಮತ್ತು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಹ ಇಲ್ಲ – ರಿಂಗರ್

ಕವಾಯಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಪೂರ್ಣವಾದ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕವಾಯಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಅವರು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕ್ಲಾ (ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ) ಬಳಸಿದಾಗ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ 76 ಗಳ ಮೇಲೆ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ನಡೆದ 113-102 ಗೆಲುವಿನ ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ, ಲಿಯೋನಾರ್ಡ್ ಬೆನ್ ಸಿಮನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮರುಕಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದನು ಮತ್ತು ತನ್ನದೇ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಗೆ ಮುಂದೂಡುತ್ತಾನೆ. ಜೋಯಲ್ ಎಂಬಿಬಿಡ್ ದಾಪುಗಾಲು ಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಟೊರೊಂಟೊ ತಾರೆ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ನ ಮುಕ್ತ ಥ್ರೋ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋದರು. ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಓಡಿಹೋದ ಹಾಗೆ, ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ನಿಂದ ಸ್ವೈಪ್ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋದರು. ಏಕೈಕ, ಆಟದ-ಸೀಲಿಂಗ್ ಒಂಟಿಗೈ ಡಂಕ್ಗಾಗಿ ಅವರು ಫಿಲ್ಲಿನ ಬಿಗ್ ಥ್ರೀ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಂದಲೂ ಹೋದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಪ್ರಾಬಲ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಓಟದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಸಿಕ್ಸರ್ಸ್ ನ್ನು ತೊರೆದರು.

ಟೊರೊಂಟೊ ಈಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬುಧವಾರ ಪ್ರವೇಶಿಸಿತು (ಮತ್ತು ಎನ್ಬಿಎ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆ). ಆದರೆ ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳು ಬಟ್ಲರ್ನೊಂದಿಗೆ 8-2 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದರು. ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಅಥವಾ ಟೊರೊಂಟೊದಂತೆಯೇ ಫಿಲ್ಲಿ ಅವರು ಅದೇ ತ್ವರಿತ ಆರಂಭವನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬಟ್ಲರ್ನ ಜೊತೆಗೆ, ರಾಪ್ಸ್ (ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಕೈಲ್ ಲೊರಿ) ಮತ್ತು ಬಕ್ಸ್ (ಗಿಯಾನಿಸ್ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ) ದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಇದ್ದರು.

ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ-ಐದು ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಏನೂ ಇರದಿದ್ದರೆ ಗಣ್ಯ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಈ ಬಾರಿ ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ ಸ್ಪರ್ರ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಸರಾಸರಿ 25.6 ಅಂಕಗಳನ್ನು, 8.5 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು, ಮತ್ತು ಮೂರು ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳಾಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಅವರು ಪೂರ್ಣ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಇರಲಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಇನ್ನೂ ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ರಾಪ್ಸ್ ತನ್ನ ತೊಂದರೆಗೀಡಾದ ಮಂಡಿರಜ್ಜುಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಆಟವಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಎರಡೂ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಬೇಕಾಯಿತು.

ಆದರೆ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ತಡವಾಗಿ ಅಗ್ರ-ಐದು ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾನೆ; ಬುಧವಾರ, ಅವರು ಜೀವಂತವಾಗಿ ಬಂದರು. ಕವಾಹಿ ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಟೊರೊಂಟೊಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾದ ನಂತರ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟ ಆಡಿದನು, 36 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ 36 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 24 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು, ಜೊತೆಗೆ ಒಂಬತ್ತು ಮಂಡಳಿಗಳು, ಐದು ಸ್ಟೀಲ್ಗಳು, ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ.

ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಇಡೀ ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ಹೋರಾಡಿದರು; ಅವರು ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಲಿಗಿಂತಲೂ 3 ರಿಂದ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಹೊಡೆದರು. ಸೆರ್ಗೆ ಇಬಕಾ 18 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಏಳು ಮೀರಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಲೋರಿ, ರಾತ್ರಿ 1 ರಿಂದ 7 ರವರೆಗಿನ 1 ಓಟ. ಆದರೆ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರಯೋಜನವೆಂದರೆ ಅವರು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಲು ಸಾಕಷ್ಟು ರೋಸ್ಟರ್ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಎಂಬಿಬಿಡ್ನಲ್ಲಿ ಎಸೆಯಲು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ದೇಹವನ್ನು ಬೇಕಾಗಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ-ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಜೊನಾಸ್ ವ್ಯಾಲನ್ಸುನಾಸ್ ಬೆಂಚ್ನಿಂದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ 26 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಅಪರಾಧದ ಹೊರೆಗೆ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಸಹ ಬೇಕಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಒಂದು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್-ಮಟ್ಟದ ಅಭಿನಯದಿಂದ ಬಂದರು.

ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಉನ್ನತ-ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಆಟಗಳು ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿವೆ. ಕಳೆದ ವಾರ, ಸ್ಟೆಫ್ ಕರಿ-ಕಡಿಮೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು 37 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು, ಆದರೂ ಅವರಿಗೆ 44 ನಿಮಿಷಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ಓವರ್ಟೈಮ್ ಅವಧಿಯಿದ್ದವು. ಮತ್ತು ಶನಿವಾರ, ಅವರು 37 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 34 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಎರಡೂ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳ ವಿಜಯದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದ್ದವು, ಅದು ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಡೆನ್ವರ್ಗೆ ಸೋಲುಹೋಯಿತು.

ಬುಧವಾರದ ಫಲಿತಾಂಶದ ಹೊರತಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಈಸ್ಟ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಂಡರು; ಅದು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ತಂಡದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರ ಜೊತೆಗೆ. ಆದರೆ ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ, ರಾಪ್ಸ್ ಅವರ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅವರು ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಾಲೆಂಜರ್ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸೀಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಿರಬಹುದು. ಟೊರೊಂಟೊ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಯಂತ್ರವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ ತಂಡದ ಬಹುಪಾಲು ಕೇವಲ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 59 ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದು ಕೇವಲ 26 ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಆಟಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ಗೆ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಡುವಾನ್ ಕೇಸಿ ಅವರ ಸಹಾಯಕ ನಿಕ್ ನರ್ಸ್ ಮಾತ್ರ ಆಡಿದೆ. ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಋತುವಿನೊಳಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ವಿಭಿನ್ನ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಶುದ್ಧವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಡೆಮಾರ್ ಡಿರೊಝಾನ್ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ನ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಹುಚ್ಚುತನದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ,” ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಾಸೈ ಉಜಿರಿ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ದಿ ಜಂಪ್ನಲ್ಲಿನ ಆಟಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚೆ, “ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆತ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಸೈಡ್ಲೈನ್ ​​ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪುನರಾವರ್ತನೆ ಮಾಡಿದನು. ಆಟ. ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಟೊರೊಂಟೊವು ಅದೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದೆ, ಹೊಸದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಉಜಿರಿ ಅವರ ದಿಟ್ಟ ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಟ್ರೇಡ್ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ತಂಡವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಭಿನ್ನ ಅಸ್ತಿತ್ವವಾದದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ: ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಈ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು?