ಸಿಂಂಬಾ ಹಾಡು ಆಂಖ್ ಮಾರೆ ನೋಡಿದಿರಾ? ಈಗ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಅರ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಎಂಬ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಸಿಂಂಬಾ ಹಾಡು ಆಂಖ್ ಮಾರೆ ನೋಡಿದಿರಾ? ಈಗ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಅರ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಎಂಬ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ
ಸಿಂಬಾಬಾದ ಆಂಖ್ ಮಾರೆಯ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಿಂಬಾಬಾದ ಆಂಖ್ ಮಾರೆಯ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಿಂಬಾಬಾದ ಮೊದಲ ಹಾಡನ್ನು ಒಂದೆರಡು ನಿಮಿಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದರ ಟ್ರೈಲರ್ನಂತೆಯೇ, ಕನಿಷ್ಠ ಹೇಳಲು ಸ್ಫೋಟಕವಾಗಿದೆ. ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ರ ಮೇಲೆ ವಿನೋದ ಹಾಡನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ (ಮೂಲ ಗೀತೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ), ತುಷಾರ್ ಕಪೂರ್, ಶ್ರೀಯಾಸ್ ತಾಲ್ಪೇಡೆ ಮತ್ತು ಕುನಾಲ್ ಕೆಮ್ಮುವಿನಿಂದ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್.

ಮಿಕಾ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನೆಹಾ ಕಾಕ್ಕರ್ ಹಾಡಿದ ಸಿಂಂಬಾ ಹಾಡು ಆಂಖ್ ಮಾರೆ ಅರ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ ಒಳಗೊಂಡ ಶಕ್ತಿ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದಾಗ ಬಡಿತಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯು ಎಳೆಯದ ಭಾಸವಾಗಿದ್ದರೂ, ಉತ್ತಮ ಭಾಗವು ಗೋಲ್ಮಾಲ್ ಗ್ಯಾಂಗ್ನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಾಗಿತ್ತು. ತುಷಾರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಲಕಿ ಅದೇ ಹಾಡು ಹಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿ ಬಹಳ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ 1996 ರ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯ ಗಾಯಕ ಕುಮಾರ್ ಸಾನುರವರ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಅಶ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ ಲೆಗ್ ಮತ್ತು ತುಟಿನ್ ಸಿಕ್ ಅನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸುವಂತೆ ಕೇಕ್ ಮೇಲೆ ಐಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು. ಸಹ ಓದಿ: ಸಿಂಬಾ ಹಾಡು ಆಂಖ್ ಮರೀ ಇಂದು ಡಿಸೆಂಬರ್ ಬಿಡುಗಡೆ 6 – ಇಲ್ಲಿ ಈ ದಿನಾಂಕ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಏಕೆ

ಅಲ್ಲದೆ, ಗೋಲ್ಮಾಲ್ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನಲ್ಲಿ ಐದನೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಿದೆಯಾ?

ಕೆಳಗಿನ ಹಾಡನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಈಗ ನೀವು ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೀರಿ, ಕೆಳಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ ಟೆರೆ ಮೇರೆ ಸಪ್ನೆಯಿಂದ ಅರ್ಷದ್ ವಾರ್ಸಿ ಒಳಗೊಂಡ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ, ಮೂಲ ಗೀತೆ ಹೊಸದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬೀಟ್ಸ್ ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಾನು ಅದರೊಳಗೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷದ ನಂತರ ಹಾಡಿದ್ದನ್ನು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಸಂಯೋಜಕ ತಾನಿಷ್ಕ್ ಬ್ಯಾಗ್ಚಿ ಮೂಲದ ವೇಗದ-ಗತಿಯ ರಾಗವನ್ನು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ನಿಧಾನಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದವು. ಸಹ ಓದಿ:   ಸಿಂಬಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಹಾಡು ಆಂಖ್ ಮರೀ ಔಟ್ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅದು ಹಾನಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ – ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಸಿಂಬಾ ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಡಿಸೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.