ಹೊಸ ಟ್ರಯಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಜಾಗತಿಕ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – 2019 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ – ರಶ್ಲೇನ್

ಹೊಸ ಟ್ರಯಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಜಾಗತಿಕ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – 2019 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ – ರಶ್ಲೇನ್

ಬೊನ್ನೆವಿಲ್ಲೆ ಕುಟುಂಬದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸದಸ್ಯರಾದ ಹೊಸ ಟ್ರಯಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ 1200 ಸಿಸಿ ರೋಡ್ಸ್ಟರ್ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗುವುದು.

ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಥ್ರೂಸ್ಟನ್ ಆರ್ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಿ 120 ಅನ್ನು ಒಂದು ಆನಂದಕರವಾದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಇಡಲಾಗಿದೆ. 1200 ಸಿಸಿ ನೇರ ಅವಳಿ ಎಂಜಿನ್ನನ್ನು ಕೆಫೆ ರೇಸರ್ನಿಂದ ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಇದು ಕಡಿಮೆ-ಜಡತ್ವ ಕ್ರ್ಯಾಂಕ್ಶಾಫ್ಟ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ತೂಕ ಉಳಿಸುವ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಎಂಜಿನ್ ಥ್ರೂಕ್ಸ್ಟಾನ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಉನ್ನತ ಸಂಕುಚಿತ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಸಹ ಅಳವಡಿಸುತ್ತದೆ. ಪವರ್ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಕ್ ಅಂಕಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಕ್ರಮವಾಗಿ 96 PS ಮತ್ತು 112 Nm.

ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಟ್ರುಕ್ಸ್ಟನ್ ಆರ್ಗಿಂತ 10 ಕೆಜಿಯಷ್ಟು ಹಗುರವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಶಾಂತವಾದ ನೆಟ್ಟಗೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ಭಂಗಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಹಗುರವಾದ ವ್ಯಾಯಾಮವು ಹೊಸ ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್ ಕ್ಯಾಮ್ ಕವರ್, ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಸ್ವಿಂಗ್ ಆರ್ಮ್, ಹೊಸ ಕ್ಲಚ್ ಅಸೆಂಬ್ಲಿ, ಹೊಂದುವ ಎಂಜಿನ್ ಕವರ್ ಮೊದಲಾದವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಟ್ರೈಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ರೈಡ್-ಬೈ-ವೈರ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಮತ್ತು ಮೂರು ಸವಾರಿ ವಿಧಾನಗಳು – ರೈನ್, ರೋಡ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ನಂತಹ ಆಧುನಿಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಥ್ರೂಕ್ಸ್ಟನ್ ಆರ್ನಿಂದ ಎರವಲು ಪಡೆದ ಕೊಳವೆಯಾಕಾರದ ಷಾಸಿಸ್ ಅನ್ನು KYB ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫೋರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಅವಳಿ KYB ಹಿಂಭಾಗದ ಆಘಾತಗಳಿಂದ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

ರೆಟ್ರೊ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೋಟಾರು ಸೈಕಲ್ 17 ಇಂಚಿನ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಚಕ್ರಗಳುಳ್ಳದ್ದು, ಇದು ಪಿರೆಲ್ಲಿ ಡಯಾಬಲೊ ರೊಸ್ಸೊ III ಟೈರ್ಗಳ ಪ್ರೀಮಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು 4-ಪಿಸ್ಟನ್ ಬ್ರೆಂಬೊ ಕ್ಯಾಲಿಪರ್ನೊಂದಿಗೆ 305 ಮಿಮೀ ಮುಂಭಾಗದ ಡಿಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಿನ್ನಿಂದ ಸಿಂಗಲ್-ಪಿಸ್ಟನ್ ತೇಲುವ ಕ್ಯಾಲಿಪರ್ನ 220 ಎಂಎಂ ಹಿಂಭಾಗದ ಘಟಕವು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ರಮಾಣಿತವಾಗಿದೆ.

ರುಚಿಯಾದ ರೆಟ್ರೊ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್, ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೀಲ್ಲೈಟ್ಗಳು, ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಟ್ಗಳು (ಅಡಿಚೀಲಗಳು, ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ಹೋಲ್ಡರ್, ಇತ್ಯಾದಿ), ಅವಳಿ ಸಿಲೆನ್ಸೆರ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ಫಿಲ್ಲರ್ ಕ್ಯಾಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಉಬ್ಬರವಿಳಿತದ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ಗಳಂತಹ ಉತ್ತಮ ಆಧುನಿಕ ಸ್ಪರ್ಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

2019 ಟ್ರಯಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಮೂರು ಬಣ್ಣದ ಥೀಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – ಜೆಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಸಿಲ್ವರ್ ಐಸ್ – ಸ್ಟಾರ್ಮ್ ಗ್ರೇ ಮತ್ತು ಕೊರೊಸಿ ರೆಡ್ – ಸ್ಟಾರ್ಮ್ ಗ್ರೇ. ದ್ವಿಗುಣ ಟೋನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಯ ಜೊತೆಗೆ ಇಂಧನ ತೊಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೈಯಿಂದ ಚಿತ್ರಿಸಿದ ಗ್ರ್ಯಾಫೈಟ್ ಹೈಲೈಟ್ ಕೂಡಾ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಟ್ರಯಂಫ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ವಿನ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.