ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್ – ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆಗೆ ಕಳಪೆ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಬಯೋವರ್ವೇರ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್ – ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆಗೆ ಕಳಪೆ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಬಯೋವರ್ವೇರ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

ಗೀತೆಗೆ ಒರಟಾದ ಉಡಾವಣೆ ಇದೆ ಎಂದು ರಹಸ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆಟದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಲೂಟಿ ಡ್ರಾಪ್ ವಿವಾದಗಳು , ಮತ್ತು ಕಳಪೆ ಚಿಲ್ಲರೆ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದೆ, ಬಯೋವೆರ್ ಭವಿಷ್ಯವು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಕೆಲವರು ಚಿಂತಿಸುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇಎ ಅವರು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸದಿದ್ದಾಗ ಸ್ಟುಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ BioWare ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ, ಅವರು EA ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಮುಚ್ಚುವ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಕಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾ, ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮೈಕೆಲ್ ಗ್ಯಾಂಬಲ್ ಅವರು ಇಒ ಬಯೋವೆರ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬಾರದೆಂದು ತಿಳಿಸಿದರು. ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಈಗಾಗಲೇ ಲೈವ್ ಸೇವೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ ಆಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುವ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಘೋಷಿಸಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು ಮತ್ತು “ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಆಂಥೆಮ್ ನುಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು. ಬಯೋವೆರ್ “ದೊಡ್ಡ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಗ್ಯಾಂಬಲ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿತು, ಆದರೆ ಆ ಬೆಂಬಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಥವಾ ಇಎಯಿಂದಲೇ ಬಂದಿದ್ದರೆ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ.

ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಬಯೋವೆರ್ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಆಟವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ದುರದೃಷ್ಟಕರಗಳಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದು. ಕಳಪೆ ಸ್ವಾಗತದೊಂದಿಗೆ ಇತರ ನೇರ ಸೇವಾ ಆಟಗಳನ್ನು ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಸಮುದ್ರದ ಥೀವ್ಸ್ನಂತೆ , ನಂತರ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗುವುದು. ಪೋಸ್ಟ್-ಲಾಂಚ್ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ BioWare ನ 90 ದಿನಗಳ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾದ ನವೀಕರಣಗಳು ಅನುಸರಿಸಿದರೆ, ನಂತರದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆಯನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ರಹಿಕೆಯು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ.

ಗೀತೆ ವಿಫಲವಾದರೆ, ಬಯೋವೆರೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಯೋಜನೆಗಳು ಅಭಿಮಾನಿ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಕೆಲವು ಬಾರಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತೆ, ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ವಯಸ್ಸು 2 ಅನ್ನು ಬಯೋವೆರ್ಗಾಗಿ ದುರ್ಬಲ ಆಟವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಟುಡಿಯೋವು ಮಾಸ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ 3 ಅಂತ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ವಿವಾದವನ್ನು ಉರುಳಿಸಿತು. ಆ ಹಿನ್ನಡೆಗಳ ನಡುವೆಯೂ, ಬಯೋವೆರ್ ನಂತರ ಡ್ರಾಗನ್ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು : ವಿವಿಧ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳಿಂದ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬಹು ವರ್ಷದ ವರ್ಷದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಶೋಧನೆ .

ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ನಮ್ಮ ಲೈವ್ ಸೇವಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ, ನಾವು ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ.

– ಮೈಕೆಲ್ ಗ್ಯಾಂಬಲ್ (@ ಗ್ಯಾಂಬಲ್ ಮೈಕ್) ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2019

ಬಿಯಾಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆ , ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ವಯಸ್ಸು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಲು ಬಯೊವೆರ್ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಹೊಸ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ವಯಸ್ಸು ಆಟವು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಬರವಣಿಗೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಏನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಅದು ಸ್ಟುಡಿಯೊದ ಮೊದಲ ಮುಂದಿನ-ಜನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಎಂದು ಸಮಯ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಖಂಡಿತವಾಗಿ, ಆಂಥೆಮ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗುವುದಾದರೆ, ಅದು ಬದಲಾಗಿ BioWare ನ ಮುಂದಿನ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಗೀತೆ ಉಳಿತಾಯ ಮುಂದಿನ ತಲೆಮಾರಿನ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳಿಗೆ ಸಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಿಂದೆ ಬಯೋವೆರ್ ಹೇಳಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ಸೊಲ್ ಪೀಳಿಗೆಯನ್ನು ಮೀರಿ ಆಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದರ ಕುರಿತು ಸ್ಟುಡಿಯೊ ಈಗಾಗಲೇ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಗೀತೆ ಪಿಸಿ, ಪಿಎಸ್ 4 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ಗಾಗಿ ಈಗ ಹೊರಗಿದೆ.