ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಸೊಗಸಾದ ಹೊಸ ಮ್ಯಾಗ್ ಕವರ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮದುವೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಕಲಿ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಸೊಗಸಾದ ಹೊಸ ಮ್ಯಾಗ್ ಕವರ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮದುವೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಕಲಿ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಮುಖಪುಟವನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವೋಗ್ ಇಂಡಿಯಾ ಹರಡುವಿಕೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ತೆಗೆದ ಈ ಚಿತ್ರವು, ಸಿನೆಮಾ, ವಿವಾಹ ಮತ್ತು ಸಾವಧಾನತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಾಟ್ ನಡೆಸುವ ಮೂಲಕ, ಬೇಸಿಗೆಯ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿರುವ ನಟನನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

“ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಾನು ತುಂಬಾ ಶಾಂತಿಯುತ, ಆರಾಮದಾಯಕ, ಸ್ವ-ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಊಹಿಸಿದ್ದೇನೆ, ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ 100% ನಷ್ಟು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ವೋಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಇದು ತುಂಬಾ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಈಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಎಲ್ಲ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಅದು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶಾಂತಿಯುತವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಬೇರೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನನ್ನ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ನಾನು ಆಧಾರವಾಗಿರಿಸುತ್ತೇನೆ. ಏನೋ ನನಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಅನಾನುಕೂಲವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದರೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ನಾನು ಮಾಡಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನಾನು ಮಾಡಬೇಕಾದದ್ದು. ”

ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರು ಹಿಂದೆ ಫಾರ್ಚೂನ್, ಫೆಮಿನಾ, ಗ್ರಾಜಿಯಾ, ಎಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ಇತರರ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಮುಖಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

2017 ರಲ್ಲಿ ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ನಿಕಟ ಮದುವೆಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದ ನಟ, ಅವರು ಮತ್ತು ಪತಿ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವಿವಾಹದ ಸುತ್ತಲೂ ಗೋಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ತೀವ್ರ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. “ನಾವು ಹೋಮ್-ಸ್ಟೈಲ್ ವಿವಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ. ಅಲ್ಲಿ 42 ಜನರಿದ್ದರು, ನಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದವರು ಇದ್ದರು. ನಾನು ವಿರಾಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಪರಸ್ಪರ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದೆ ಮತ್ತು ಈ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವಿವಾಹವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಶಕ್ತಿಯು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಅಡುಗೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಿಸಿದಾಗ ದಂಪತಿಗಳು ಸಹ ನಕಲಿ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು. “ವಿರಾಟ್ ರಾಯ್ ರಾಹುಲ್ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅನುಷ್ಕಾ ಹೇಳಿದರು.

ಅನುಷ್ಕಾ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಸುಯಿ ದಘಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಎದುರು. ಅವಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ನಿರ್ಮಾಣದ ಮನೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಿರುವಳು, ಕ್ಲೀನ್ ಸ್ಲೇಟ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್, ಅವಳು ಅವಳ ಸಹೋದರನೊಂದಿಗೆ ಓಡುತ್ತಾಳೆ. ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಂಪೆನಿಯು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 04, 2019 13:54 IST