ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಾರ್ಚ್ 4, 2019, 14:58 IST 2979 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರು ಈಗ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ PDA ಗಳು ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪ್ರವಾಸಗಳು ಪಟ್ಟಣದ ಮಾತುಕತೆಯಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಫರಾನ್ ಶಿಬಾನಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಉಂಗುರದ ಬೆರಳುಗಳ ಮೇಲೆ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದುರುಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ‘ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ನೈಜವಾದದ್ದು, ಒಂದು ರೀತಿಯ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಸರಳತೆ, ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತುಂಬಾ ಹೇಳುವುದು.’ ಇಬ್ಬರು ಈಗಾಗಲೇ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ನೆಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡಿಸುತ್ತಿವೆ. ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಶೋನಾಲಿ ಬೋಸ್ನ ‘ದಿ ಸ್ಕೈ ಈಸ್ ಪಿಂಕ್’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಝೈರಾ ವಾಸಿಮ್ ಸಹನಟದಲ್ಲಿ ಫರ್ಹಾನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ