ರೋಡ್ಸ್ ರಿಯಲ್ ಹೀರೋಸ್ ಲಿಖಿತ ಅಪ್ಡೇಟ್, ಮಾರ್ಚ್ 3, 2019: ನೇಹಾ ಧುಪಿಯಾ ಬೀಯಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಮಾತುಕತೆ ಮುರಿದು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ರೋಡ್ಸ್ ರಿಯಲ್ ಹೀರೋಸ್ ಲಿಖಿತ ಅಪ್ಡೇಟ್, ಮಾರ್ಚ್ 3, 2019: ನೇಹಾ ಧುಪಿಯಾ ಬೀಯಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಮಾತುಕತೆ ಮುರಿದು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ರೋಡೀಸ್ ರಿಯಲ್ ಹೀರೋಸ್ನ ಸಂಚಿಕೆಯು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಆಶಿಶ್ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೆಲವು ತಮಾಷೆಯ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆಶೀಶ್ ಭಾಟಿಯಾ ಅವರು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರನ್ನು ಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ರಾಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಅವರನ್ನು ಪ್ರಭಾವಿತರಾದರು. ಆದರೆ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ.

ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಸ್ವಾತಿ ಆಡಿಷನ್ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೆಹವು ಅವರನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಸುಡುವಂತೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ನಂತರ ಅವರು ಕುಶಿಯ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಮುಂದಿನ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ಪರ್ಧಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಯಾರೂ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಗ್ಯಾಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರ ಆಲೋಚನೆಯಿಂದ ವಿನೋದಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ರಣವಿಜಯ್ ಅವನನ್ನು ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಾಫ್ಟಾರ್ ಅವರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಯು ಸಿಟ್ಟಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ಮುಂದೆ, ಈ ತಂಡವು ಇಂಡೋರ್ಗೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇಂದೋರ್ ಆಡಿಷನ್ಗಳು ಯೋಗದ ಬೋಧಕರಾದ ಚೆಟ್ನಾ ಜೋಶಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ, ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ಒಡ್ಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಅವಳನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವಳು ನೃತ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಅವಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಸ್ಮಯದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದಿನ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ಪೂಜಾ ತನ್ನ ಸ್ನಾಯುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಆಕೆ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರಿಂದ 6 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ದುರುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಂಡಳು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಅವಳು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ. ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ತಮ್ಮ ಬಹಿರಂಗದಿಂದ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ದೇಶದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಉತ್ತಮವಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಮಾತಾಡುತ್ತಾರೆ. ನೆಹ ಕಣ್ಣೀರು ಬೀಳುತ್ತಾನೆ.ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಅವಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಸ್ಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಕೊಳೆತ ಜನರೆಂದು ಭಾವಿಸಿ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವಳು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತದೆ. ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸಬೇಕೆಂದು ಮತ್ತು ಅವರ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕಲಿಸಲು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ನಿಖಿಲ್ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. ಪೂಜಾ ಅವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ರೋಡೀಸ್ ಸಲ್ಯೂಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.