ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಟ್ರೈಲರ್: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೈ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಟ್ರೈಲರ್: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೈ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ
ರಾ ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಟ್ರೇಲರ್: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಸ್ಪೈ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ

ದೇಶಭಕ್ತಿಯ ನಾಟಕಗಳಾದ ಪರ್ಮನು ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ: ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪೋಖ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಸತ್ಯಮೇವ ಜಯಟೆ ಅವರ ಸ್ಟೋರಿ, ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಅವರು ಮುಂಬರುವ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ RAW – ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಂದು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತಯಾರಕರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಅದರ ನೋಟದಿಂದ, ರಾವು ಆಕ್ಷನ್ ಅನುಕ್ರಮಗಳು, ನಾಟಕೀಯ ಕ್ಷಣಗಳು ಮತ್ತು ದೇಶಭಕ್ತಿಯ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ.

ಸುಮಾರು ಮೂರು ನಿಮಿಷಗಳ ಕ್ಲಿಪ್ನಲ್ಲಿ, ನಾವು ದೇಶದ ಗುಪ್ತಚರ ಸಂಸ್ಥೆಯಾದ RAW ಗೂಢಚಾರ ಎಂದು ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಜಾನ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಪರಿಚಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ. ಚಿತ್ರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ರೋಮಿಯೋ, ಅಕ್ಬರ್ ಮತ್ತು ವಾಲ್ಟರ್ರ ಮೂರು ವಿಭಿನ್ನ ಅವತಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಟನು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು 1971 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಯುದ್ಧದ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ. ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್ ಅವರನ್ನು ಜಾನ್ನ ವರದಿಮಾಡುವ ತಲೆಯೆಂದು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೋದ ವಿವಿಧ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ, ಜಾನ್ ತನ್ನ ದೇಶವನ್ನು ನಿಸ್ವಾರ್ಥವಾಗಿ ಪೂರೈಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಜಾನ್ನಿಂದ ತ್ಯಾಗವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ನಂತರ, ನಾವು ಜಾನ್ ಗಡಿಯನ್ನು ದಾಟಿ ನೋಡಿ ಮತ್ತು RAW ನೊಂದಿಗೆ ಬೇಹುಗಾರಿಕೆಯ ದಳ್ಳಾಲಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ನಟಿಸಿದ ಗೋಲ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಮೌನಿ ರಾಯ್ ಸಹ ಪ್ರೊಮೊದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವಳ ಪಾತ್ರ ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

ಚಲನಚಿತ್ರವು ಯುದ್ಧವನ್ನು ವೈಭವೀಕರಿಸುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಚಲನಚಿತ್ರದ ಟ್ರೇಲರ್ ಉಡಾವಣಾದಲ್ಲಿ ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ, “ಹಾಲಿವುಡ್ ಯುದ್ಧದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಸೈನಿಕರನ್ನು ವೈಭವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಏಕೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ? ಇದು ಹೊಸ ಭಾರತ. ನಾವು ವಿಭಿನ್ನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮನರಂಜಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ”

ಜಾನ್, ಮೌನಿ ಮತ್ತು ಜಾಕಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಿಕಂದರ್ ಖೇರ್ ಮತ್ತು ಸುಚಿತ್ರ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ರಾಬಿ ಗ್ರೂವಾಲ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಮತ್ತು ಬರೆದ, ರಾ – ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.