ಯುರಿ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 53: ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅಭಿನಯದ ಬೀಟ್ಸ್ ರಾನ್ವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ – ಒಳಗೆ ವಿವರಗಳು – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಯುರಿ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 53: ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅಭಿನಯದ ಬೀಟ್ಸ್ ರಾನ್ವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾ – ಒಳಗೆ ವಿವರಗಳು – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅವರ ಉರಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಬೀಟ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ

ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅವರ ಉರಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಬೀಟ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಂದಿನಿಂದಲೂ, ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್ ಮತ್ತು ಯಮಿ ಗೌತಮ್ ಅಭಿನಯದ ಯುರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖವಾದವುಗಳೂ ಸೇರಿದಂತೆ ಬಾಕ್ಸ್-ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಥಿಯೇಟರ್ಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಇದು ಅನೇಕ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದೆ – ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸುವ ಮಧ್ಯ-ಬಜೆಟ್ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರ. ಈಗ, ಯುರಿ: ಸರ್ಜಿಕಲ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅದರ ನಿಲುವಿನ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಟ್ರೋಫಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್-ನಟಿಯು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ ಸಿಂಬಾವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಅಲಿಖಾನ್ರ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿತ್ತು. ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ರೂ. 240.31 ಕೋಟಿಗಳಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, 53 ನೇ ದಿನದ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಉರಿ, ಒಟ್ಟು ರೂ. 240.38 ಕೋಟಿಗೆ ಸಿಂಬಾವನ್ನು 7 ಲಕ್ಷ ರೂ.

ಫಿಲ್ಮ್ ಟ್ರೇಡ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಇಂದು ಟ್ವಿಟರ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದು, ಅವರು ಯುರಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಸಿಂಬಾಬಾವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“# UriTheSurgicalStrike ತನ್ನ ನಂಬಲಾಗದ ರನ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ … ಬಿಜ್ ಮೇಲೆ [ಎಂಟನೇ] ಸೋಮ [# ಮಹಾಶಿವ್ರಾತ್ರಿ] [ಎಂಟನೇ] Fri ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ … # ಸಿಂಬಾ ಕ್ರಾಸ್ * ಜೀವಮಾನದ ಬಿಜ್ * … ಐಸ್ ₹ 250 ಕೋಟಿ … [ವಾರ 8] ಶುಕ್ರ 38 ಲಕ್ಷ, ಶನಿ 80 ಲಕ್ಷ, ಸನ್ 1.18 ಕೋಟಿ, ಮಾನ್ 67 ಲಕ್ಷ. ಒಟ್ಟು: ₹ 240.38 ಕೋಟಿ. ಭಾರತ ಬಿಜ್, “- ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ ಓದಿ.

2016 ರಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಆಕ್ರಮಿತ ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಉಡಾವಣೆಯ ಮೇಲೆ ಭಾರತೀಯ ಸೈನ್ಯವು ನಡೆಸಿದ ನೈಜ-ಜೀವನದ ಶಸ್ತ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಕಥೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಯುರಿಯು ಮಿಶ್ರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರೂ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಅದು.

ಆದಿತ್ಯ ಧಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರೇಶ್ ರಾವಲ್, ಟಿವಿ ನಟ ಮೋಹಿತ್ ರೈನಾ, ರಜಿತ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಕೀರ್ತಿ ಕುಳಾರಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು