'ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ವಾಸ್ ಮೈ ಫಸ್ಟ್ ಕ್ರಷ್': ಬೆವರ್ಲಿ ಹಿಲ್ಸ್ 90120 ಕೋ-ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರಿಂದ ಗೌರವಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

'ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ವಾಸ್ ಮೈ ಫಸ್ಟ್ ಕ್ರಷ್': ಬೆವರ್ಲಿ ಹಿಲ್ಸ್ 90120 ಕೋ-ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರಿಂದ ಗೌರವಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಬೆವರ್ಲಿ ಹಿಲ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ 90210 ರಲ್ಲಿ ಡೈಲನ್ ಮೆಕ್ಕೇ ಆಗಿ ಲೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ. (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: beverlyhills90210.tv )

ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು 52 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಟ ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿಯವರ ಮರಣಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದಂತೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಪದಗಳಾದ ಕಂಠಗಳು, ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಂತ್ವನ ಸೋಮವಾರದಂದು ಸೋಮವಾರ ಹೊರಬಿದ್ದವು.

ಬೆವರ್ಲಿ ಹಿಲ್ಸ್, 90210 ಮತ್ತು ರಿವರ್ಡೇಲ್ ನಟರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ ಬುಧವಾರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾದರು. ನಟನ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿವರಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾದ ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಅವರ ಮಾಜಿ ಸಹ-ನಟ ಶನ್ನೆನ್ ಡೊಹೆರ್ಟಿ “ಎಂಟರ್ಟೇನ್ಮೆಂಟ್ ಟುನೈಟ್” ಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿದರು, “ನಾನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಅಕ್ಷರಶಃ ಅಳುವುದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಅವನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅವನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸು.”

“ಇದು ಲ್ಯೂಕ್, ಮತ್ತು ಅವರು ನನ್ನ ಡೈಲನ್,” ಅವರು ಡೈಲನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಕೇ, ಬ್ರೂಡಿಂಗ್ 90210 ರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದರು, ಇವರು 1990 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಪೆರಿಯನ್ನು ಹದಿಹರೆಯದವರ ವಿಗ್ರಹ ಸ್ಥಾನಮಾನಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಿದರು. ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆರ್ಡಿ ಅವರ ತಂದೆ ಫ್ರೆಡ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂಸ್ ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂ ನಾಟಕ ರಿವರ್ಡಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದ ನೈತಿಕ ದಿಕ್ಸೂಚಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ರಿವರ್ಡೇಲ್ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು – ರಾಬರ್ಟೊ ಅಗುರ್ರೆ-ಸಕಾಸಾ, ಗ್ರೆಗ್ ಬೆರ್ಲಾಂಟಿ, ಸಾರಾ ಸ್ಕೆಚ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಗೋಲ್ಡ್ ವಾಟರ್ – ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿಯವರ ಸಾವಿನಿಂದ ಅವರು “ಆಳವಾಗಿ ದುಃಖಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ತನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಖಾತೆಯಿಂದ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿರುವ ಅಗುರ್ರೆ-ಸಕಾಸಾ ಅವರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಆದ್ದರಿಂದ ಲ್ಯೂಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೃದಯ ಮುರಿದುಹೋದ ಅವರು ತಂದೆ, ಸಹೋದರ, ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕರಾಗಿದ್ದರು.ಪ್ರತಿ ರಾತ್ರಿ ಅವನು ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ … ನಾನು ಆ ಕರೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಹೃದಯ ಅವನ ಕುಟುಂಬದವರೆಗೂ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೂ ಹೋಗುತ್ತಿದೆ. ”

ಈ ಹೇಳಿಕೆ ಹೀಗಿದೆ: “ಲ್ಯೂಕ್ ನೀವು ತಾನು ಎಂದು ಭಾವಿಸುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ: ಅತೀವವಾದ ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳ, ದೈತ್ಯ ಹೃದಯದೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ವೃತ್ತಿಪರ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಿಜವಾದ ಸ್ನೇಹಿತ. ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ದಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿದರು.ನಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಲ್ಯೂಕನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಈ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿವೆ. ”

ಸುದ್ದಿ ಮುರಿಯುವ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಪೆರಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಗೌರವದಿಂದ ತುಂಬಿತ್ತು.

ರಿವರ್ಡೇಲ್ನಲ್ಲಿ ಪೆರ್ರಿ ಅವರ ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ಪತ್ನಿಯಾದ ಮೊಲ್ಲಿ ರಿಂಗ್ವಾಲ್ಡ್ ಎಂಬಾಕೆಯು , “ಹೃದಯವು ಮುರಿದುಹೋಗಿದೆ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಬಹಳ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ಡೊಹೆರ್ಟಿ ಮತ್ತು ಪೆರ್ರಿ ಅವರ 90210 ಸಹ-ನಟ ಇಯಾನ್ ಝಿಯರಿಂಗ್ ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: “ಕಳೆದ ಲ್ಯೂಕ್ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಪ್ರೀತಿಯ ನೆನಪುಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬಾಗುತ್ತೇನೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವು ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಹಾದುಹೋದ ಭವ್ಯವಾದ ಆತ್ಮಗಳಿಂದ ಪುಷ್ಟೀಕರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಡಿದ ಹಾಗೆ, ನೀವು ಹಿಂದೆ ಹೋಗುತ್ತಿರುವವರು. ”

ಫೆಲೋ 90210 ಸಹ-ತಾರೆಗಳಾದ ಜೆನ್ನಿ ಗಾರ್ತ್ ಮತ್ತು ಗೇಬ್ರಿಲಿ ಕಾರ್ಟೆರಿಸ್ ಜನರು ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

“ನನ್ನ ಹೃದಯ ಮುರಿದುಹೋಗಿದೆ, ಅಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಅವನು ತುಂಬಾ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ” ಎಂದು ಪೆರ್ರಿಯವರ ಪಾತ್ರಧಾರಿ ಗಾರ್ತ್ ಅವರು ಪತ್ರಿಕೆಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಅಂತಹ ಬಹಳ ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅವನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಆಳವಾದ ದುಃಖವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಅಂತಹ ದೊಡ್ಡ ನಷ್ಟ.”

ಕಾರ್ಟೆರಿಸ್ ಅವರು “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹಠಾತ್ ಹೊಡೆತ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಲ್ಯೂಕ್ ಪ್ರಚಂಡ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿತ್ತು.ಅವರು ಬಹಳ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಆತ್ಮವಾಗಿದ್ದರು.ಅವರು ದಯೆ, ಉದಾರ ಮತ್ತು ಅವರು ದುರ್ಬಲರಾಗಿದ್ದರು.ಅವರು ಪ್ರಬಲ ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ವಕೀಲರಾಗಿದ್ದರು. ಅವನಿಗೆ ತಿಳಿದಿರುವವರೆಲ್ಲರೂ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು.ಅವನು ತನ್ನ ಗುರುತು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟನು – ಮರೆತುಹೋಗದಂತೆ ನನ್ನ ಹೃದಯ ಅವನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ, ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ”

“ನಾನು ಲ್ಯೂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ – ನಾನು ಹೃದಯವನ್ನು ಮುರಿದುಬಿಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಶಬ್ದಗಳಿಗೆ ನಷ್ಟವಾಗಿದ್ದೇನೆ ನೀವು ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನು ಪ್ರಬಲ ಆತ್ಮ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗುರುತು ಬಿಟ್ಟು ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದ ಎಲ್ಲರೂ.

ಮತ್ತೊಂದು 90210 ನಟ ಸದಸ್ಯ ಎಮ್ಮಾ ಕಾಲ್ಫೀಲ್ಡ್ ಫೋರ್ಡ್, ಪೆರ್ರಿ ತನ್ನನ್ನು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾಳೆ.

“ನನ್ನ ಮೊದಲ ದಿನ 90210 ಲ್ಯೂಕ್ ತನ್ನ ರೆಕ್ಕೆಗಳ ಕೆಳಗೆ ನನ್ನನ್ನು ಕರೆತಂದರು ಮತ್ತು ನನ್ನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ …. ನನ್ನ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಮಿತ್ರರಾಷ್ಟ್ರ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ನೀವು ಒಂದು ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಬೆಳೆಸಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡಿದೆ ಇದು ನನ್ನ ಮೊದಲ ನಿಜವಾದ ಗಿಗ್ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ದಯೆ ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ದೇವರು ಲ್ಯೂಕ್ ಅನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಾನೆ ನೀವು ಉಳಿದ ದೇವದೂತರೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದೀರಿ.”

“ಲ್ಯೂಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಕೊನೆಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, # ಮೆಟ್ಯೂ ಚಳುವಳಿ ಹಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬೇರೆಡೆ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ನಡೆದಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಪುರುಷರ ಮೇಲೆ ಅರ್ಹ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಲ್ಯೂಕ್ ನಿಜವಾದ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ – ದಯೆ, ಬೆಂಬಲ, ತೆರೆದ ಹೃದಯಾಘಾತ ದುರ್ಬಲ, ಬಲವಾದ, ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯೋಚಿತ, “ಅವರು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕ್ವೆಂಟಿನ್ ಟ್ಯಾರಂಟಿನೊ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಹಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಪೆರ್ರಿ ಜೊತೆಗಿನ ಪರದೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಲಿಯೊನಾರ್ಡೊ ಡಿಕಾಪ್ರಿಯೊ, “ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ಕರುಣಾಜನಕ ಮತ್ತು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಕಲಾವಿದನಾಗಿದ್ದನು.ಅವನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವ ಗೌರವ ಇದೆಯೆಂದರೆ ನನ್ನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು ಅವನಿಗೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಹೋಗಿ. ”

ಪೆರ್ರಿ ತನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಬಫೀ ದ ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಸ್ಲೇಯರ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಜೊಸ್ ವೆಡನ್, ನಟರೊಂದಿಗೆ ಹಳೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಾ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ: “ನಾನು ಲುಕ್ ಪೆರಿ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾವು ಬಫಿ ಎಂದು ಹೇಳಬೇಕಾದ ರೀತಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ನಾನು ಡಾರ್ಕ್ ಡಾರ್ಕ್ ನೋಡಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ನಾನು ಕೇಳಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ‘ಹೌ ಡೇರ್ ಸರ್’ ಎಂಬ ಒಂದು ನೋಟವನ್ನು ನನಗೆ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಸಿಗುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಅವರು ತಮಾಷೆಯ, ಬದ್ಧರಾಗಿರುವ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಮನೋಹರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಟ್ ಐ ಲೈಕ್ ಎಬೌಟ್ ಯು ಎಂಬ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪೆರ್ರಿ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಲೆಸ್ಲಿ ಗ್ರಾಸ್ಮನ್ ನಟನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಹಾಸ್ಯಭರಿತ ಎನ್ಕೌಂಟರ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

“ನಾನು ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವಂತನಾಗಿರುವಾಗ ಅವನ ಮುಖದ ಮೆತ್ತೆ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ‘ನೀವು ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದೀರಿ!’ ನನಗೆ ಮತ್ತು ಇದು ಉತ್ತಮ, “ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ಡ್. “ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದೆ.”

ಓಹಿಯನ್ನ ಮನೆಯ ರಾಜ್ಯದಿಂದ ಕೂಡಾ ಸೋಮವಾರ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು. ಸೇನ್ ಶೆರೋಡ್ ಬ್ರೌನ್, ಡಿ-ಓಹಿಯೊ ಅವರು “ಈ ನಷ್ಟದಿಂದ ತುಂಬಾ ದುಃಖಿತನಾಗಿದ್ದ” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

“ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ಒಬ್ಬ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ನಟನಾಗಿದ್ದು – ಆದರೆ ತನ್ನ ಗಾಂಭೀರ್ಯವನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡಿಸಿದ ಬೆಚ್ಚಗಿನ, ರೀತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು, ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ನನ್ನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಇವೆ” ಎಂದು ಬ್ರೌನ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪೆರಿ ಯಂತೆಯೇ ಪ್ರದರ್ಶನದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಸೆಥ್ ಗ್ರೀನ್ ಅವರು “ಪುಡಿಮಾಡಿದ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿ,” ಗ್ರೀನ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ಬೆಚ್ಚಗಿನ, ದಯೆ, ಉದಾರವಾದ ಮತ್ತು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ನಾವು ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೇ ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದೆವು, ಅವನು ಒಂದು ಪಾಪ್ ಐಕಾನ್ ಮತ್ತು ಪೋಷಕನಾಗಿದ್ದ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ನಾನು ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ.ಅವರು ಕ್ರೇಜಿ ಹುಬ್ಬುಗಳಲ್ಲಿ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಹೇಗೆ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದ್ದು ಅವನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರೀತಿ. ”

“ನಾನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ,” ಟು ಅಂಡ್ ಎ ಹಾಫ್ ಮೆನ್ ನ ನಟ ಜಾನ್ ಕ್ರೈರ್ ನನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಅಂತಹ ಒಂದು ಸುಂದರ ವ್ಯಕ್ತಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ಮತ್ತು ಶೋಬಿಜ್ನ ಮೋಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಸ್ಯದ ಅದ್ಭುತ ಅರ್ಥದಿಂದ ಇದು ತುಂಬಾ ಭೀಕರವಾಗಿದೆ.”

ಸಿಂಗರ್-ಗೀತರಚನಾಕಾರ ಇಂಕ್ರಿಡ್ ಮೈಕೇಲ್ಸನ್ ಪೆರ್ರಿ ಅವರನ್ನು “ಮೊದಲ ನೈಜ ಕ್ರಷ್” ಎಂದು ಸ್ಮರಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ನಾನು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಅವರ ಪೋಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ಅವರು ಐಟಿ ಅವರು ನನ್ನ ಹದಿಹರೆಯದ ಕನಸಾಗಿತ್ತು 52 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಹಾದುಹೋಗುವಿಕೆಯು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿನಾಶಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ನನ್ನ ಹೃದಯ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.”

ದೂರದಿಂದ ನಟನನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಒಬ್ಬನೇ ಅವಳು ಅಲ್ಲ.

“ಲ್ಯೂಕ್ ಪೆರ್ರಿ ನನ್ನ ಮೊದಲ ಸೆಳೆತ” ಎಂದು ನಟಿ ಒಲಿವಿಯಾ ಮುನ್ ನನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ಇಹ್, ಹೆಚ್ಚು ಗೀಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ (ನಾನು ಶಾಲೆಗೆ ಅವರ ಮುಖಗಳನ್ನು ಪಿನ್ ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ) ನಾನು ಅವನನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಕೇವಲ LA ಗೆ ಮಾಡುವ ಕನಸನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದೇನೆ.ನನಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಕೇಳಿದೆ. ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ. ”

(ಸಿ) 2019, ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್

(ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಈ ಕಥೆಯನ್ನು NDTV ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಂಪಾದಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಿಂಡಿಕೇಟೆಡ್ ಫೀಡ್ನಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.)