ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯೂರಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ; ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಕಾಣುತ್ತದೆ – WIBW

ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯೂರಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ; ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಕಾಣುತ್ತದೆ – WIBW

ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

ವಿನ್ಸ್ಟನ್-ಸಲೆಮ್, ಎನ್ಸಿ (ಎಪಿ) – ಹೊಸ ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜಾನ್ ಕ್ಯುರಿ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಘನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಹೆಜ್ಜೆಯ ಮೇಲೆ ಇಲಾಖೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಪುರುಷರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ.

ಮೇ 1 ರಂದು ಕ್ರೂ ಔಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಡಿನ್ ರಾನ್ ವೆಲ್ಮನ್ ಅವರು “ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ” ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಸೋಮವಾರ ಹೇಳುವ ಎರಡೂ ಪುರುಷರು ಅವರು ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂವಹನವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

ಡಿವಿಷನ್ I ಯ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಾದ AD ಯ ನಿವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ವೆಲ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯೂರಿಯವರು ಮಾತನಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಕ್ಯೂರಿ, ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಮತ್ತು ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ರಾಜ್ಯ ಮತ್ತು ಟೆನ್ನೆಸ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಇವರ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾದ ಇಲಾಖೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿದ ವೆಲ್ಮನ್ ಪ್ರವರ್ತಕರಾಗಿದ್ದರು.

ಚಲಿಸುವಿಕೆಯು ಕವಲುದಾರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಶಾಲೆಯ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು-ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಡೆಮನ್ ಡೀಕಾನ್ಸ್ನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಾರಗಳ ನಂತರ ಅಧಿಕೃತ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ದಿನಾಂಕ ಬರುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಆ ನಿರ್ಣಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುವೆನು, ಆದರೆ ಜಾನ್ ಮತ್ತು ನನ್ನ ನಡುವಿನ ಸಂವಹನವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ,” ವೆಲ್ಮನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

1992 ರಲ್ಲಿ ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ವೊಲ್ಮಾನ್ ಅವರು ವಹಿಸಿಕೊಂಡ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕ್ಯೂರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ರಾನ್ ವೆಲ್ಮನ್ ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ಗೆ ನಂಬಲಾಗದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಮತ್ತು ಅವನ ಇತರ ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ, ಕ್ಯೂರಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ರಾನ್ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷ (ನಾಥನ್) ಹ್ಯಾಚ್ಗೆ ಅಸಾಧಾರಣ ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾವು ರಸ್ತೆಯೊಡನೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ನಾನು ಆಗಬೇಕಿದ್ದಾಗ ನಾನು ಕ್ಲೈಡ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ.”

ಪುರುಷರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ – ಒಂದು ಮಾರ್ಗ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು.

ಕೋಚ್ ಡ್ಯಾನಿ ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ ಒಟ್ಟಾರೆ 65-90 ಮತ್ತು ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ಕೋಸ್ಟ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಐದು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಎನ್ಸಿಎಎ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ 24-64 ಆಗಿದೆ. ನಂತರದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಪವಾಡವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಡೆಮನ್ ಡಿಕಾನ್ಸ್ (11-17, 4-12) 2010 ರಿಂದ ತಮ್ಮ ಏಳನೇ ಸೋತ ಋತುವಿಗೆ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅವರು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿದಾಗ .500 ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ.

ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ನ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ನಷ್ಟ (44) ದ್ವಿಗುಣವಾಗಿದೆ. ಈ ಋತುವಿನ 17 ನಷ್ಟಗಳಲ್ಲಿ, ಒಂಬತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ 20 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಾಗಿದ್ದವು. ಕಳೆದ ಮೂರು ತಿಂಗಳ ಉತ್ತರ ಕರೋಲಿನಾಕ್ಕೆ 95-57 ಹಿನ್ನಡೆ – ಜೋಯಲ್ ಕೊಲಿಸಿಯಂನ ಮೂರು ದಶಕದ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ನಷ್ಟವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ – ಆದರೆ ಹೂಸ್ಟನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಗಾರ್ಡ್ನರ್-ವೆಬ್ ಅವರಿಂದ ತಲೆ-ಗೀಚುವ ಮನೆ ಸೋಲನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ, . ಮತ್ತು ಡೆಮನ್ ಡಿಕಾನ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ನಂ .4 ಡ್ಯೂಕ್ ಮತ್ತು ನಂ. 14 ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಸ್ಟೇಟ್ ಅನ್ನು ಆಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ತಂಡ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿಯ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು, ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ರಕ್ಷಣಾ, ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಮಾರ್ಜಿನ್, ಶೂಟಿಂಗ್ ಶೇಕಡಾವಾರು, ಶೂಟಿಂಗ್ ಶೇಕಡಾವಾರು ಅವಕಾಶ ಮತ್ತು ಸಹಾಯ-ವಹಿವಾಟು ಅನುಪಾತ.

ಸಮಸ್ಯೆಯ ಒಂದು ಭಾಗವು ಯುವಕನಾಗಿದ್ದು, ಕೇವಲ ಒಂದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನದ ಆಟಗಾರ – ಜೂನಿಯರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ಚೈಲ್ಡ್ರೆಸ್ನೊಂದಿಗೆ – ಎನ್ಸಿಎಎ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನ ಫೋರ್ ಫೋರ್ ತಲುಪಿದ 2017 ತಂಡದಿಂದ ಉಳಿದಿದೆ.

ವಿಷಯಗಳ ಜಟಿಲವಾಗಿದೆ, ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ ಕಳೆದ ಋತುವಿಗೆ ಮೊದಲು ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದದ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು, ಆದರೆ ಖಾಸಗಿ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ರೂಢಿಯಾಗಿರುವಂತೆ ವೆಲ್ಮನ್ ಒಪ್ಪಂದದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಉದ್ದವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಮತ್ತು ಆ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಯಶಸ್ಸಿನ ಕೊರತೆಯು ಇಲಾಖೆಯು ಇತರ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಡೇವ್ ಕ್ಲಾವ್ಸನ್ರ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬೌಲ್ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿದೆ, ಪುರುಷರ ಟೆನ್ನಿಸ್ ತಂಡವು ಎನ್ಸಿಎಎ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು 2018 ರಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು – ವೇಕ್ ಫಾರೆನ್ ಐದು ತಂಡ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ – ವೆಲ್ಮನ್ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ ಬಳಿಕ ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಹಕ್ಕು ಸಾಧಿಸಿದೆ. ಎಸಿಸಿ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ಸ್ ಕಪ್ನ ಮಾನ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ, ಅಗ್ರ ಒಟ್ಟಾರೆ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

ಜೊತೆಗೆ, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಒಳಾಂಗಣ ಅಭ್ಯಾಸ ಸೌಲಭ್ಯದಿಂದ 2016 ರಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಅಭ್ಯಾಸ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾಂಪಸ್ನಲ್ಲಿ ಚಿಮುಕಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಎಸಿಸಿನಲ್ಲಿ ಸಹಿ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ವೇಕ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಕಳೆದ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಹಿಂದುಳಿದಿದ್ದನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ.

“ಇದು ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ,” ವೆಲ್ಮನ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ತಿನ್ನುವೆ ಎಂದು ನನಗೆ ವಿಶ್ವಾಸವಿದೆ.”