ಶಿವರಾತ್ರಿ ಮೇಲೆ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತು ತಮನ್ನಾಳ ಭಾವಪರವಶ ನೃತ್ಯ! – ತಮಿಳು ಸುದ್ದಿ – IndiaGlitz.com

ಶಿವರಾತ್ರಿ ಮೇಲೆ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತು ತಮನ್ನಾಳ ಭಾವಪರವಶ ನೃತ್ಯ! – ತಮಿಳು ಸುದ್ದಿ – IndiaGlitz.com

ನಿನ್ನೆ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿಯನ್ನು ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಶಿವ ಭಕ್ತರು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹಲವಾರು ವಿಧಗಳಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಿದರು. ಭಕ್ತಿ ರಾತ್ರಿ ಆಚರಿಸಲು ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯದವರು ಯಾರನ್ನು ಜೋಡಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಈಶಾ ಯೋಗ ಅಡಿಪಾಯಗಳ ಆಚರಣೆಯು ಪಟ್ಟಣದ ಚರ್ಚೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಭಾರತೀಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮನಾಥ್ ಕೋವಿಂದ್ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾಗ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರಂತೆ ಆಚರಿಸಿದ್ದ ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾದ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್, ಅವರ ಸಹೋದರಿ ನಿಶಾ ಅಗರ್ವಾಲ್, ತಮನ್ನಾ, ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈದರಿ, ವಿಗ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್, ರಾಣಾ ಡಾಗುಬಾಟಿ ಮತ್ತು ಲೀಲಾ ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಕೆಲವನ್ನು ಹೆಸರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇಡೀ ರಾತ್ರಿ ಆಚರಣೆಗಳು, ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಸಿಂಗರ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, ನಟಿಯರಾದ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್, ತಮನ್ನಾಹ್ ಮತ್ತು ಸುಹಾಶಿಣಿಗಳನ್ನು ಕ್ರೋನಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಎಂ.ಜಿ.ಆರ್.ರವರ “ಆಡೋ ಅಂಧ ಪರಿವೈ ಪೊಲಾ” ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಲು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದರು. ಆಯಿರತಿಲ್ ಒರುವಾನ್. ಅವರ ಉತ್ಸಾಹಪೂರ್ಣ ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನದ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ.