2020 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಜಿನೀವಾ 2019 ರಲ್ಲಿ ಆಡಿ ಕ್ಯೂ 4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಚೊಚ್ಚಲ – ಕಾರ್ವೇಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

2020 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಜಿನೀವಾ 2019 ರಲ್ಲಿ ಆಡಿ ಕ್ಯೂ 4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಚೊಚ್ಚಲ – ಕಾರ್ವೇಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

– Q4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು 450 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ವಿದ್ಯುತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

– 2020 ರ ಅಂತ್ಯದ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಆಡಿ ಕಂಪನಿಯ ಐದನೇ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಬರುವ ಉತ್ಪಾದನಾ-ಸಿದ್ಧ ಮಾದರಿ.

2019 ರ ಜಿನಿವಾ ಮೋಟಾರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ Q4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯಿಂದ ಆಡಿ ಹೊದಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಸ್ಯುವಿ ಯಂತೆಯೇ ಅದೇ ಆಧಾರವಾಗಿರುವ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, Q4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಆಡಿನ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊದಲ್ಲಿನ ಐದನೇ ಆಲ್-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

Q4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು ಅದೇ MEB ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಸರಣಿಯ ನಿರ್ಮಾಣ EV – ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇದು 4.59 ಮೀಟರ್ ಉದ್ದವನ್ನು 2.77 ಮೀಟರ್ಗಳ ಚಕ್ರಾಂತರದೊಂದಿಗೆ ಅಳೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯಾಮಗಳು Q5 ಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿರುತ್ತವೆ. ವಿನ್ಯಾಸ ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಇದು ನಯಗೊಳಿಸಿದ ಮತ್ತು ಫ್ಯೂಚರಿಸ್ಟಿಕ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರಿದ ಕ್ಯಾಸ್ಕೇಡಿಂಗ್ ಗ್ರಿಲ್ ಅನ್ನು ಭವ್ಯವಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಶಿಷ್ಟ ಆಡಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾದ 22 ಇಂಚಿನ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಚಕ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೂರುತ್ತದೆ. ಬೆಸ್ಪೋಕ್ ಸೌರ ಸ್ಕೈ ಪೇಂಟ್ ಸಹ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಪೇಂಟ್ ಯೋಜನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಅನೇಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆಡಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಕ್ಯೂ 3 ಮತ್ತು ಕ್ಯೂ 5 ನಡುವೆ ಇಡಬೇಕಾದ ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ Q4 ಕೂಪೆ-ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ ಎಂದು ಚಾಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಡಿ-ಪಿಲ್ಲರ್ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್ ಲೈಟ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಎಸ್ಯುವಿನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಹೊಸ ಆಡಿ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಗಿದೆ. ಹಿಂಭಾಗದ ಬಂಪರ್ನಲ್ಲಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಡಿಫ್ಯೂಸರ್ ಸರಳವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ನ ಶೈಲಿ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂಗಾಲ್ ಸ್ಟಾಡ್ನಿಂದ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಕಾರ್ನಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಚಕ್ರಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ವರ್ಚುವಲ್ ಕಾಕ್ಪಿಟ್ ಇದೆ, ಆದರೆ ಡ್ರೈವರ್-ಕೇಂದ್ರಿತ ಡ್ಯಾಶ್ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.

Q5 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಅನ್ನು ಎರಡು ವಿದ್ಯುತ್ ಮೋಟರ್ಗಳು 225kW ನ ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿವೆ. ಕ್ವಾಟ್ರೋ ಆಲ್-ವೀಲ್-ಡ್ರೈವ್ ಇದು ಶೂನ್ಯದಿಂದ 100 ಕಿಮೀ ವರೆಗೆ ವೇಗವನ್ನು 6.3 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸೀಮಿತ ವೇಗದ ವೇಗ 180 ಕಿಮೀ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. 82kWh ನ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಆಕ್ಸಲ್ಗಳ ನಡುವಿನ ಒಳಗಡೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು Q4 ವಿದ್ಯುತ್ ಕಿಲೋಮೀಟರ್ 450 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ (WLTP ಮಾನದಂಡಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ) ನೀಡುತ್ತದೆ.

2020 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ Q4 ಇ-ಟ್ರಾನ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಹಾದಿಯನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇ-ಟ್ರಾನ್, ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಬ್ಯಾಕ್, ಕ್ಯೂ 2 ಎಲ್ ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಇ-ಟ್ರಾನ್ ಜಿಟಿಗಳನ್ನು ಫೋರ್ ರಿಂಗ್ನ ಐದನೇ ಆಲ್-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಪ್.