ಜನ್ಹಾವಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆ: ನಟ ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀದೇವಿ, ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ಕತ್ತರಿಸಿ …. – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಜನ್ಹಾವಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆ: ನಟ ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀದೇವಿ, ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ಕತ್ತರಿಸಿ …. – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಜನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ತಮ್ಮ 22 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ವಾರಣಾಸಿಯಲ್ಲಿ ತಂದೆ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದರಿ ಖುಷಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪಾರ್ಟಿಯ ಚಿತ್ರಗಳು ಫ್ಯಾನ್ ಕ್ಲಬ್ಬುಗಳಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡವು, ಮತ್ತು ಜನ್ವಿ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೇಕುಗಳನ್ನು ನಿಜವಾದ ಖಡ್ಗದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಜನಹ್ವಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು, ಅದು ಅವರು “ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞತೆಯಿಂದ. ನನ್ನ ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ, ನನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕಾಗಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅವಕಾಶಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದಕ್ಕಾಗಿ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಲವ್ “. ನಟ ತನ್ನ ತಂದೆಯಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಒಂದು Instagram ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗ. “ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉಡುಗೊರೆ ಎಂದೆಂದಿಗೂ,” ಅವಳು ನಟಿಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬೋನಿ ಚಿತ್ರದ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಳು.

ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, ವಾರಣಾಸಿನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲು ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಕುರಿತು ಜನಹ್ವಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ – ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಗುಂಜನ್ ಸಕ್ಸೇನಾ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ವರದಿಯಾಗಿರುವ ಕಾರ್ಗಿಲ್ ಗರ್ಲ್. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ನಾವು ಕೆಲಸದ ನಂತರ ವಾರಣಾಸಿಗೆ ಓಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಗಂಗಾ ಆರ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಕಾಶಿ ವಿಶ್ವನಾಥ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ತಿರುಪತಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ‘ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ’.

“ನಾನು ಮತ್ತೆ ತಿರುಪತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದೆ. ಮಾಮ್ (ಶ್ರೀದೇವಿ) ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಪ್ರತಿವರ್ಷ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏರಲು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು. ನಾನು ಈ ವರ್ಷದ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಮತ್ತೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದೆ, ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ವಾರಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದೆಂದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಜನ್ವಿ ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ, ನಟ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಬಯಸಿದರು. “ಸಂತೋಷದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಜನ್ಮ ಬೇಬಿ … ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು … ನಿಮ್ಮ ಸುಂದರ ಸ್ಮೈಲ್ ನಗುತ್ತಿರುವಿರಿ ..” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದರು. ಅವಳ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ನಟ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಸಹ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು Instagram ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಅವರು @ ಜನ್ಮದಿನ @ Saralikhan95 ರಿಂದ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು @ ಜನ್ಹವಿಕಾಪುರದ ಹಲವು ಸಂತೋಷದ ಮರಳುತ್ತದೆ.

ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಜನ್ವವಿ ಕಪೂರ್: ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಗ್ಲ್ಯಾಮ್ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ತನ್ನ ‘ಬೇಬಿ ಜನ್ನು’

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್, ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್, ಭೂಮಿ ಪದ್ನೇಕರ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್ರ ಸಹ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನ್ಹಾವಿ, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಧಾಡಕ್ ಅವರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 06, 2019 14:31 IST