ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ರವರ ಸತ್ಯ 'ಏಪ್ರಿಲ್ ಅಥವಾ ಮೇ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್' ಬಗ್ಗೆ ಸತ್ಯ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ರವರ ಸತ್ಯ 'ಏಪ್ರಿಲ್ ಅಥವಾ ಮೇ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್' ಬಗ್ಗೆ ಸತ್ಯ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ನವ ದೆಹಲಿ:

ತಮ್ಮ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ವರದಿಗಳು ಗಾಸಿಪ್ ಕಾಲಮ್ಗಳನ್ನು ತುಂಬಿದ ನಂತರ (ಆ ನಂತರದ ನಂತರ), ಫರಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ವದಂತಿಯ ವಿವಾಹದ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ರೆಂಡ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ 18 ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು, ಫರ್ಹಾನ್ ರೀತಿಯು ಅವರು ಶಿಬಾನಿ ಅವರನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಮೇನಲ್ಲಿರಬಹುದು ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ಟೇಪ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ನ ಒಂದು ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ (ಇದರಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ದಾಖಲಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ), ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ನಟಿ ಭೂಮಿ ಪೆಡೆನೆಕರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ನಟಿ ಫರಾನ್ಗಾಗಿ ‘ಡೋಂಟ್ ಪ್ಲೇ’ ಎಂದು ಕ್ಯಾಸೆಟ್ ನುಡಿಸಿದರು. ಫರ್ಹಾನ್, ” ಹೇ ಫರಾನ್, ನಾವು ಏಪ್ರಿಲ್ ಅಥವಾ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದೀರಾ ? ನನಗೆ ಗೊತ್ತಾ? ನಾನು ಬಹಳ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾದ ಕಾರಣ ನನಗೆ ತಿಳಿಸುವಿರಾ?” ಎಂದು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದ ಕ್ಯಾಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಶಿಬಾನಿ ಧ್ವನಿಯಾಗಿತ್ತು.

ಫರ್ಹಾನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ: “ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವಳು ಸುತ್ತಲೂ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿನೋದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ, ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮದುವೆ ಯೋಜಕರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.” ಭೂಮಿ ಒತ್ತಿದರೆ ಮತ್ತು ಕೇಳಿದಾಗ: “ನೀನು ಕೂಡಾ?” ಫರಾನ್ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾ, “ಇದು ಏಪ್ರಿಲ್ ಅಥವಾ ಏಪ್ರಿಲ್ ಇರಬಹುದು ‘ಮೇ’.” ಅದು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಿಕ್ಕದಿದ್ದರೂ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್.

ಸೋಮವಾರ, ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಮ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು, ರಿಂಗ್ ಬೆರಳುಗಳ ಮೇಲೆ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದರು. ಉಂಗುರಗಳೆರಡೂ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಜ್ರ ಅಥವಾ ಭರವಸೆಯ ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳಾಗಿದ್ದರೂ, ಫರ್ಹಾನ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ಅವರು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು Instagram ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆಯಾಯಿತು. ಹಲವಾರು ಅಭಿನಂದನಾ ಸಂದೇಶಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಥ್ರೆಡ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಿವೆ.

ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರು ಈಗ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಲ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪುಟ್ಟ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ಫರಾನ್ ಶಿಬಾನಿ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಅಪೆಕ್ಷಾ ಅವರ ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು.