ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಬೀನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕುಡಿದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅವರ ಚಾಟ್ ಶೋ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಬೀನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕುಡಿದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅವರ ಚಾಟ್ ಶೋ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅರ್ಬಾಜ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಚಾಟ್ ಶೋ ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ಪಿಂಚ್ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಬಹಿರಂಗ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

Kapil Sharma

ಅರ್ಬಜ್ ಖಾನ್ನ ಚಾಟ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾಮಿಡಿ ರಾಜ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಲಾಕೃತಿಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪರಸ್ಪರ ಕ್ರಿಯೆಗಳು ತಪ್ಪಾಗಿ ನಡೆದಿರುವ ಸಂದರ್ಭಗಳು ನಡೆದಿವೆ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯನಟ ತೀವ್ರತರವಾದ ಟೀಕೆಗೆ ಅಂಗೀಕಾರದಲ್ಲಿದೆ. ಕಪಿಲ್ ತನ್ನ ಜೀವನದ ಈ ಅಂಶದ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹಾಸ್ಯನಟ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆರ್ಬಾಜ್ ಖಾನ್ರ ಚಾಟ್ ಶೋ ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ಪಿಂಚ್ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನಲ್ ಕ್ವಾಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಅಲಂಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸ್ಫೋಟಕ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

ಕ್ಲಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಕಪಿಲ್ ಈ ರೀತಿ ಹೇಳಿದ್ದು: “ಕೋಯಿ ಸುಬಾ ಉತ್ಕರ್ 5 ಬಜೆ ಪಿಎಮ್ ಕೊ ಟ್ವೀಟ್ ಕರ್ತಾ ಹೈ ಟು ಸಿದ್ದಿ ಸಿ ಬಾತ್ ಹೈ, ಯಾ ಟು ವೋ ಬಾಹತ್ ದುಖಿ ಹೈ ಯಾ ಯುನ್ ಶರ್ನಾ ಪೀ ರಾಕಿ ಹೈ. (ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡರೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ 5 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಲಿದ್ದರೆ, ಅವರು ತುಂಬಾ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಕುಡಿದಿದ್ದಾರೆ). ”

ವೀಕ್ಷಿಸಿ @ KapilSharmaK9 ನಲ್ಲಿ @arbaazSkhan ನ ಟಾಕ್ ಶೋ #PinchbyArbaazKhan ಮಾತ್ರ #QuplayTV ??
. #kapilsharma pic.twitter.com/D36w5CUa7F

– ಕಪಿಲ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು (@ ಕ್ಯಾಪಿಲ್ಅಪ್ಡೇಟ್) ಮಾರ್ಚ್ 7, 2019

ನಟರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂವಹನ ಮತ್ತು ಟ್ರೊಲಿಂಗ್ ಜೊತೆ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ಹೇಗೆ ಚಾಟ್ ಶೋ ಗಮನಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಅರ್ಬಝ್ ಖಾನ್ನಿಂದ ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ಪಿಂಚ್ ಈ ಋತುವಿನ 10 ಪ್ರಸಂಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ವಾರ್ಪ್ಲೇಸ್ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

“ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವು ನನಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರಾಣಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಹಿಂದೆ ಮಾಡದೆ ಇರುವಂತಹದು ಆದರೆ ಇದು ಉತ್ತೇಜಕ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಹೊಸದು, ನಾನು ಡಿಜಿಟಲ್ ಜಾಗವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ನನ್ನ ಹೊಸ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗೆ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ನಂತರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ಈಗ ಆತಿಥೇಯರಾದರು ಮತ್ತು ಜನರು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, “ಎಂದು ಅರ್ಬಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಕರಣ್ ಜೋಹರ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್, ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ, ನವಾಝುದ್ದೀನ್ ಸಿದ್ದಿಕಿ ಮತ್ತು ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಮೊದಲಾದವರು ಚಾಟ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ