ನೋಟ್ಬುಕ್ ಹಾಡು ಲೈಲಾ: ಪ್ರಣುತನ್ ಬಹ್ಲ್ ಅವರ ಪ್ರೇಮಿ ಹುಡುಗಿ ಆಕ್ಟ್ ಅಜ್ಜಿ, ನುಟನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ. ವಾಚ್ VI … – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಹಾಡು ಲೈಲಾ: ಪ್ರಣುತನ್ ಬಹ್ಲ್ ಅವರ ಪ್ರೇಮಿ ಹುಡುಗಿ ಆಕ್ಟ್ ಅಜ್ಜಿ, ನುಟನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ. ವಾಚ್ VI … – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನೋಟ್ಬುಕ್ನ ತಯಾರಕರು – ನುಟಾನ್ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಪ್ರಣುತನ್ ಮತ್ತು ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ರವರ ಮೊದಲ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಾಡನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸ್ತ್ರೀ ನಾಯಕನ ಭಾವನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಮಧುರ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಕಾಶ್ಮೀರದ ಸುಂದರವಾದ ಕಣಿವೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಭೇಟಿ ಮಾಡದೆಯೇ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಗಿರಾಜಿಯ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅರಾಬಾಜ್ ಖಾನ್ ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ: ‘ಅವಳು ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇದ್ದೇವೆ’. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ

ಅಭಿೇಂದ್ರ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಲೈಲಾ ಒಂದು ಮೃದು ಪ್ರಣಯ ಸಂಖ್ಯೆ. ಧವನಿ ಭಾನುಷಾಲಿ ಅವರು ಹಾಡಿಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಭೇಟಿಯಾಗದ ಯಾರಿಗಾದರೂ ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಬೀಳಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತದೆ – ಪ್ರಾಣುಟನ್ ಅವಳ ಪ್ರೇಮಿ ಮತ್ತು ಬ್ಲಶ್ಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದಂತೆಯೇ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಅವರ ಸರಳ ಮತ್ತು ಹಳೆಯ-ಶಾಲಾ ವಿಧಾನಗಳು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ತನ್ನ ಅಜ್ಜಿಯನ್ ನಟನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ, ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ “ಫಿರ್ದಾಸ್ ಕಾ ಕಬಿರ್ ಕೆ ಲಿಯೆ ಪ್ಯಾರ್ ಕಾ ಇಲಾನ್. # ಲೈಲಾ, ಈಗ # ನೋಟ್ಬುಕ್ನಿಂದ 2 ನೇ ಹಾಡು. http://bit.ly/Notebook-Laila @pranutanbahl @iamzahero@nitinrkakkar @SKFilmsOfficial @ Cine1Studios @muradkhetani @ashwinvarde @ ವಿಶಲ್ಮಿಶ್ರಾರ @ ದಿವಾನಿವಿನೋಡ್ @ ಸ್ಟರೀಸ್ @ ಟಿಟ್ಸ್ಬುಷನ್ ಕುಮಾರ್. ”

ಫಿರ್ದಾೌಸ್ ಕಾ ಕಬಿರ್ ಕೆ ಲಿಯೆ ಪ್ಯಾರ್ ಕಾ ಇಲಾನ್. # ಲೈಲಾ , ಈಗ # ನೋಟ್ಬುಕ್ನಿಂದ 2 ನೇ ಹಾಡು. https://t.co/agQUvz5gdO @pranutanbahl @iamzahero @nitinrkakkar @SKFilmsOfficial @ Cine1Studios @muradkhetani @ashwinvarde @VishalMMishra @dhvanivinod @TSeries @itsBhushanKumar

– ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ (@ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮನ್ಖಾನ್) ಮಾರ್ಚ್ 7, 2019

ಇಲ್ಲಿ ನೋಟ್ಬುಕ್ನ ಹಾಡು ಲೈಲಾ ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

ಸಂಗೀತದ ಸಂಯೋಜಕ ವಿಶಾಲ್ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರು “ಈ ಆಲ್ಬಮ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಲಾ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹಾಡಾಗಿದೆ. ಆಲ್ಬಮ್ನ ಏಕೈಕ ಸ್ತ್ರೀ ಏಕಗೀತೆ ಹಾಡು. ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಅನುಭವವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು 80 ಜನ ಸಂಗೀತ ತಂಡದವರು ನೇರ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರಣ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಸವಾಲಾಗಿತ್ತು. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸರಿಯಾಗಿ ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ನಿರ್ವಹಿಸಲು. ”

ಸಹ ಓದಿ: ಕಂಗನಾ ರಾನೌತ್ ಮೇಲೆ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅಪ್ ಮಾತನಾಡಲು ಅಲ್ಲ slamming: ‘ವಿಶ್ವದ ಒಂದು ಕಡಿಮೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು’

ನೋಟ್ಬುಕ್ನ ಟ್ರೈಲರ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಪ್ರಾಣತಾನನ್ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ , “ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸಲಿಲ್ಲ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಮೋಹಿನಿಶ್ ಮಗಳು ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿದಿದ್ದರು. “ನಾನು ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಆಡಿಷನ್ ನೀಡಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಇತರ ಕೆಲವು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕರೆದರು, ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ‘ನಾನು ಫಿಲ್ಮ್ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ’ ಎಂದು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು 80 ರಿಂದ 100 ಬಾಲಕಿಯರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ನಿತಿನ್ ಸರ್ ನಾನು ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದೆ. ”

ಪ್ರಣುತನ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರವು ಝಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನೂ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎರಡು ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು. ನೋಟ್ಬುಕ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿತಿನ್ ಕಾಕರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜಹೀರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಬಾಲ್ಯದ ಸ್ನೇಹಿತ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿತ್ರ ಜೈ ಹೋದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದರು. ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸಹೋದರಿಯ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಜಹೀರ್ನನ್ನು ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಗುರುತಿಸಿ, ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಿದಳು.

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಮಾರ್ಚ್ 29 ರಂದು ಥಿಯೇಟರ್ಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 07, 2019 12:31 IST