ಮಾಜಿ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಕಪ್ಪು ಮೋಟಾರು ಚಾಲಕರ ಶೂಟಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮರಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

ಮಾಜಿ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಕಪ್ಪು ಮೋಟಾರು ಚಾಲಕರ ಶೂಟಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮರಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ = "ಇಮೇಜ್ ಇನ್ಫೊ" ಡೇಟಾ-ಯುರಿ = "slate.com/_components/image/instances/cjsyy37wz00488mm3a3graac1@published">

ಕೋರೆ ಜೋನ್ಸ್ಗಾಗಿ ನಡೆದ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚ್ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೋರೆ ಜೋನ್ಸ್ಗಾಗಿ ನಡೆದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚ್ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಡಮನ್ ಹಿಗ್ಗಿನ್ಸ್-ಪೂಲ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

  1. ಇಪ್ಪತ್ತು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ನಾನು ಮರ್ಡರ್ ಕಾನ್ವಿಕ್ಟ್ ಟು ಮೆನ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ. ನಾನು ಇಂದಿನಿಂದ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ.
  2. ಇಲ್ಹಾನ್ ಒಮರ್ ಪಾಸ್ ಪಡೆಯಬಾರದು
  3. ಇಲ್ಹಾನ್ ಒಮರ್ ಹ್ಯಾಸ್ ಎ ಪಾಯಿಂಟ್
  4. ಟ್ರಂಪ್ ತನ್ನ ಹೈಸ್ಕೂಲ್ ಧಾರ್ಮಿಕ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ

ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಮಾಜಿ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ನೌಮನ್ ರಾಜಾವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ = https://www.washingtonpost.com/nation/2019/03/07/fired-officer-who-killed-stranded-black-motorist-guilty-attempted -ಮಾರ್ಡರ್-ಮಾನ್ಸಾಸ್ಟರ್ /? utm_term = .f9f73fc066f6 “> ತಪ್ಪಿತಸ್ಥ” ಮತ್ತು 2015 ರ ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಕೋರೆ ಜೋನ್ಸ್, ಕಪ್ಪು ಸಂಗೀತಗಾರನನ್ನು ಮಾರಣಾಂತಿಕವಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಗುರುವಾರ ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಾ ಜೀವಾವಧಿ ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 18 ರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, 31 ವರ್ಷದ ಜೋನ್ಸ್ ಅವರು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಆಧರಿಸಿ ಪ್ರಾಸಿಕ್ಯೂಟರ್ಗಳು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ ಜೋನ್ಸ್ ರಸ್ತೆಬದಿಯ ನೆರವಿಗಾಗಿ ಕರೆದೊಯ್ಯಿದ ಕರೆವೊಂದರಲ್ಲಿ, ರಾಜಾ ಸ್ವತಃ ಕಾನೂನು ಜಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ ಫಿರ್ಯಾದುದಾರರ ಪ್ರಕಾರ, ಜೋನ್ಸ್ ತನ್ನ ವಾಹನದ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ $ 10,000 ಡ್ರಮ್ ಕಿಟ್ ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ, ಲೂಯಿಸ್ನನ್ನು ಲೂಟಿ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಹೆದರಿಕೆಯೆಂದು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಜೋನ್ಸ್ ಒಂದು .38-ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಕೈಬಂದೂಕವನ್ನು” ಅವರು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಖರೀದಿಸಿದ್ದರು, ರಾಜಾ ವಜಾ ಮಾಡಿದರು ಪೊಲೀಸ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರ ಬೇಕಾಗಿದೆ ನಾಗರಿಕರನ್ನು ಸಮೀಪಿಸುವಾಗ ರಾಜಾ ಅವರ ಪೋಲೀಸ್ ಉಡುಗೆಯನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕೆಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಪಾಮ್ ಬೀಚ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಪೋಲಿಸ್ ಇಲಾಖೆಯು ಒಂದು ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಅವನನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಿದೆ.

ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ರಾಜನ ವಕೀಲರು ಅವರ ನಡವಳಿಕೆ ಫ್ಲೋರಿಡಾದ “ನಿಮ್ಮ ನೆಲವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ” ಕಾನೂನಿನಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಾನೂನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವಾದಿಸಿದರು, ಅದು ಅವರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಭಯಪಟ್ಟರೆ ಜನರು ಪ್ರಾಣಾಂತಿಕ ಬಲವನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತಾರೆ. ರಾಜಾ ಅವರು ಸ್ವತಃ ಕಾನೂನು ಜಾರಿ ಎಂದು ಸ್ವತಃ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ವಾದಿಸಿದರು.

“ಫಿರ್ಯಾದಿಗಳು ಮುಗ್ಧ ಕಪ್ಪು ಮನುಷ್ಯನ ಹತ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ದುರ್ಬಲ ಕಾನೂನು ಜಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಲು ಸಮರ್ಪಣೆ ಯಾವಾಗ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಒಂದು ಚಿಂತನಶೀಲ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹ ಬಳಸಲು ಒಂದು ನಾಚಿಕೆಯಿಲ್ಲದ ತಂತ್ರವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದಾಗ ಏನು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರೌಂಡ್ ಕಾನೂನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿ ವಿರುದ್ಧ ಗುರಾಣಿ, “ಜೋನ್ಸ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ವಕೀಲರು ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಿ.

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಇದು 30 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಆನ್-ಡ್ಯೂಟಿ ಕೊಲೆಗೆ ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

1989 ರಲ್ಲಿ, ಮಿಯಾಮಿ ಅಧಿಕಾರಿ ವಿಲಿಯಂ ಲೊಜಾನೊ ಕಪ್ಪು ಮೋಟಾರು ವಾಹನ ಮತ್ತು ಆತನ ಪ್ರಯಾಣಿಕನನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಆರೋಪಿಯಾಗಿದ್ದನು. ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಲೋಝಾನೊವನ್ನು ನಂತರ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಲಾಯಿತು.