ವಾರ್ಷಿಕ ಬ್ರೋಸ್ನ ಸಿಇಒ ಲೈಂಗಿಕ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಭರವಸೆ ನೀಡುವಂತೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ – ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಇಂಡಿಯಾ

ವಾರ್ಷಿಕ ಬ್ರೋಸ್ನ ಸಿಇಒ ಲೈಂಗಿಕ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಭರವಸೆ ನೀಡುವಂತೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ – ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಇಂಡಿಯಾ

ವಾರ್ನರ್ಮಿಡಿಯಾ ತನ್ನ ಮನರಂಜನಾ ವಿಭಾಗದ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ನ ಸಿಇಒ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆವಿನ್ ಸುಜುಹರಾ ಲೈಂಗಿಕತೆಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ನಟಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದೆ.

ಆಪಾದಿತ ಕ್ವಿಡ್ ಪರ ಕೋ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬುಧವಾರ ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ ವಿವರಿಸಿದೆ . ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ CEO ಕೆವಿನ್ ಸುಜಿಹರಾ, ನಟಿ ಚಾರ್ಲೊಟ್ ಕಿರ್ಕ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಬ್ರೆಟ್ ರಾಟ್ನರ್ ನಡುವೆ ನೂರಾರು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆ ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2013 ರಲ್ಲಿ 21 ವರ್ಷದ ಕಿರ್ಕ್ ಮತ್ತು 54 ವರ್ಷದ ಸುಜುಹಿರಾ ನಡುವಿನ ಸಭೆಯನ್ನು ಪ್ಯಾಕರ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದರು. ಪ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ರಾಟ್ನರ್ ರತ್ಪಾಕ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್, ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸಿನ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರಾಗಿದ್ದರು. ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಸಹ-ಹಣಕಾಸಿನ ಒಪ್ಪಂದ. ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ, ದಿ ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ನ ಪ್ರಕಾರ, “ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಯು [ಸಿಕ್] ಭೇಟಿಯಾಗುವಂತೆ” ಕಿರ್ಕ್ಗೆ ಪೀಠಿಕೆಯು ಪರಿಚಯಿಸಿತು .

ಆ ಮನುಷ್ಯ, ವರದಿಗಳು, ಸುಜುಹಿರಾ, ಇಮೇಲ್ಗಳು, ಗ್ರಂಥಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆಯಿಂದ ಪಡೆದ ಕರಡು ಒಪ್ಪಂದದ ಒಪ್ಪಂದದ ಪ್ರಕಾರ. ಈ ಸಭೆಯು ಲೈಂಗಿಕತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು, ಇದು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಕಿರ್ಕ್ನ ತುರ್ತು ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು “ಸುಜುಹರಾ, ರಾಟ್ನರ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕರ್ರ ನಡುವೆ ನಿಷ್ಠುರ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಹತಾಶ ಹೋರಾಟವಾಗಿ ವಿಕಸನಗೊಂಡಿತು” ಎಂದು ದಿ ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಸಿಇಒ ಕಿರ್ಕ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ದು, ಕಂಪೆನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ನಂತರದ ಸಂದೇಶಗಳು ನವದೆಹಲಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. “ನೀವು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದರಲ್ಲಿ ನೀವು ತುಂಬಾ ನಿರತರಾಗಿದ್ದೀರಿ ಆದರೆ ನಾವು ಆ ಮೋಟೆಲ್ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ಸೆಕ್ಸ್ ಯು ಯು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ನೀವು ಈಗ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ನಾನು ನನ್ನನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವಾಗ ಅದು ನನ್ನನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಿ ಯುಗ್ ನಿಂದ ಟ್ಸುಜಿಹಾರಾಗೆ ಮಾರ್ಚ್ 2015 ರ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಓದಿದೆ ಎಂದು ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ವಾರ್ನರ್ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸುಝೀರಾರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನಿಮೇಷನ್ ವಿಭಾಗ ಮತ್ತು ಚಾನಲ್ಗಳ ಕಾರ್ಟೂನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಅಡಲ್ಟ್ ಸ್ವಿಮ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡಿದ ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಆಪಾದನೆಗಳು ಬಂದವು. ಸುಝೀರಾ ಅವರ ವಕೀಲರು ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ಗೆ ಸಿಇಒ “ಈ ನಟಿ ನೇಮಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ನೇರವಾದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್, ಹೌ ಟು ಬಿ ಸಿಂಗಲ್ (2016) ಮತ್ತು ಓಷಿಯನ್ಸ್ 8 (2018) ನಲ್ಲಿ ಕಿರ್ಕ್ ಎರಡು ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಇತರ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಧ್ವನಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಪಾತ್ರಗಳ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಕಿರ್ಕ್ ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಬೆಳೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ರಾಟ್ನರ್ ತನ್ನ ವಕೀಲರ ಮೂಲಕ, ಒಂದು ನರ್ತಿಸುವ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದರು, ಅದು ನಟಿ ಕೆಲವು ಧ್ವನಿಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ರಾಟ್ನರ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಸಾಹತಿನ ಬಗ್ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಬರಲಿಲ್ಲ, ಪ್ರಕಟಣೆ ಹೇಳಿದೆ.

‘ಸುಜಿಹರಾ ನನಗೆ ಯಾವತ್ತೂ ಭರವಸೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ’

ವಾರ್ನರ್ಮಿಡಿಯಾ, ದಿ ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಆಪಾದನೆಯು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಅಭ್ಯಾಸದ ಪ್ರಕಾರ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ತನ್ನ ವಕ್ತಾರ ಮೂಲಕ, ನಟಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಯಾವುದೇ ಅನ್ಯಾಯ ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮೊದಲು ತನಿಖೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕಂಡು,” ಒಂದು WarnerMedia ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಹೊಸ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಾಗ, ಸೂಕ್ತವಾದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಲು ಇದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಪರಿಪಾಠವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ. ”

ಕಿರ್ಕ್ ಅವರು ಹಾಲಿವುಡ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ಗೆ ಸುಜುಹಿರಾ ಅವರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭರವಸೆಗಳಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಬ್ರೆಟ್ ರಾಟ್ನರ್, ಜೇಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಕೆವಿನ್ ಟ್ಸುಜಿಹಾರಾ ಅವರ ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲದ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಿರುದ್ಧ ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಆರೋಪಗಳಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು 2013 ರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕರ್ನೊಂದಿಗೆ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಶ್ರೀ ಪ್ಯಾಕರ್ನಿಂದ ಗೌರವಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅವನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅವನಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಸಂಬಂಧ ಕೊನೆಗೊಂಡಾಗ ನಾನು ಶ್ರೀ ಪ್ಯಾಕರ್ ಮೂಲಕ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು ಇವರಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಸುಜಿಹಿರಾ ಸಲಹೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಎಂದು ಮತ್ತಷ್ಟು ದೃಢೀಕರಿಸಿ. ಶ್ರೀ ಸುಜುಹಿರಾ ನನಗೆ ಏನು ಭರವಸೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಬ್ರೆಟ್ ರಾಟ್ನರ್ ನನಗೆ ಆಡಿಷನ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಏಜೆಂಟ್ ಹುಡುಕಲು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸ್ನೇಹದಿಂದ ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಸಹ ನಾನು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅವನ ವಿರುದ್ಧ ಹಕ್ಕು ಸಾಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಮತ್ತು ಬ್ರೆಟ್ ರಾಟ್ನರ್ ನಡುವೆ 2016 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನು ಒಪ್ಪಂದ ಅಥವಾ ಒಪ್ಪಂದವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

ರಾಟ್ನರ್ ಅವರ ವಕೀಲರು ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಕಿರ್ಕ್ ಅವರು ಕೆಲವು ಧ್ವನಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೇಳಿದರು, “ತಾನು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಾನೇ ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಿತ್ತೆಂದು ಅವರು ಸತತವಾಗಿ ಹೇಳಿದರು”. ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಟ್ಪ್ಯಾಕ್ ನಡುವಿನ ಒಪ್ಪಂದವು 2018 ರಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು 2017 ರಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಮಹಿಳೆಯರ ಲೈಂಗಿಕ ದುರುಪಯೋಗದಿಂದ ರಾಟ್ನರ್ ಆರೋಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಂತೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಆರೋಪಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.