ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಎಸ್ಎಲ್ಬಿಯ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಎದುರು ನಟಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ? – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಎಸ್ಎಲ್ಬಿಯ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಎದುರು ನಟಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ? – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ,

ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಭಾನ್ಸಾಲಿ

ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ನಿರ್ಮಾಣದ ನಿರ್ಮಾಣವು ಮುಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂಡಿಯನ್ ಮೋಷನ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​(IMPPA) ಯೊಂದಿಗೆ ‘ಗಂಗುಬಾಯ್’ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಗೊತ್ತು ಮಾಡಿತು.

ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಈಗ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಅದು ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಎಸ್ಎಲ್ಬಿ ಚಿತ್ರವು ಸುಮಾರು ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮೊದಲು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ

ಹೀರಾ ಮಂಡಿ

ಗಂಗುಬಾಯ್ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಚಿತ್ರವು ಗಂಗುಬಾಯ್ ಹೆಸರಿನ ಮಹಿಳೆಯ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ವೇಶ್ಯಾಗೃಹವನ್ನು

ಕಾಮತಿಪುರ

ಮುಂಬೈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ. ಗಂಗುಬಾಯ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಅವರು ಅನೇಕ ವೇಶ್ಯಾಗೃಹಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಮಾಂಸ ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕೆ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡಿದರು. ಮಾಂಸ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ಆಗಿನ ಪ್ರಧಾನಿ ಜವಾಹರಲಾಲ್ ನೆಹ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಸಹ ಅವರು ಭೇಟಿಯಾದರು.

ಈಗ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಟಾಕ್ ಷೋನಲ್ಲಿ ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರವೊಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿರುವುದಾಗಿ ನಾವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನಟಿಸಲಿರುವ ಮತ್ತು ವೇಶ್ಯಾಗೃಹ ಮಾಲೀಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ‘ಹಮ್ ದಿಲ್ ದೇ ಚುಕೆ ಸನಮ್’ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಹಾ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಎರಡೂ ಚಿತ್ರಗಳು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ. ಗಂಗುಬಾಯ್ ಒಂದು ಅವಧಿ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಸಹಿ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ಚಿತ್ರವು ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ.

ಸರಿ, ಅದೇ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಬಹುಶಃ ಮೀಸಲಾತಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳುವ ವರದಿಗಳಿವೆ

ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲ ವಿರೋಧಿಗಳನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರನ್ನು ಒಂದು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ

ಶೋನಾಲಿ ಬೋಸ್

ಕತ್ರಿನಾ ಎದುರು ಸಲ್ಮಾನ್ ‘ಭಾರತ್’ಯನ್ನು ಸುತ್ತಿಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ’ ದಿ ಸ್ಕೈ ಈಸ್ ಪಿಂಕ್ ‘ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.