ಕುರ್ಟೆನ್ಬಾಚ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ 'ಫ್ಲಿಪ್ ದಿ ಸ್ವಿಚ್' ಸಮಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ನಿಜವಾದ – ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ನ್ಯೂಸ್

ಕುರ್ಟೆನ್ಬಾಚ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ 'ಫ್ಲಿಪ್ ದಿ ಸ್ವಿಚ್' ಸಮಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ನಿಜವಾದ – ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ನ್ಯೂಸ್

ನಾನು ಡೆನ್ವರ್ ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ. ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿ ತಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಏನಾಗಬಹುದು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಅವರು ಅರ್ಹರಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 18 ಪಂದ್ಯಗಳು ಉಳಿದಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ, ಅವರು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು 2018 ರ ಪರಿಭಾಷೆಯನ್ನು ಕದಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ – “ಫ್ಲಿಪ್ ಸ್ವಿಚ್ “.

“ಇದು ಸಮಯ,” ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಗುರುವಾರ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಅದನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು, ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಸಮಯ.”

“ನಾವು ಕಳೆದ ಎರಡು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ನಾವೀನ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಬೇಕಾಗಿದೆ – ಮತ್ತು ನೀವು ಹೇಳಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದು ಮುಗಿಯಿತು. ”

ಅದು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳ ಸ್ಪಿನ್ ಆಗಿಲ್ಲ – ಮಂಗಳವಾರ ಚೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ತಂಡವು ತಂಡದ 33-ಪಾಯಿಂಟುಗಳ ಮನೆಗೆ ಸೋತ ನಂತರ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಜೀಸಸ್ ಸಭೆಯ ನಂತರ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಬಂದರು.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಆ ಸಭೆ ಬಿಟ್ಟು.

“ನಾವು ಉತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಗತ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ,” ಎಂದು ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮತ್ತು ನಾವು ಮನೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು (ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಭ). ”

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಎಂದು.

“ಮನೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಮನೆಯ ನ್ಯಾಯಾಲಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ.”

ಯೋಧರು ಸಹಜವಾಗಿ – ಪ್ರಾಯಶಃ ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿ – ಪ್ರತಿಭಾವಂತರು, ಅವರು ಆರೋಗ್ಯಕರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಈಗ, ಮತ್ತೊಂದು ಮುಜುಗರದ ಮನೆಯ ನಷ್ಟದ ನಂತರ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಆಟಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿವಹಿಸುವಂತೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ರೈಡ್, ತೋರುತ್ತದೆ, ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ನರಲ್ಲಿ ಮುಂದೂಡಿದೆ, ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ನ ಹೆಮ್ಮೆ ಪ್ರಬಲವಾದ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿದೆ.

ಯೋಧರು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಮುಂದಿನ ತಂಡವಾಗಿ ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

(ರೇ ಚವೆಜ್ / ಬೇ ಏರಿಯಾ ನ್ಯೂಸ್ ಗ್ರೂಪ್)

ಅದೃಷ್ಟವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಆ ಮುಂದಿನ ಎದುರಾಳಿಯು ವೆಸ್ಟ್ರನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿನ ಅಗ್ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ತಂಡದ ಅಗ್ರ ಚಾಲೆಂಜರ್, NBA ಯ ಉನ್ನತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇಡುವ ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್, ವಾರಿಯರ್ಸ್ನ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಆಟವಾಗಿದೆ.

ಅದು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲವೇ?

ನ್ಯೂಗೇಟ್ಗಳು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅದು ವೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂಡವೆಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. “ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ” ನ ಹೊಡೆದಾಟದ ಸ್ಥಾನಮಾನಕ್ಕೆ ಪದವೀಧರನಾಗಲು ಇನ್ನೂ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಇದೆ. ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಆ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಅವರು ತುಂಬಾ ಅಸಂಭವರಾಗಿದ್ದಾರೆ – ತಂಡದ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಅನನುಭವವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಲೀಗ್ ಸುತ್ತಲೂ ಕೆಲವು ಡೆನ್ವರ್ ಒಂದು ಸಮರ್ಥ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಎಲ್ಲರೂ ಉತ್ತೇಜಕ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವು ನ್ಯಾಯಾಲಯದಿಂದ ಈ ಹುಡುಗರನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿರಬೇಕು, ಅವರು ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಜನವರಿ 15 ರಂದು ಡೆನ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾದಾಗ, ಅವರು ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ 142-111 ಎಸೆಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸಿದರು.

ಆ ಜಯವು ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ನ ಕೊನೆಯ ವಾರಿಯರ್ಸ್ನ ಭಾಗವಾಗಿತ್ತು – ಇದು ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್ ಮತ್ತು ಜನವರಿ 3 ರಂದು ರಾಕೆಟ್ಸ್ಗೆ ಸೋತ ನಂತರ ಬಂದಿತು ಮತ್ತು ತಂಡವು ಡೆಮಾರ್ಕಸ್ ಕಸಿನ್ರ ತಂಡವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿತು. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡರು, ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ 133 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿನ ಕ್ಲಿಪರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಕಸಿನ್ಸ್ ತೋರಿಸಿದ ಮತ್ತು 15 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದಾಗ, ಎನ್ಬಿಎಯ 29 ಇತರ ತಂಡಗಳ ಕೆಟ್ಟ ದುಃಸ್ವಪ್ನವು ಜೀವಂತವಾಗಿತ್ತೆಂದು ಕಂಡುಬಂತು – ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಜೇಯವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ 11 ನೇರ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 16 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 15 ಅನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಬಹುಶಃ ತಂಡವು ಭದ್ರತೆಯ ಸುಳ್ಳು ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಸುಳಿದಿದೆ. ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವು, ಮತ್ತು ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಸಿನ್ಸ್ನ್ನು ಪಟ್ಟು ಮತ್ತು ಗಾಯಗಳಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುವ ತಂಡದ ಸವಾಲಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಆಲ್ರೈಟ್ ವಿರಾಮದಿಂದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಕೇವಲ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿತು.

ಸ್ಪಷ್ಟ ಕೊರತೆ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬದಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಲೀಗ್ನ 25 ನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕಿತ ತಂಡವನ್ನು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಫೆಬ್ರವರಿ 8 ರಿಂದ 1.13 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಆ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಹೊಳೆಯುವ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಕಸಿನ್ಸ್, ವಿರೋಧಿಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಿಕ್-ಮತ್ತು-ರೋಲ್ಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಗುರಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಗ್ರೀನ್ ತಮ್ಮ ಸಹ ಆಟಗಾರ ಬುಧವಾರ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು.

“ನಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆ ಕುದುರೆಯು (ವಿಸರ್ಜನೆ) ಅಲ್ಲಿದ್ದವರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಆಗಿಲ್ಲ.”

ಎಲ್ಲಿಯೂ ಸಮೀಪದ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್-ಮಟ್ಟದ ರಕ್ಷಣಾ ವಿಭಾಗದ ಹಿಂಭಾಗದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಗ್ರೀನ್ ಹೇಳಿದ್ದು, ಅದು ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದೆ – ಮತ್ತು ಇದು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ.

(ಜೋಸ್ ಕಾರ್ಲೋಸ್ ಫಜಾರ್ಡೊ / ಬೇ ಏರಿಯಾ ನ್ಯೂಸ್ ಗ್ರೂಪ್)

“ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತೇವೆ, ಯಾರೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಾರದು, “ಗ್ರೀನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಜನರು ಇನ್ನೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.”

“ಆದರೆ ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬೇಕಾದ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ ನಾವು ಏನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲದಿರುವುದರ ಕುರಿತು ಉತ್ತಮವಾದ ಓದುವಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆದರೆ ಇದೀಗ, ನಾವು ಓದುವಂತಿಲ್ಲ. ”

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಕೂಡ ಓರಾಕಲ್ ಅರೆನಾವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುವ ಪ್ಯಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 20 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಸಹ ಯೋಚಿಸಲಾಗದಂತಾಯಿತು.

ವೆರಿಯರ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೋಮ್-ಕೋರ್ಟ್ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಕೆರ್ರು ಋತುವಿನ ಉಳಿದ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಗುರಿಯಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಕೆರ್ರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಇದು “ಪ್ರತಿದಿನ ಉತ್ತಮಗೊಳ್ಳಲು” ಹೆಚ್ಚು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಆಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಈ ತಂಡವು ಆ ಮನೆಯ-ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪುನಃ ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

“ನಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಭೇಟಿಯಾದ ಮೊದಲ ರಾತ್ರಿ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಮರಳಿ ನಮ್ಮ ತಂಡದ ಭೋಜನದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಂಪ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ನಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ – ಇದು ನಮ್ಮ ಥೀಮ್ನ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಈ ವರ್ಷ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತೇವೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಾತ್ರಿಗಳು ದೊಡ್ಡದಾಗಿವೆ “ಎಂದು ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು.

“[ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ] ನಾವು ಕಳೆದ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ – ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶವೇನು? ನಾವು ಇದನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ? ನಾವು ಅದನ್ನು ನಮ್ಮೆಡೆಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿರುವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿರುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು – ನಮ್ಮ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಅವರಿಗೆ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಕೊರತೆಯಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಋತುವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಲು ನಾವು ಮುಂದೆ ನಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿದೆ – ಅದು ನಮಗೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ. ”

ಬಹುಶಃ ಇದು ಎಲ್ಲಾ ತುಟಿ ಸೇವೆಯಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಈ ಪ್ರೇರಣೆ – ಈ ಋತುವಿನ ಹಿಂದಿನ ಸಂವಹನಗಳಂತೆಯೇ – ಆಟದ ಉತ್ತಮ ಸ್ಪರ್ಶದ ನಂತರ ಮಸುಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಂಡವು ನಿಜವಾದ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಮುಂದೆ ಮತ್ತೆ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ. ಬಹುಶಃ ತಂಡದ ಬೂಗಿ ಸೆಖಿನಿಯು ಪರಿಹರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ.

ನಾವು ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಒರಾಕಲ್ ಅರೆನಾ ಶುಕ್ರವಾರ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬರುವ ಯೋಜನೆ.

ಮತ್ತು ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದರೆ, ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್ಗಳು ತಡೆಯೊಡ್ಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕಳಪೆ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು.