ಟ್ರಂಪ್ನ 2020 ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಬಿಲ್ ಶೈನ್ ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನಿಂದ ರಾಜಿನಾಮೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ

ಟ್ರಂಪ್ನ 2020 ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಬಿಲ್ ಶೈನ್ ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನಿಂದ ರಾಜಿನಾಮೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ

ಶ್ವೇತಭವನದ ಸಂವಹನ ನಿರ್ದೇಶಕ ಬಿಲ್ ಶೈನ್ ಅವರ ಆಡಳಿತದ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ನ 2020 ರ ಮರು ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಶ್ವೇತಭವನ ಶುಕ್ರವಾರ ಘೋಷಿಸಿತು.

ವೈಟ್ ಹೌಸ್ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಬಿಲ್ ಶೈನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಜೆ. ಟ್ರಮ್ಪ್ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಡಿ.ಸಿ.ಯ ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನ ಓವಲ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 19, 2019 ರಂದು ನೈಸರ್ಗಿಕೀಕರಣ ಸಮಾರಂಭವೊಂದನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪೂಲ್ | ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಸುದ್ದಿ | ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ವೈಟ್ ಹೌಸ್ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಬಿಲ್ ಶೈನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಜೆ. ಟ್ರಮ್ಪ್ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಡಿ.ಸಿ.ಯ ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನ ಓವಲ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 19, 2019 ರಂದು ನೈಸರ್ಗಿಕೀಕರಣ ಸಮಾರಂಭವೊಂದನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ವೇತಭವನದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಮತ್ತೊಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಅವಧಿಗೆ ಗೆಲ್ಲುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಶೈನ್ “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ” ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಹೇಳಿದರು. ಜನಸಂದಣಿಯ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ಪುನರಾರಂಭದ ಪ್ರಯತ್ನ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅದರ ಸಂವಹನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಈ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯು ಮುಂದಿದೆ.

ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವಂತೆ ಶೈನ್ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಜಾಲಬಂಧವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅದರ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಮತ್ತು ಕೊಡುಗೆದಾರರನ್ನು ಉದಾಹರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಶ್ವೇತಭವನದ ಸಂವಹನ ತಂತ್ರದ ಮೇರೆಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮತ್ತು ಶೈನ್ ನಡುವೆ ವರದಿಗಳು ಉದ್ವಿಗ್ನತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಉತ್ತಮ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಗಾಗಿ ಶೈನ್ “ಸಾಕಷ್ಟು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ ದೂರಿದರು, ದಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕರ್ ಫಾಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಟ್ರಂಪ್ನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಸುದೀರ್ಘ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದರು .

ಟ್ರಂಪ್ನ ವೈಟ್ ಹೌಸ್ನಲ್ಲಿ ಐದನೇ ಸಂವಹನ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದ ಶೈನ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಎರಡು ಬಾರಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಲು ಹೆಣಗಿದ್ದರು. ಇತರರು ಸೀನ್ ಸ್ಪಿಸರ್, ಮೈಕ್ ಡಬ್ಕೆ, ಅಂಥೋನಿ ಸ್ಕಾರರೂಚಿ ಮತ್ತು ಹೋಪ್ ಹಿಕ್ಸ್.

2018 ರಿಂದ 2019 ರವರೆಗೂ ಫಾಕ್ಸ್ನಿಂದ $ 3.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಬೋನಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದುವಂತೆ ಶೈನ್ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆರ್ಥಿಕ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ. ಡೆಮಾಕ್ರೆಟಿಕ್ ಸೆನೆಟರ್ಗಳು ಪಾವತಿಗಳು ಬಡ್ಡಿ ಕಾನೂನುಗಳ ಸಂಘರ್ಷವನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿವೆಯೆ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು .

– ಸಿಎನ್ಬಿಸಿಯ ಇಮಾನ್ ಜಾವರ್ಸ್ ಈ ವರದಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ