ವಸಂತ ಅಭ್ಯಾಸ ಆರಂಭವಾದಂತೆ ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಫುಟ್ಬಾಲ್ 'ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿ' ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ – ಅಡ್ವೊಕೇಟ್

ವಸಂತ ಅಭ್ಯಾಸ ಆರಂಭವಾದಂತೆ ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಫುಟ್ಬಾಲ್ 'ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿ' ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ – ಅಡ್ವೊಕೇಟ್

ವಸಂತ ಅಭ್ಯಾಸದ ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಮೊದಲ ದಿನ ಎಡ್ ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಅವರ ಕಣ್ಣುಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಯಿತು.

ಟೈಗರ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಗುರುವಾರ ತಂಡವು “ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿ” ಗುರುವಾರ ಅಭ್ಯಾಸದ ನಂತರ ಸುದ್ದಿಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ತಂಡವು “ನಾವು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಮುಂದಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಶಾಲೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನಾವು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದೇವೆ” ಎಂದು ಒರ್ಗರಾನ್ ಹೇಳಿದರು.

LSU ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಬ್ಯಾಕ್! ವಸಂತ ಅಭ್ಯಾಸದ ಮೊದಲ ದಿನದಂದು ಇಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು

ತಂಡದ ಹೊಸ ರನ್-ಪಾಸ್ ಆಯ್ಕೆಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಲಿಯುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಾ, ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ದಿನಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ಹಿಡಿದು ಜೋ ಬರ್ರೋ ಮತ್ತು ಮೈಲೆಸ್ ಬ್ರೆನ್ನನ್ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಗ್ರಾಹಕಗಳು ಜಾಮಾರ್ ಚೇಸ್ ಮತ್ತು ಟೆರೇಸ್ ಮಾರ್ಷಲ್ ಅನ್ನು ಓರ್ಗನ್ನ ಅಪರಾಧದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಹೊಗಳಿದರು.

“ನಮ್ಮ ಅಪರಾಧದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ,” ಆರ್ಗೆರಾನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಸುತ್ತಲೂ ಹರಡಿದರು, ಚೆಂಡನ್ನು ರಿಸೀವರ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿದರು, ಚೆಂಡು ನಮ್ಮ ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ಗಳಿಗೆ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿತು … ನಾವು ಇಂದು ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆವು.”

ತರಬೇತುದಾರರು ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹುಲಿಗಳ ಜೊತೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಬುರೋ ಮೇಲೆ ತರಬೇತುದಾರರು “ಬಹಳಷ್ಟು” ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಯುಸಿಎಫ್ನ ಮೇಲೆ ನಂ 6 ಶ್ರೇಯಾಂಕ ಮತ್ತು ಫಿಯೆಸ್ಟಾ ಬೌಲ್ ವಿಜಯವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದ ನಂತರ, ಅವನಿಗೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಬಂದವು. ಮೈಲೆಸ್ ಬ್ರೆನ್ನಾನ್ ಹೊಸ ಅಪರಾಧದೊಂದಿಗೆ.

LSU ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಭರವಸೆಯನ್ನು ವಸಂತ ಅಭ್ಯಾಸ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಏನು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು?

ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಗುರುವಾರ ಎಲ್ಎಸ್ಯುಗಾಗಿ ಹಲವಾರು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರಬಲವಾದ ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

“ನಾವು ಹೆಚ್ಚು (ಬುರೋ) ರನ್ ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ,” ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮೈಲೆಸ್ ಹರ್ಟ್ ಆದ ಕಾರಣ ನಾವು ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಮೈಲೆಸ್ ಆಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ನಾನು ಮೈಲೆಸ್ ಉತ್ತಮ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗುವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ವಸಂತ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಮೊದಲ ಸುದ್ದಿ ಸಮ್ಮೇಳನದ ಇತರ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಒರ್ಗೆರಾನ್ ನಂ .7 ಜರ್ಸಿಯನ್ನು ಈ ವರ್ಷ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಗ್ರಾಂಟ್ ಡೆಲ್ಪಿಟ್ರನ್ನು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ. ಅರ್ಜಿಯೊನ್ ಡೆಲ್ಪಿಟ್ ಅವರು ದೇಶದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಗೌರವಾರ್ಥವಾಗಿ ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು ಮಹಾನ್ ಪಾತ್ರ, ದೊಡ್ಡ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಹೇಳಿದರು.

ಗ್ರಾಂಟ್ ಡೆಲ್ಪಿಟ್ ಎಲ್ಎಲ್ಯುನ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ನಂ 7 ಜರ್ಸಿಯನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬರುವ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರೆಂದರೆ ಆಲ್-ಅಮೇರಿಕನ್ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಬುಕಸ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಡೆವಿನ್ ವೈಟ್. ಒರ್ಗೆರಾನ್ ತಂಡವು ಶ್ವೇತವನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರೂ, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ರಾಣಿ ಮತ್ತು ಡಮೋನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ನಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ತುಂಬುತ್ತಾರೆ.

“ಡೆವಿನ್ ಅದ್ಭುತ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದನು, ಆದರೆ ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ನೀವು ತೆರಳಬೇಕಿತ್ತು,” ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು (ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ರಾಣಿ) ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”

ಗಾಯದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕೆ’ ಲಾವೊನ್ ಚೈಸನ್ ಅವರ ಬಲ ಮೊಣಕಾಲಿನ ಸುತ್ತಲೂ ಸುತ್ತುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ನೋಡಿದ ಅಭ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದನು, ಆದರೆ ವಸಂತಕಾಲದ ಪಾಸ್ ರಷರ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ವಸಂತಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕ ಇಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಜಾಕೋಬ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಸಹ ಈ ವಸಂತಕಾಲದ ಸಂಪರ್ಕ ಡ್ರಿಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಕೆಳಗೆ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒರ್ಗರನ್ ಸುದ್ದಿ ಸಮಾವೇಶದಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು ನೋಡಿ.


ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೇ? ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .


LSU ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮುಂದಿದೆ, ಎಡ್ ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ; ಆದರೆ ಪ್ರಮುಖ ಗಾಯಗಳು ಟೈಗರ್ಸ್ ಜಾಗರೂಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ

ವಸಂತ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಮೊದಲ ದಿನದಂದು, LSU ತರಬೇತುದಾರ ಎಡ್ ಒರ್ಗೆರಾನ್ ಈ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ “ನಾವು ಹಿಂದೆಂದೂ ಇರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮುಂದಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.