ವಾಯುಪಡೆಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹೇದರ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ

ವಾಯುಪಡೆಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹೇದರ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ

ಎಲ್ ಪಾಸೋದಲ್ಲಿನ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಲು ಅವರು ಏಕೈಕ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಹೇಳುತ್ತದೆ.


ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹೀದರ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಸೆನೆಟ್ ಸಶೆಡ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ ಸಬ್ ಕಮಿಟಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಹಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಸನ್ನದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ಬೆಂಬಲ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯ ನೀಡಿದರು (ಟಾಮ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ / ಸಿಕ್ಯೂ ರೋಲ್ ಕಾಲ್)

ಡ್ಯಾನ್ ಲಾಮೋಥೆ

ಪೆಂಟಗನ್ ಮತ್ತು ಯು.ಎಸ್ ಮಿಲಿಟರಿ ಒಳಗೊಂಡ ವರದಿಗಾರ

ಪಾಲ್ ಸೋನ್ನೆ

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇನಾ ವರದಿಗಾರ ಯು.ಎಸ್ ಮಿಲಿಟರಿಗೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಪೆಂಟಗನ್ ನಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್ ಆಡಳಿತಕ್ಕೆ ಸೇರುವ ಮೊದಲ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದ ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹೀದರ್ ವಿಲ್ಸನ್, ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯವು ಅದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏಕೈಕ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದ್ದು, ಅವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟ್ರಂಪ್ಗೆ ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆಂದು ಶುಕ್ರವಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ ಪಾಸೊದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್.

ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರು ರಾಜೀನಾಮೆ ಪತ್ರವೊಂದನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹಿಂದಿನ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಯು.ಎಸ್. ಏರ್ಮೇನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಸವಲತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು “ನಾವು ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರದ ರಕ್ಷಣೆ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಯಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಶಕ್ತಿಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿದ್ದೇವೆ; ನಾವು ಸ್ವಾಧೀನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವರ್ಷಗಳ ಔಟ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ; ನೂರಾರು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ನಾವು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ; ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶದಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುವ ನಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಬಲಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರಾಜೀನಾಮೆ ಮಾಡಿದ ಸುದ್ದಿ, ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಮಂಡಳಿಯು UTEP ನೇತೃತ್ವವನ್ನು ಆರಿಸಲು ತನ್ನನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಏಕಮಾತ್ರವಾಗಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಬಂದಿತು. ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಶುಕ್ರವಾರ ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ, ಕಳೆದ ವಾರ ರಾಜೀನಾಮೆ ನಿರ್ಧಾರವು ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿತು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಶೋಧ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿಯ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದರು.

“ಡಾ. ಫೆಡರಲ್ ಅನುದಾನ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು, ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಶೋಧನಾ ಪ್ರಯೋಗಾಲಯಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುವಿಕೆ, ಲೋಕೋಪಕಾರಿ ಡಾಲರ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡ, ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ – ಯುಟಿಇಪಿ ಅದರ ಗಮನಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಲ್ಸನ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ನಾಯಕತ್ವದ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸರ್ಕಾರದ ಮಟ್ಟಗಳಲ್ಲಿನ ವಿಶಾಲ ಅನುಭವ. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಶೋಧನಾ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಪಥವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, “ರೆಜೆಂಟ್ಸ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆವಿನ್ ಎಲ್ಟೈಫ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಅವರು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಮೇಲ್ಮುಖ ಚಲನಶೀಲತೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಸಮರ್ಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.”

ನ್ಯೂ ಮೆಕ್ಸಿಕೋದ ಮಾಜಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸಿನ ವಿಲ್ಸನ್ ತನ್ನ ರಾಜೀನಾಮೆ ಪತ್ರದಲ್ಲಿ, ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರಾಜ್ಯ ಕಾನೂನಿನ ಆದೇಶದಂತೆ, ಮಂಡಳಿಯು 21 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಮೇಲೆ ಅಂತಿಮ ಮತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಮೇ 31 ರವರೆಗೆ ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು “ಸುಸಂಗತ ಪರಿವರ್ತನೆಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ಕಾಂಗ್ರೆಷನಲ್ ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಜಿಮ್ ಮ್ಯಾಟಿಸ್ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರಾಜಿನಾಮೆ ನೀಡಿದ ನಂತರ ವಿಲ್ಸನ್ರ ನಿರ್ಧಾರವು ಬರುತ್ತದೆ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರೊಂದಿಗಿನ ನೀತಿ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಮ್ಯಾಟಿಸ್ ಅವರು ವಾಯುಪಡೆಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಲು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದರು, ಅವರು 2017 ರಲ್ಲಿ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು . ಅವರು ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಗಣಿ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ದಕ್ಷಿಣ ಡಕೋಟಾ ಸ್ಕೂಲ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದರು.

ವಿಲ್ಸನ್ ತನ್ನ ರಾಜೀನಾಮೆ ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಟ್ರಮ್ಪ್ನೊಂದಿಗಿನ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರು 21 ನೇ ಶತಮಾನದ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು “ಬಲವಾದ ನಾಯಕರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ” ಎಂದು ಅಮೆರಿಕನ್ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾನು ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನಾನು ತುಂಬಾ ಮೆಚ್ಚುತ್ತೇನೆ,” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರದ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಜೀವಮಾನಕ್ಕಾಗಿ ಏರ್ ಮ್ಯಾನ್ಗೆ ನಾನು ಬಲವಾದ ವಕೀಲನಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದೇನೆ.”

ಅವರು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದಾಗ ಮ್ಯಾಟಿಸ್ನನ್ನು ಹೊಗಳಿದ ಟ್ರುಂಪ್, ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಟೀಕಿಸಲು, ತನ್ನ ಪ್ರಕಟಣೆಯಾದ ಶುಕ್ರವಾರ ತನ್ನ ಸೇವೆಗಾಗಿ ವಿಲ್ಸನ್ನನ್ನು ಮಾನ್ಯತೆ ನೀಡಿದರು.

“ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 1, 2019 ರಂದು ಎಲ್ ಪಾಸೊದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾದ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಲು ಏಕೈಕ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಯಾರು ಹೀದರ್ ವಿಲ್ಸನ್ಗೆ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು,” ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಹೆಥರ್ ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅದ್ಭುತ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣದ ಪ್ರಮುಖ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವಳು ಸಮಾನವಾಗಿ ಶ್ರೇಷ್ಠರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ತನ್ನ ಸೇವೆಗಾಗಿ ಬಲವಾದವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ”

ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ನ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿ, ಜನರಲ್ ಡೇವಿಡ್ ಎಲ್. ಗೋಲ್ಡ್ಫೀನ್ ಸಹ ವಿಲ್ಸನ್ನಿಂದ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.

“ನಾವು @ ಎಸ್ಎಫ್ಎಫ್ಫೀಷಿಯಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಾಟರಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದೇವೆ – ಅವರ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಉತ್ತಮವಾದ ಯುಎಸ್ಎಎಫ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಏರ್ಮೆನ್ಗಳು ರೋಯಿಂಗ್ನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ, ವೇಗವಾಗಿ, ಚತುರತೆಯಿಂದ ಆಗುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಅವಳು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ನ ನನ್ನ ತವರು ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ನಾಯಕತ್ವವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ, ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಬಯಸುವೆ.”

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನ ಕೆಲವು ಸದಸ್ಯರು ಮ್ಯಾಟಿಸ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಬದಲಿ ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದರು. ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ಡೆಪ್ಯುಟಿ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಎಮ್. ಶನಹನ್ ಅವರನ್ನು ಜನವರಿ 1 ರಂದು ಪೆಂಟಗನ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ನಾಮನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಊಹಾಪೋಹವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿದ ನಂತರ ಆತನ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು.

ಅಮೆರಿಕದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೇಳಿದ್ದ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರ ಯೋಜಿತ ಸ್ಪೇಸ್ ಫೋರ್ಸ್ ಎಷ್ಟು ಪೆಂಟಗಾನ್ ವೆಚ್ಚವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಿಲ್ಸನ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಕಿತ್ತುಹಾಕಿದರು. ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅವರು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶದಲ್ಲಿ ಭದ್ರತಾ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ಗಮನ ಸೆಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಚೀನಾ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾದಿಂದ ತಮ್ಮ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ-ಆಧಾರಿತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರಂಪ್ಗೆ ಈ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರು.

ವಿಲ್ಸನ್ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಅವರು ಉತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗುವುದನ್ನು ಜನರು ಸೂಚಿಸುವ ಗೌರವ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆದರೆ ವಾಯುಪಡೆಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದಾಗ ಅವರು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿಯೇ ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆಯೇ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದರು. ತನ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಳು ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದೇವೆಯೇ ಎಂದು ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೇಳಿದಾಗ, “ಡೆಡ್ ಪೊಯೆಟ್ಸ್ ಸೊಸೈಟಿ” ಎಂಬ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಅವಳು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದಳು, ಇದರಲ್ಲಿ ರಾಬಿನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಶಿಕ್ಷಕನು ದಿನವನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ.

“ನಾಳೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿದೆ,” ವಿಲ್ಸನ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ವೃತ್ತಿಪರ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾನು ಅರ್ಥೈಸುತ್ತೇನೆ. ನಿಮ್ಮದು ಇವತ್ತು. ಈವತ್ತು ನೀನು ಏನು ಮಾಡುವೆ? ಮತ್ತು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಾಯುಪಡೆಯ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ನಾಳೆ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ [ಅವರು ಹೇಳುವರು] ನಾಳೆ ಏನಾಗಬಹುದು ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲೇ ಮಾನವ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸುವ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮನ್ನು ತಮಾಷೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಖಚಿತತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ”

ಮಿಸ್ಸಿ ರಯಾನ್ ಈ ವರದಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.