ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಮಾರ್ಚ್ 21 ರಂದು ಮಲೇಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ – ಸೋಯಾ ಸಿಂಕೌ.ಕಾಮ್

ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಮಾರ್ಚ್ 21 ರಂದು ಮಲೇಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ – ಸೋಯಾ ಸಿಂಕೌ.ಕಾಮ್

ನೀವು ಬಜೆಟ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವೇಳೆ, ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಮಲೇಷ್ಯಾಕ್ಕೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ. Oppo ಉಪ-ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಈ ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಸ್ತುತ ರಿಯಲ್ಮಿ 2 ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮಧ್ಯ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ರಿಯಾಲ್ಮೆ ಮಲೇಷ್ಯಾ ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಆಮಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು 2019 ರ ಮಾರ್ಚ್ 21 ರಂದು ಗುರುವಾರ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ನಾವು ಇನ್ನೂ ಇತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ರಿಯಲ್ಮೆಮ್ 2 ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದು RM800 ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಯಿರಬೇಕು.

ರೀಕ್ಯಾಮ್ 3 ಗೆ 6.22 “ಎಚ್ಡಿ + ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದು ಸಣ್ಣ ದರ್ಜೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮೀಡಿಯಾ ಟೆಕ್ ಹೆಲಿಯೊ P70 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ, 13MP f / 1.8 + 2MP ಡ್ಯುಯಲ್-ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ, 13MP f / 2.0 ಮುಂಭಾಗದ ಶೂಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೆಲ್ಫ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ರಿಯಾಲ್ಮೆ 3 ಅನ್ನು 4,230 ಎಮ್ಎಹೆಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಇನ್ನೂ ಮೈಕ್ರೋ ಯುಎಸ್ಬಿ ಮೂಲಕ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು OPPO ಯ ಸ್ವಂತ ColorOS 6.0 ಚರ್ಮದೊಂದಿಗೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ, 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಜೊತೆ ರಿಯಲ್ಮೆ 3 ರೂ 8,999 (ಆರ್ಎಂ 518 ಸುತ್ತ) ಮತ್ತು 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರವು ಬೆಲೆಯುಳ್ಳದ್ದಾಗಿದೆ (ಆರ್ಎಂ 633 ಸುತ್ತ).

ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಹೊರಬರುವ ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಪ್ರೊ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರೊ ಮಾಡಲಿದೆ. ರಿಯಲ್ಮೆಮ್ 3 ಪ್ರೊ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ 48MP ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮಲೇಷಿಯಾದ ಉಡಾವಣಾ ಸಮಾರಂಭದ ಇತ್ತೀಚಿನ ರಿಯಲ್ಮ್ 3 ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರಿ.

ಸಂಬಂಧಿತ ಓದುವಿಕೆ

, ,