ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಪ್ಲಸ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಪ್ಲಸ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸೋನಿ Xperia 10 ಮತ್ತು Xperia 10 Plus ಅನ್ನು MWC 2019 ನಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಿತು. ಹೊಸ ಮಿಡ್ರೇಂಜರ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ಎಕ್ಸ್ಎ ಸರಣಿಯ ವಂಶಸ್ಥರು ಮತ್ತು ಇಡೀ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಂಡವು ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಹತ್ತು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಸ್ಮರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎರಡು ಫೋನ್ಗಳು ಈಗ ನಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿವೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯಾಪಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ಮೂಲಕ ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಪ್ಲಸ್ ಸೂಪರ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳು ಅಥವಾ ಸೋನಿಯಂತೆ ಸಿನೆಮಾ ವೇದಿಕೆಗಳನ್ನು 21: 9 ಪ್ಯಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಫೋನ್ಗಳು ಎತ್ತರವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅವುಗಳು ಕೈಯಲ್ಲಿವೆ, ಅವು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಮಂಜಸವಾಗಿ ಸುಲಭ. ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಪ್ಲಸ್ ತೆಳುವಾದ ಮತ್ತು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕಿರಿದಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಕೈಯಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಬಹುದು. ಖಚಿತವಾಗಿ, ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ಲಸ್ ಮಾಡೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ವಿಸ್ತರಿಸುವುದು ಬಹಳಷ್ಟು ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಂತರ XA3 ಅಲ್ಟ್ರಾಕ್ಕೆ ಎತ್ತರದ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಕೇವಲ 4 ಮಿ.ಮೀ.

ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ರ 21: 9 ಪರದೆಗಳು ಸಿನೆಮಾವನ್ನು ನೋಡುವುದರಲ್ಲಿಯೂ ಆಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೋಡ್ಗೆ ಕೂಡಾ ಅವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಪರದೆಯ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನೀವು ಒಮ್ಮೆಗೆ ಎರಡು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಅದು ಇತರ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿನ ಕೆಳಭಾಗವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಓಎಸ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಸೋನಿಯಿಂದ ಕೆಲವು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿವೆ. ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 1 ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಕ್ರಿಯೇಟರ್ ಮೋಡ್ ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾ ಪ್ರೋ ಕೊರತೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಸೈಡ್ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಜೋಡಿಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಎರಡು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವ ನಿರ್ಧಾರಿತ ಟಾಪ್-ಫ್ಲಾಟ್ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ಮೊದಲಿಗೆ ಇದು ತುಂಬಾ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಎಷ್ಟು ಉಪಯುಕ್ತ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನಾವು ಫೋನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಮತ್ತು ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ 10 ಪ್ಲಸ್ನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ನಡೆದಿವೆ. ಅವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಸುತ್ತಿಕೊಳ್ಳಿ!