ಹಿನಾ ಖಾನ್-ರಾಕಿ ಜೈಸ್ವಾಲ್ ಈ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಷೋ ಓವರ್ ನಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ ಆರಿಸಿ

ಹಿನಾ ಖಾನ್-ರಾಕಿ ಜೈಸ್ವಾಲ್ ಈ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಷೋ ಓವರ್ ನಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ ಆರಿಸಿ
ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ರಲ್ಲಿ ರಾಕಿ ಜೈಸ್ವಾಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಭಾಗವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇನಾ ಘೋಷಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಹೃದಯಗಳಿಗೆ

, ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಸುದ್ದಿಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ. ಪಾಕಶಾಲೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಿಚನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ನಲ್ಲಿ ಹಿನಾ ಮತ್ತು ರಾಕಿ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಅರ್ಜುನ್ ಬಿಜ್ಲಾನಿ ನಡೆಸಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳು ಟಿವಿ ಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತನಾಮರಿಗಾಗಿ ಷೆಫ್ಸ್ನ ಟೋಪಿಗಳನ್ನು ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನಮ್ಮ ಮೂಲವು ನಮಗೆ ಹೇಳಿದ್ದು, “ಹಿನಾ ಮತ್ತು ರಾಕಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ತಪ್ಪಿಸಲು ಒಲವು ತೋರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಕಿಚನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ತಯಾರಕರು ಅವರನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರು.ರಾಕಿ ಅವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಹಿನಾ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಮನೆಯಿದೆ.ಹಾಗಾಗಿಯೇ, ಹಿನಾ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ರಾಕಿ ತನ್ನ ನಿರ್ಮಾಣ ಮನೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ” ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಜೋಡಿಯು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನಟಿ ಹಿನಾ ಖಾನ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬದ್ಧತೆಗಳಾದ ಕಸುಯಾಟಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇ 2, ಪ್ರಚಾರದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ನಡುವೆ ಒಂದು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದರು. ಹಿನಾ ಮತ್ತು ರಾಕಿ ಕೆಲಸದಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಟೆಲ್ಲಿ ಚಕ್ಕರ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಟಿ “ಹೌದು, ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆಗೆ ನಾವು ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಾವು ಎರಡೂ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಕಾರಣ, ನಾವು ಭಾಗವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಕಾಸ್ಟಾಟಿ ಝಿಂದಾಗಿ ಕೇ ಮತ್ತು ಬಿಂಬದ ಚಿತ್ರದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ, ರಾಕಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಲಂಡನ್ಗೆ ಹಾರುತ್ತಾನೆ. ”

ಮುಂಚಿನ, ನಾವು ಮಾರ್ಚ್ ನಿಂದ Kasautii Zindagii ಕೇ 2 ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಹಿನಾ ಖಾನ್ ಕಾರಣವನ್ನು ಬಯಲು . ಹಿನಾ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದು, “ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ನನ್ನ ಮುಂಚಿನ ಬದ್ಧತೆಯೇ ಕಾರಣ.” ಹಿನಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲವನ್ನು ಹುಸೇನ್ ಖಾನ್ನ ಇನ್ನೂ ಹೆಸರಿಸದ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರ ಮೂಲ: – Instagram / realhinakhan

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳು ಉಚಿತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ! ಭಾರತದ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗೀತ ವಾಹಿನಿ 9XM, 9X ಜಲ್ವಾ, 9X ಜಾಕಾಸ್, 9 ಎಕ್ಸ್ ತಶಾನ್, 9 ಎಕ್ಸ್ಓ ಫ್ರೀ-ಟು-ಏರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್, ಡಿಟಿಎಚ್ ಅಥವಾ ಹಿಟ್ಸ್ ಆಪರೇಟರ್ನಿಂದ ಈ ಚಾನಲ್ಗಳಿಗೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ.