ಹೋವರ್ಡ್ ಷುಲ್ಟ್ಜ್ SXSW ಗೆ 'ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮಧ್ಯದ ವಿಧಾನದೊಂದಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವುದು'

ಹೋವರ್ಡ್ ಷುಲ್ಟ್ಜ್ SXSW ಗೆ 'ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮಧ್ಯದ ವಿಧಾನದೊಂದಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವುದು'

ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಇಮೇಲ್ಗಳು

ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ವರದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ವಾರದ ದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ ವಿತರಿಸಲಾದ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳು.

ಅಲೆಕ್ಸ್ ಸೀಟ್ಜ್-ವಾಲ್ಡ್ ಅವರಿಂದ

ಆಸ್ಟಿನ್, ಟೆಕ್ಸಾಸ್ – ಮಾಜಿ ಸ್ಟಾರ್ಬಕ್ಸ್ನ ಸಿಇಒ ಹೊವಾರ್ಡ್ ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಸೌತ್ವೆಸ್ಟ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಶನಿವಾರದಂದು ಸೌತ್ ನಲ್ಲಿ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ಪಡೆದರು, 2020 ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯನ್ನು “ಎರಡು-ಪಕ್ಷ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಹೊರಗೆ ಒಂದು ಮಧ್ಯಮ ಸ್ವತಂತ್ರ” ಎಂದು ತೇಲುತ್ತಾನೆ.

ಎನ್ಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್ನ ಡೈಲನ್ ಬಾಯರ್ಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಟೆಕ್-ಭಾರೀ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಉಮೇದುವಾರಿಕೆಯನ್ನು “ವ್ಯವಸ್ಥೆಯೊಂದನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವಿಧಾನದೊಂದಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಅಮೆರಿಕಾದ ಜನರು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಆಯ್ಕೆ ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, “ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಹೇಳಿದರು.

ಆದರೆ ಜನವರಿ ರಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರ 2020 ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಬಿಡ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಪರಿಶೋಧಿಸುತ್ತಿದೆ ಯಾರು ಷುಲ್ಟ್ಜ್, ಆ ಆಯ್ಕೆಯ ರೀತಿ ನಿಖರವಾಗಿ ವಿವರಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡಿದರು.

ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಅವರು ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಮೇಲೆ ಏರಿಸಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದರು ಆದರೆ ಬೈಯರ್ಸ್ ಒತ್ತಿದರೆ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೇಳಲಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಆರ್ಥಿಕ ಅಸಮಾನತೆಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದರು ಆದರೆ ಹೇಗೆ ವಿವರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ಅವರು “ಸಮಾಜವಾದ” ಯಂತೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಗತಿಪರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮುಂದೂಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, “ನನ್ನ ರೀತಿಯ ಮೂಲಕ ಭಾಸವಾಗಲು ನನಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ನೀಡಿ” ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು. ಸ್ಟಾರ್ಬಕ್ಸ್ನ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯ.

ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಡೆಮಾಕ್ರಾಟ್ ಮತ್ತು ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ಗಳು ಏನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರ ವೇದಿಕೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

“ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಪಾರ್ಟಿ ನನ್ನನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ ಜೀವಮಾನದ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವವಾದಿ ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ತನ್ನ ವಿಪರೀತ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದರು, ಅವರು “ಉತ್ತಮ ಉದ್ದೇಶ” ಗಳಾಗಿದ್ದಾಗ, ತೀವ್ರವಾದ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ವಿರುದ್ಧ ಚುನಾವಣೆ ಸ್ಫೋಟಿಸುವಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರು. ಎಂದಿಗೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ”

“ಅಮೆರಿಕನ್ನರು ಸಮಾಜವಾದವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ,” ಎಂದು ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಾದ ಬರ್ನೀ ಸ್ಯಾಂಡರ್ಸ್, ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್ ಮತ್ತು ಕಮಲಾ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ.

ಡೆಮಾಕ್ರಾಟ್ ಆಗಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಕಳೆದ ವಾರ ಸಹ ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಮೈಕೆಲ್ ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಅವನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪಕ್ಷವು ಎಡಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಹೋದ ಲಿಟ್ಮಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಸಮಾಜವಾದವನ್ನು” ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಕೇಳಿದಾಗ, ಅವರು ವೆನೆಜುವೆಲಾವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದರು, ಇದು ಅವರ ಟೀಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಜನಸಂದಣಿಯಿಂದ ಕೇವಲ ಋಣಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿಸಿತು. “ನೀವು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲವೇ?” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಬಂಡವಾಳಶಾಹಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೇಸ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು.

ಇನ್ನೂ, ಷುಲ್ಟ್ಜ್ ಯಶಸ್ವಿ ಹೊಸತನವನ್ನು ಪ್ರತಿಫಲ ನೀಡುವ ತನ್ನ ಕರೆಗಳ ಮೂಲಕ ಶ್ಲಾಘನೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮತ್ತು ಎರಡು-ಪಕ್ಷ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮತ್ತು ಟ್ರಮ್ಪ್ ಪುನಃ ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವನು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಗಣಿತವು ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ಓಟದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅನ್ನು ಮರು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಸೂಚನೆ ಇಲ್ಲ, ಆಗ ನಾನು ಮುಂದುವರಿಯುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಅಲೆಕ್ಸ್ ಸೀಟ್ಜ್-ವಾಲ್ಡ್ ಎನ್ಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್ಗೆ ರಾಜಕೀಯ ವರದಿಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.