ಕಸೌಟಿ ಜಿಂದಾಗಿ ಕೇ ಮುನ್ನೋಟ, ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019: ಪ್ರೇಣ ಮತ್ತು ಅನುರಾಗ್ ಅವರ ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ವೀಣಾ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ? – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಕಸೌಟಿ ಜಿಂದಾಗಿ ಕೇ ಮುನ್ನೋಟ, ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019: ಪ್ರೇಣ ಮತ್ತು ಅನುರಾಗ್ ಅವರ ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ವೀಣಾ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ? – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಕಾಸ್ಟಾಟಿ ಜಿಂಡಾಗಿ ಕೇ ಮುನ್ನೋಟ

ಕಾಸೌಟಿ ಜಿಂದಾಗಿ ಕೇ ಮುನ್ನೋಟ, ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019 | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಪ್ರೆರ್ನಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಅವಳ ಹೆಮ್ಮೆಯನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದಾಗ, ಯಾರಾದರೂ ಯಾವಾಗಲೂ ಬರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಾಶಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಈ ಬಾರಿ ಅದು ಅವರ ತಾಯಿ, ವೀಣಾ. ಹಿಂದಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಕೊಮಾಲಿಕಾ ಮೋಹಿಣಿಯವರನ್ನು ಆಘಾತದಿಂದ ಹೊರಡುವ ಮುನ್ನ ಅನುರಾಗ್ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರೆರ್ನಾಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ಆಘಾತದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮೋಹಿನಿ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ತನ್ನ ಕುಸಿತವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಕಳೆದುಕೊಂಡಳು ಎಂದು ಆಘಾತ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಮನೆಯ ಎಲ್ಲರೂ ಅವಳನ್ನು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಅನುರಾಗ್ ಅವರು ಕೊಮೋಲಿಕಾವನ್ನು ಪ್ರೆರ್ನಾದಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರೂಪಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಮೊಹಿನಿ ತನ್ನ ಇಂದ್ರಿಯಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಂಡ ತಕ್ಷಣ, ಅವಳು ಮಾಡಿದ ಮೊದಲನೆಯು ನಿವಿಯಿಂದ ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕರೆ ಮಾಡಿತ್ತು.

ಪ್ರೆಣನಾ ಅವರ ಸ್ಥಾನದ ಬಗ್ಗೆ ವೀಣಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದಾಗ, ಮೊಹಿನಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು, ಬಾಸು ಕುಟುಂಬದ ಹೊಸ ವಧು ಎಂದು ಕೊಮೊಲಿಕಾ ಮೊದಲ ದಿನ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಯಿತು. ಮೋಹಿನಿ ಅವರು ಅನುರಾಗ್ ಅನ್ನು ಹಣ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿಗಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಪ್ರೆನ್ನಾ ಅವರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದರು. ವೀಣಾ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ಸುದ್ದಿಯೊಡನೆ ಅಸಮಾಧಾನ ಹೊಂದಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಶಿವಾನಿ ತನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನ ಒಂದು ತುಣುಕನ್ನು ಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಳು. ಮುಂಬರುವ ಕಂತಿನ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ, ಅನುರಾಗ್ ಅವರು ಪ್ರೆರ್ನಾ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಕೇಳುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಅನುರಾಗ್ ಅವರು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರೀಷ್ಣ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಅವರು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ ವೀಣಾ ಅವರು ಬಸು ಮನೆಯಿಂದ ಪ್ರೆರ್ನಾವನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಂತರ ವೀಣನು ತನ್ನ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಬಹುಶಃ ಅವಳಿಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವಳು ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾಳೆ? Kasautii Zindagii ಕೇ ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಎಂದರೆ ಸ್ಟೇ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಜನಪ್ರಿಯ ವೀಡಿಯೊ