ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು 'ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ', ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು 'ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ', ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟ್ವೀಟ್, ಬ್ಯಾಂಡ್ ‘ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ’ ಎಂಬ ಶಬ್ದಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ, ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಉನ್ಮಾದಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿದೆ. ಭಾನುವಾರ ಬ್ಯಾಂಡ್ನ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯು ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಗೀತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಎಸ್ಆರ್ಕೆಗೆ ಕೂಗಿದ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಶಾರುಖ್ ಅವರು ಈಗ ಟ್ವೀಟ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನನ್ನ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕೇಳುವ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಕೇಳುವಿರಿ. ಕೆಲವು ಭಾರತೀಯ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಸಹ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ. “ಬ್ಯಾಂಡ್ನ ಮೂಲ ಟ್ವೀಟ್” ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಹಲೋ, ನೀವು ಎಲ್ಲರೂ ಸರಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಸರಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಕೆಲವು ಸಂಗೀತ ಇಲ್ಲಿದೆ. “ಟ್ರೋಟ್ ಸ್ಟೋರಾ, ಜಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾರಿ ಅವರ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಮಾಡಿದೆ.

ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನನ್ನ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಕೇಳುವ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ಭಾರತೀಯ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಸಹ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿ & ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಜೀವನ ಫಾರೆವರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ನಿಮಗೆ https://t.co/iAmPIb6sa7

– ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ (@ ಜಿಯಾಮ್ಸ್ಆರ್ಕೆ) ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019

“ಒಂದು ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್, ನನ್ನ ಕೊಲ್ಲುವ ರಾಜ,” ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಒಂದು ಅಭಿಮಾನಿ ಬರೆದರು. “ನಾನು ಹೇಳುವಂತಹ ಒಂದು ಮೋಹನಾಂಗಿ ನೀನು” ಎಂದು ಬರೆದರು.

ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ನ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ಮತ್ತು ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇ ಇಬ್ಬರೂ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. 2016 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಡ್ನ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸಿಟಿಸನ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಮುಂಬಯಿ ಮನೆಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಆಮಿರ್ ಖಾನ್, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಮೊದಲಾದವರು ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೂ ಸಹ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಚೈನ್ಸ್ಮೋಕರ್ಸ್ ಕೂಡ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೀಡಿಯೋಗಳಲ್ಲಿ, ಶಾರೂಖ್ ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇನ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಗ್ರೂವಿಂಗ್ನ್ನು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಸಂಗೀತ ಒಳಗೆ: ಕೋಲ್ಡ್ಪ್ಲೇ, ಚೈನ್ಸ್ಮೋಕರ್ಸ್, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಅಮೀರ್ ಪ್ರದರ್ಶನ, ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಭಾನುವಾರದಂದು ‘ಮಂಗಳಲ್ ಪಾರ್ವ್’ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಇದು ಯಾರು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದು, ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019 21:08 IST