ನವವಿವಾಹಿತ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಹೊಸ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಮೈಲ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ – ಫೋಟೋ ನೋಡಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ನವವಿವಾಹಿತ ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಹೊಸ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಮೈಲ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ – ಫೋಟೋ ನೋಡಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ, ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ

ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ, ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ನವವಿವಾಹಿತರು ಆಕಾಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಶಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಶನಿವಾರದಂದು ವಿವಾಹವಾದರು, ಮುಂಬೈಯ ಜಿಯೋ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೆಂಟರ್ ಇಂದು ಮತ್ತೊಂದು ಅದ್ದೂರಿ ಮದುವೆಯ ಸ್ವಾಗತಕ್ಕಾಗಿ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಿಲಯನ್ಸ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಹಾಡಾಗಿರುವ ಆಕಾಶ್ ಅವರು ಮಾರ್ಚ್ 9 ರಂದು ನಿಕಟವಾದ ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟೆಡ್ಡ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಜ್ರದ ವ್ಯಾಪಾರಿ ರಸೆಲ್ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರು ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

ಡಬ್ಬೂ ರತ್ನಾನಿ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ ತೆಗೆದ ಹೊಸ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ದಂಪತಿಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೊಗಸಾದ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆಕಾಶ್ ಮದುವೆಯ ಸ್ವಾಗತದಿಂದ ಒಂದು ಹೊಳೆಯುವ ಕಪ್ಪು ಶೆರ್ವಾನಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಶ್ಲೋಕ ಸಂತೋಷದ ನವವಿವಾಹಿತ ವಧುವಿನ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮುಗುಳ್ನಗೆ ತೋರಿಸಿದರು. ಮನೀಷ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರ ಸೃಷ್ಟಿ ಧರಿಸಿ, ಗುಲಾಬಿ ಚಿನ್ನದ ಅಲಂಕರಿಸಿರುವ ಲೆಹೆಂಗಾದಲ್ಲಿ ಶ್ಲೋಕ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಪತಿ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯಾಗಿ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಯು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಒಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಶೋಲೋಕ ತನ್ನ ಜನಾಂಗೀಯ ಅವತಾರದ ಮೂಲಕ ಸೊಬಗು ಹೊರಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ನ ಸೇಂಟ್ ಮೊರಿಟ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಮದುವೆ ವಿವಾಹಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾದವು, ಅಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬವು ಆಕಾಶ್ ಬ್ಯಾಚೆಲರ್ ಪಾರ್ಟಿಯನ್ನು ಆಂಬಾನಿಗಳು ವಿಂಟರ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಂದು ಕರೆಯುವ ಥೀಮ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡಿತು.

ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್, ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್, ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್, ಕರಿಶ್ಮಾ ಕಪೂರ್, ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ, ಟೈಗರ್ ಶ್ರೋಫ್ ಮತ್ತು ದೀಶಾ ಪಟಾನಿ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಅಕಾಶ್ ಮತ್ತು ಶ್ಲೋಕಳ ಮದುವೆಯ ಭಾಗವಾದ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರು. , ಅಯಾನ್ ಮುಖರ್ಜಿ, ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮೊದಲಾದವರು ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂಬೈಯ ಜಿಯೊ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೆಂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಇಂದು ದಂಪತಿಗಳು ಮತ್ತೊಂದು ವಿವಾಹದ ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ವ್ಯವಹಾರದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಜನಪ್ರಿಯ ವೀಡಿಯೊ