ಪ್ರಿಯಾನೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ನಾಯ್ಡ್ಗೆ ಹೋದರೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಕಸೈನ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ನಂತರ, 'ಅವಳು ವಿವಾಹವಾದರು … – ಸುದ್ದಿ 18

ಪ್ರಿಯಾನೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ನಾಯ್ಡ್ಗೆ ಹೋದರೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಕಸೈನ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ನಂತರ, 'ಅವಳು ವಿವಾಹವಾದರು … – ಸುದ್ದಿ 18

ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾರವರು ಮದುವೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಪರೀನೆತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಯಾವುದೇ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮನಸ್ಸಿಲ್ಲ.

Parineeti Chopra Asked If She Will Tie the Knot Next After Cousin Priyanka Chopra, Says 'She Got Married at 36!'
ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ / ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್

ಕಳೆದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ, ಸೋನಮ್ ಕೆ ಅಹುಜಾ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಮುಂತಾದ ಪ್ರಮುಖ ನಟಿಯರನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್ ಕಂಡಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮದುವೆಗಳನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಮದುವೆಯ ಕಾರ್ಡುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಯು ನಟಿ ಪರಿಿನೀತಿ ಚೋಪ್ರಾಗೆ ಕೂಡಾ ಇತ್ತು. ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಗುಂಪು ಸಂವಾದದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ

ಕೇಸಾರಿ

, ತನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಕುರಿತು 30 ವರ್ಷದವಳನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು. ನಟಿ, “ಕೇವಲ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವಲ್ಲ!”

ತನ್ನ ಸಮಕಾಲೀನರು ನೆಲೆಸಿರುವುದನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, ಅವರು ಧುಮುಕುವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಯೋಜನೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರೆ ಪರಿಣಿತಿಗೆ ಕೇಳಲಾಯಿತು. ಅವರು “ಟೊಹ್ ಉಸೆ ಮೇರಾ ಕ್ಯಾ ಲೆನಾ ದೇನಾ ಯಾರ್? ವೊಹ್ ಕಾರೆ ಜೋ ಕಾರ್ನಾ ಹೇ ಅನ್ಕೋ” ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು. (ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ? ಅವರು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು) ಪ್ರಸ್ತುತ, ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಗಳಿಲ್ಲ, ! ನಾನು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಮದುವೆಯಾದರೆ, ನಾನು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವಾಗ ಅದು ಇಂದು ಅಲ್ಲ, ನಾನು ಇಂದಿನ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಅವಳ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮದುವೆಯ ಪ್ರೇರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆದಾಗ ಪರೀನೆಟಿ ನಗುತ್ತಾ, “ಉಸ್ನೆ ಖುದ್ 36 ಪೀ ಶಾದಿ ಕಿ ಹೈ! ಉಸ್ನೆ ಜಾಯಿಸ್ ಬಡಿ ಜಾಲ್ಡಿ ಕರ್ ಲಿ” ಮೇರೆ ಪಾಸ್ ಆಹಿ 6 ಸಾಲ್ ಹಾಯ್ ಕನಿಷ್ಠ (ಅವರು ಗಂಟು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡಂತೆ ಹಸಿವಿನಲ್ಲಿ! ಅವರು 36 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾದರು. ನನ್ನ ಬಳಿ ಕನಿಷ್ಠ ಆರು ವರ್ಷಗಳು ಬೇಕು). ”

ತದನಂತರ ಮದುವೆಯಾಗುವುದನ್ನು ಚೋಪ್ರಾ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರವಲ್ಲ ಎಂದು ಪರಿನೀತಿ ನಂತರ ವಿವರಿಸಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಚೋಪ್ರಾಸ್ ನ ಕುಟುಂಬ, ಅವರು ಬಹಳ ತಂಪಾದ ಕುಟುಂಬ, ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ನನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದರೆ, ಊಹೆಯಂತೆ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಧಕರ ಕುಟುಂಬ ಎಂದು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ನಿರತರಾಗುತ್ತಾರೆ ನನ್ನ ಹಿರಿಯ ಸೋದರಿ ಮಿಮಿ ದಿದಿ (ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ) ನಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾಗಲಿರುವ ಮೊದಲ ಹೆಣ್ಣು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿದ್ದು, ನನಗೆ 14 ಸೋದರಸಂಬಂಧಿಗಳಿದ್ದು, ಕೇವಲ ಇಬ್ಬರು ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ 30 ರೊಳಗೆ ಇದ್ದಾರೆ, ಯಾರೂ ಮದುವೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಕುಟುಂಬದವರು! ”

ಹೆಚ್ಚು @ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೊವಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ