ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಸಿಂಗರ್ ಸೆಯುಂಗ್ರಿ ವೇಶ್ಯೆಯರನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಚಾರ್ಜ್ಡ್, ಕ್ವಿಟ್ಸ್ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಸಿಂಗರ್ ಸೆಯುಂಗ್ರಿ ವೇಶ್ಯೆಯರನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಚಾರ್ಜ್ಡ್, ಕ್ವಿಟ್ಸ್ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಜನಪ್ರಿಯ ಕೆ-ಪಾಪ್ ವಾದ್ಯತಂಡ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ನ ಸ್ಟಾರ್ ಸೀಂಗ್ರಿ ತನ್ನ ನೈಟ್ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ವೇಶ್ಯೆಯರನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಶೋಬಿಜ್ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತಿ ಘೋಷಿಸಿದರು.

Big Bang Singer Seungri Charged With Supplying Prostitutes, Quits K-Pop Industry
ಚಿತ್ರ: Instagram

ಕೊರಿಯನ್ ಪಾಪ್ ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿನ ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಸೆಯುಂಗ್ರಿ, ವೇಶ್ಯೆಯರನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆರೋಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಆರೋಪಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸುವ ಗಾಯಕ, ಸೋಮವಾರ ತನ್ನ ಹುಡುಗ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಬೆಂಬಲಿಗ, ಪ್ರತಿಭೆ ಏಜೆನ್ಸಿ ವೈಜಿ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ತಾನು ತಕ್ಷಣ ಶೋಬಿಜ್ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತನೆಂದು ಘೋಷಿಸಿದ.

“ನಾವು ಸೆಂಗ್ರಿ ಅವರನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಸಂಶಯಾಸ್ಪದ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಹಣ ವಾರಂಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ (ಸೀಂಗ್ರಿ) ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಅವರ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ವಕ್ತಾರರು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೂರು ವರ್ಷ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಸಾಗಿಸುವ ಆರೋಪಗಳು, ಸಿಯೋಂಗ್ನಲ್ಲಿ ನೈಟ್ಕ್ಲಬ್ನ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿಯಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಆಕ್ರಮಣವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಸೆಂಗ್ರಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಸೋಮವಾರ YG ಷೇರುಗಳು ಸುಮಾರು 14% ನಷ್ಟು ಕುಸಿದವು.

28 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಗಾಯಕ, ಅವರ ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು ಲೀ ಸೀಂಗ್-ಹೈನ್, ಮತ್ತು ಜಪಾನ್ನಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯ ಹೆಸರನ್ನು 6 ನೇ ಯಾರು ಬಳಸುತ್ತಾನೋ, ಅವರು ಹಲವಾರು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ ನಂತರ, ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾದ ವಿಡಿಯೋವೊಂದನ್ನು ಸಿಯೋಲ್ ಪೋಲಿಸ್ ಜನವರಿಯ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿತು, ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಅವರು ತನಿಖೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆರೋಪಿಗಳು ಪೋಷಕರಿಗೆ ಔಷಧಿಗಳ ಸರಬರಾಜು, ಮತ್ತು ವಿಐಪಿ ಕ್ಲೈಂಟ್ಗಳಿಗೆ ಮಾದಕವಸ್ತುವಿನ ಮಾದಕವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಜ್ಞಾನ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸೆಯುಂಗ್ರಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

ಆದರೆ ಫೆಬ್ರವರಿ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, 2015 ರ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲವು ಪಠ್ಯ ಸಂದೇಶಗಳು ಹೊರಬಂದವು. ಸಿಯುಂಗ್ರಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಮೂವರು ಜನರು ಸಂಭಾವ್ಯ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಯೂರಿ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ ಕಂಪನಿಗೆ ವೇಶ್ಯೆಯರನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಕ್ಷಿಯನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡುವಂತೆ ಪಠ್ಯ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಪತ್ರಕರ್ತ ಸೆಯುಂಗ್ರಿ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ವಿವಾದವು ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡಂತೆ, ಒಸಾಕಾ, ಜಪಾನ್ ಮತ್ತು ಜಕಾರ್ತಾ, ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಗಳನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಯಿತು.

ಹೆಚ್ಚು @ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೊವಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ