ಅಮೆಜಾನ್ ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಬೆಲೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಸಮಾನತೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ – Thurrott.com

ಅಮೆಜಾನ್ ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಬೆಲೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಸಮಾನತೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ – Thurrott.com

ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ, ಅಮೆಜಾನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಎರಡು

ಈ ವಾರ ತೃತೀಯ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಅದರ ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ. ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ಮಾರಾಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಇತರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ಗದ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಿಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆಕ್ಸಿಯಾಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ವಿರೋಧಿ ಆಚರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಟೀಕಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಈ ಕ್ರಮವು ಬರುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಅಮೆಜಾನ್ ತೃತೀಯ ಮಾರಾಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಒಂದೇ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಲು ಅಗತ್ಯ. ಅಂದರೆ ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇಬೇ ನಂತಹ ಇತರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ಗದ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಂಪನಿಯು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಅದೇ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ನಂತರ ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನಿ ನಿಯಂತ್ರಕರಿಂದ ಒತ್ತಡದ ನಂತರ 2013 ರಲ್ಲಿ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು .

ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ದೊಡ್ಡ ಟೆಕ್ ಕಂಪೆನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಶಕ್ತಿಯ ಕುರಿತು ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿವೆ. ಯುಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಭರವಸೆಯ ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್ ಅವರು ಟೆಕ್ ಸೆಕ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಒಡೆಯಲು ಬಯಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕಳೆದ ವಾರ ಹೇಳಿದರು .

ಸೇನ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಬ್ಲುಮೆಂಥಾಲ್ (ಡಿ-ಕಾನ್.) ಹಿಂದೆ ಅಮೆಜಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ವಿರೋಧಿ ವಿಶ್ವಾಸ ತನಿಖೆಗಳಿಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು .

ಅಮೆಜಾನ್ನ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಗತ ನಿರ್ಧಾರವು ಆಕ್ರಮಣಶೀಲ ವಕಾಲತ್ತು ಮತ್ತು ಗಮನದ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದು ಅಮೆಜಾನ್ಗೆ ತನ್ನ ನಿಂದನೆ ಒಪ್ಪಂದದ ನಿಯಮವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿತು. ಅಮೆರಿಕಾದ ನಾವೀನ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ-ವಿರೋಧಿ ಅಭ್ಯಾಸಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿರುಕು ಹಾಕಲು ಫೆಡರಲ್ ನಿಯಂತ್ರಕರು ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಆಳವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಅಮೆಮೆನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಬ್ಲೂಮೆಂಥಾಲ್ ಹೇಳಿದರು.

, ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ