July 16, 2019

ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ದಿನ 2 ರಂದು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಇಲ್ಲಿ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಫ್ರೀ ಪ್ರೆಸ್

ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ದಿನ 2 ರಂದು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಇಲ್ಲಿ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಫ್ರೀ ಪ್ರೆಸ್

ಮುಚ್ಚಿ

ಡೇವ್ ಬರ್ಕೆಟ್ ಸೋಮವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019 ರಂದು ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್ಗೆ ಉಚಿತ ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರತ ಮೊದಲ ದಿನವನ್ನು ಒಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಫ್ರೀ ಪ್ರೆಸ್

ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ದಿನ 1 ರಂದು, ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್ ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಅವರ ನಾಲ್ಕು ದೊಡ್ಡ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿತ್ತು.

ಅವರು ಸ್ಲಾಟ್ ರಿಸೀವರ್ ಸ್ಪಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಟಾಪ್ಗಪ್ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಡ್ಯಾನಿ ಅಮೆಂಟೋಲಾಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಟ್ರೆ ಫ್ಲವರ್ಸ್ , ಜಸ್ಟಿನ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಜೆಸ್ಸೆ ಜೇಮ್ಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿದರು, ಕ್ರಮವಾಗಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ತುಂಬಲು ಒಪ್ಪಿದರು.

ಅವರು ಇನ್ನೂ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಲಯನ್ಸ್ ಈಗಲೂ ಓಡುತ್ತಿರುವ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಾಗ, ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ದಿನ 2 ರಂತೆ, ಇಲ್ಲಿ 2019 ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆಯೇ ಲಯನ್ಸ್ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವವರ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಡಲು 12 ಆಟಗಾರರಿದ್ದಾರೆ.

[ ಲಯನ್ಸ್ ಡೇ 1 ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು: ಈ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸದಿರುವುದು ಕಷ್ಟ ]

ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ

ಮಾರ್ಕ್ ಇಂಗ್ರಾಮ್, ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಸೇಂಟ್ಸ್: ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಓಡಾಟದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಾಗಿದೆ. ಸ್ಥಾನವಿಲ್ಲದೆ ಉನ್ನತ ಫ್ರೀ ಏಜೆಂಟನಾಗಿದ್ದ ಲೀ’ವಿಯಾನ್ ಬೆಲ್, ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಅವನ ಬೆಲೆಯು ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದರೂ, ಈ ಇತರ ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸ್ಲಾಟ್ನೊಳಗೆ ಅವರು ಮನೆ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂಕ್ರಾಮ್ ಫ್ಲಿಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾಗೆ ಹೋದರು ಮತ್ತು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಟೆಂಡೆಮ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನಲ್ಲಿರುವ ಕೆರಿಯೊನ್ ಜಾನ್ಸನ್ರೊಂದಿಗಿನ ವಿಭಜನೆಯ ಸಮಯ ಹಣದ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿರಬಾರದು.

ಝಾಕ್ ಝೆನರ್, ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್: ಝೆನರ್ ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಏಕೈಕ ಲಯನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಅವಕಾಶ ಇನ್ನೂ ಇದೆ. ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ ಅವರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ವಿಶೇಷ ತಂಡಗಳ ಮೇಲೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಇಂಗ್ರಾಮ್ ಅಥವಾ ಟೆವಿನ್ ಕೋಲ್ಮನ್ರಂತೂ ವೆಚ್ಚ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಲಟಾವಿಸ್ ಮುರ್ರೆ, ಮಿನ್ನೆಸೊಟಾ ವೈಕಿಂಗ್ಸ್: ಮರ್ರಿ ಕೇವಲ 29 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಓಲ್ಡ್ ಓನ್ ಬ್ಯಾಕ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಯಾರೂ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವರು ಕೇವಲ 899 ರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಮಿನ್ನೆಸೋಟಾದ ಡಾಲ್ವಿನ್ ಕುಕ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವನು ಒಂದು ಟನ್ ಅನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜಾನ್ಸನ್ನ ಹಿರಿಯ ವಿಮೆಯಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಜೆರೆಮಿ ಹಿಲ್, ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡಿನ ದೇಶಪ್ರೇಮಿಗಳು: ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಮಾಜಿ ಪೇಟ್ರಿಯಾಟ್, ಸಹಜವಾಗಿ ಅವನು ಸರಿಹೊಂದುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಸಿನ್ಸಿನ್ನಾಟಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಭಾಗದ ತರಬೇತುದಾರ ಕೈಲ್ ಕ್ಯಾಸ್ಕಿಯನ್ನು ಓಡಿಸುವ ಹೊಸ ಸಿಂಹಗಳಿಗಾಗಿ ಹಿಲ್ ಆಡಿದರು. ಹಿಲ್ ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ACL ಯೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಅವರು ಕೇವಲ 26 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಗಾಲ್ರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ 200-ಕ್ಯಾರಿ-ಒಂದು-ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆಯೇ ಇತ್ತು.

ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಲೈನ್

ಜೆಆರ್ ಸ್ವೀಜೀ, ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೀಹಾಕ್ಸ್ : ದಿ ಲಯನ್ಸ್ ಕಟ್ TJ ಲ್ಯಾಂಗ್ ಕಳೆದ ವಾರ , ಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಆರಂಭಿಕ ಕೆಲಸವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕೆನ್ನಿ ವಿಗ್ಗಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜೋ ಡಹಲ್ನಲ್ಲಿನ ಆಂತರಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಬಾಬ್ ಕ್ವಿನ್ ಅವರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ರೇಖೆಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ. ಸ್ವೀಜಿ ಇಬ್ಬರೂ ಗಾರ್ಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಡಾರೆಲ್ ಬೆವೆಲ್ ಅವರು ಸಿಯಾಟಲ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮಯದಿಂದ ನಿಕಟತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಡಿಜೆ ಫ್ಲೂಕರ್, ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೀಹಾಕ್ಸ್: ಫ್ಲೂಕರ್ ಕಳೆದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಮೂರು ವಿವಿಧ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಬೌನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಸಿಯಾಟಲ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಾಗಿ ಕಳೆದ ಕ್ರೀಡಾಋತುವನ್ನು ಅವರು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಲಯನ್ಸ್ ರನ್ ಅನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ತೀವ್ರವಾದ ಮಂಡಿರಜ್ಜು ಗಾಯದಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದ ತಂಡಗಳು ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಸುವ ಮೊದಲು ಭೌತಿಕತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಬಹುದು.

ಜೆಫ್ ಅಲೆನ್, ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್: ವಿಗ್ಗಿನ್ಸ್ ಕಳೆದ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬಲ ಕಾವಲುಗಾರರಲ್ಲಿ 10 ಆಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಹಾಗಾಗಿ ಲಯನ್ಸ್ ನಾವು ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ನಂತೆ ಆತನೊಂದಿಗೆ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕ. ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅಲೆನ್ನಂತಹ ಆಟಗಾರನು ಪ್ರಜ್ಞೆ ತೋರುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ಪ್ರತಿ ಸ್ಥಾನವನ್ನೂ ಕೇಂದ್ರವನ್ನೂ ವಹಿಸಬಲ್ಲರು ಮತ್ತು ಅವರು ಟನ್ಗೆ ವೆಚ್ಚವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಬ್ರಿಯಾನ್ ವಿಟ್ಜ್ಮನ್, ಚಿಕಾಗೋ ಕರಡಿಗಳು : ವಿಟ್ಜ್ಮನ್ 6 ಅಡಿ 7 ಮತ್ತು 320 ಪೌಂಡ್ಗಳಷ್ಟು ಬೃಹತ್ ಮಾನವನಾಗಿದ್ದು, ಲಯನ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಲೈನ್ಮೇನ್ಗಳಂತೆ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಆರಂಭಿಕ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಚಿಕಾಗೋದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅವನು ಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ತುಂಬಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಿದ.

ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮರಳಿ

ಎರಿಕ್ ರೋವೆ, ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡಿನ ದೇಶಪ್ರೇಮಿಗಳು: ದಿ ಲಯನ್ಸ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದರು , ಆದರೆ ಅವನ ಮತ್ತು ಡೇರಿಯಸ್ ಸ್ಲೇ ಅವರ ಹಿಂದೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿನ ಆಳವಿಲ್ಲದೆಯೇ, ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಇನ್ನೂ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿರುವ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಥಾನವಾಗಿದೆ. ರೋವ್ ಅವರ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಗಾಯದ ಇತಿಹಾಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಒಂದು ಅಪಾಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಲಯನ್ಸ್ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಪೂರ್ಣವಾದಾಗ ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಅರೆಕಾಲಿಕ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಆಗಿರುತ್ತಾನೆ.

ಮಾರ್ಕಸ್ ಗಿಲ್ಕ್ರಿಸ್ಟ್, ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೈಡರ್ಸ್ : ದಿ ಲಯನ್ಸ್ಗೆ ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ. ಟ್ರೇಸಿ ವಾಕರ್ ಆರಂಭದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋವರ್ ಕ್ವಿನ್ ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಅನುಭವಿ ಕೈಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕೆಟ್ಟ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ಆರು ನೇರ ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಗಿಲ್ಕ್ರಿಸ್ಟ್ ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಟರ್ನ್ವರ್ಗಳನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಬಾಬ್ ಕ್ವಿನ್ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಆಡಮ್ಸ್, ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ : ದ ಬುಕ್ಸ್ ವರದಿಯಂತೆ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿ ಆಡಮ್ಸ್ನ್ನು ಟೆಂಡರ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಬುಧವಾರ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಯಾವುದೇ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಲಯನ್ಸ್ ಡ್ಯಾಮನ್ ಹ್ಯಾರಿಸನ್, ಡೆವೊನ್ ಕೆನ್ನಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ರೋಮಿಯೊ ಒಕ್ವಾರಾಗೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಅದೇ ಜೈಂಟ್ಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೇಲೆ ಅವನು ಆಡಿದನು, ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಾದ್ಯಂತ ಘನ ವಿಶೇಷ ತಂಡಗಳ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದನು.

ಬಾಸುಡ್ ಬ್ರೀಲ್ಯಾಂಡ್, ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿ : ಕೊನೆಯ ವರ್ಷ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬ್ರೆಲ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಕಳೆದುಹೋದ ವರ್ಷವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಕಾಲು ಗಾಯವು ಅವನ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆಯೇ ಅವರು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳಾಗಿದ್ದರು. ಲಯನ್ಸ್ ಮತ್ತೊಂದು ಹೊರಗಿನ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಭೀರವಾದರೆ, ಬ್ರೆಲ್ಯಾಂಡ್ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ನೋಟಕ್ಕೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ.

Dbirkett@freepress.com ನಲ್ಲಿ ಡೇವ್ ಬರ್ಕೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. Twitter @ Davebirkett ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ . ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಲಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಲಯನ್ಸ್ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.