ಡೆನ್ವರ್ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ನ ಮೊದಲ ಎರಡು ಮುಕ್ತ ಏಜೆಂಟ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಗ್ರೇಡಿಂಗ್ – ಮೈಲ್ ಹೈ ರಿಪೋರ್ಟ್

ಡೆನ್ವರ್ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ನ ಮೊದಲ ಎರಡು ಮುಕ್ತ ಏಜೆಂಟ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಗ್ರೇಡಿಂಗ್ – ಮೈಲ್ ಹೈ ರಿಪೋರ್ಟ್

ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ನ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಕಾನೂನು ಬಾಹಿರ ಅವಧಿಯ ಮೊದಲ ದಿನದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಡೆನ್ವರ್ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಈ ವರದಿ ಒಪ್ಪಂದಗಳು ನಮ್ಮ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್, ಎಸ್ಬಿ ನೇಷನ್, ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಿಂದ ಪಡೆದ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದು ಕರೀಂ ಜಾಕ್ಸನ್ನಲ್ಲಿ ಹೂಸ್ಟನ್ ಟೆಕ್ಸಾನ್ಸ್ನಿಂದ 31 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಕಾರ್ನರ್ಬ್ಯಾಕ್ನ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದಿತು. ಜಾಕ್ಸನ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕಿತ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು ಮತ್ತು ವಿಕ್ ಫಾಂಗಿಯೋ ಮತ್ತು ಬ್ರೊಂಕೋಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೇಲಿನ ಪರಿಣತರೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ಚಿಹ್ನೆ: ಸಿಬಿ ಕರೀಮ್ ಜಾಕ್ಸನ್

ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಟೆಕ್ಸಾನ್ ಡೆನ್ವರ್ಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷ, $ 33 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ದ್ವಿತೀಯ ಸಹಾಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಜಾಕ್ಸನ್ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಅವನು ಸುಮಾರು 31 ರಷ್ಟನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ಕ್ರಿಸ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಜೂನಿಯರ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಜೋಡಿಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಲ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ (ಕನಿಷ್ಠ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ)

ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಗ್ರೇಡ್: ಬಿ +

ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಗ್ರೇಡ್: C +

ವಯಸ್ಸಿನ ಅಂಶದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಇದು ಉತ್ತಮ ಪಿಕ್ ಅಪ್ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣವೇ ಅಕಿಬ್ ತಾಲಿಬ್ನ ನಿರ್ಗಮನದೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಯಾವುದೇ ಫ್ಲೈ ವಲಯಕ್ಕೆ ಮತ್ತೆ ಜೀವನವನ್ನು ಉಸಿರಾಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ತಾನು ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಜೂನಿಯರ್ ಇಬ್ಬರೂ ಒಟ್ಟಾಗಿ “ವೃದ್ಧರಾಗುತ್ತಾರೆ” ಎಂಬ ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಈಗ ನಿಷೇಧಿಸಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಉನ್ನತ ಕಾರ್ನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಒಪ್ಪಂದಗಳು ಅಥವಾ ತಂದೆ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೀಡಿದರೆ, ಇಲ್ಲಿ SB ನೇಷನ್ ನ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಅಥವಾ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟ.

ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ನ ಎರಡನೇ ಒಪ್ಪಂದವು ಚೆಂಡಿನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಕಡೆಗೆ ಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ ಜ’ವಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಮೈಲ್ ಹೈ ಸಿಟಿಗೆ ಬರಲು ಒಂದು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ.

ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ಚಿಹ್ನೆ: ಒಟಿ ಜಾವಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್

ಬ್ರೋಂಕಸ್ಗೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸಹಾಯ ಬೇಕು? ಯುಪ್ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಜೋ ಫ್ಲಾಕೊ ನಂತಹ ಪ್ರತಿಮೆಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದ ನಂತರ. ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ಗೆ ಸರಿಯಾದ ವಿವಾದ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೇ? ಸಹ ಯಪ್. ಜೇರ್ಡ್ ವಲ್ಡೀರ್ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೇಗಾದರೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಸರಾಸರಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ. ಸೀಮಿತ OL ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಜಾವಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಒಬ್ಬರು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದೀರಾ ? ಮತ್ತೆ ಯಪ್.

ಆದರೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಅತ್ಯಧಿಕ ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಬಲ ಟ್ಯಾಕಲ್ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೇ ? ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳು ಮತ್ತು $ 52 ದಶಲಕ್ಷದಷ್ಟು ಪಾದದೀಪ.

ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಗ್ರೇಡ್: B-

ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಗ್ರೇಡ್: C-

ಜಾನ್ ಎಲ್ವೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಜೇಮ್ಸ್ಗೆ ಬೇಕಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಭಾರಿ ಒಪ್ಪಂದದ ಮೂಲಕ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಜರೆಡ್ ವಲ್ಡೀರ್ ಬಂದಾಗ ತನಕ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಆಟಗಾರನೊಂದಿಗೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ಬಲಭಾಗವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಕ್ರೋಧವನ್ನು ಕಿಡಿಮಾಡುವಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಲಿಲ್ಲ.

ನಾನು ತಮ್ಮ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ದರ್ಜೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಾಗ, ಅವರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ದರ್ಜೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಠಿಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಪ್ರತಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯೊಂದಿಗಿನ ಕರಾರಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಈಗಲೂ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಸರಿಯಾದ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ಗಾಗಿ ಕಡಿದಾದ ಬೆಲೆಯಂತೆ ತೋರುತ್ತಿರುವಾಗ ಇದು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚೌಕಾಶಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಬಹುದು. ನಾನು ಅವರ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಗ್ರೇಡ್ಗಾಗಿ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ಎ ಬಿ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ.

ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ಗೆ ಮೊದಲು ನೀವು ಎರಡು ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ?