ಬೆರ್ಹಲ್ಟರ್ ಹೆಸರುಗಳು ಈಕ್ವೆಡಾರ್ ಮತ್ತು ಚಿಲಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಮಾರ್ಚ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ 24-ಆಟಗಾರ ರೋಸ್ಟರ್ – ಯು.ಎಸ್. ಸಾಕರ್

ಬೆರ್ಹಲ್ಟರ್ ಹೆಸರುಗಳು ಈಕ್ವೆಡಾರ್ ಮತ್ತು ಚಿಲಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಮಾರ್ಚ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ 24-ಆಟಗಾರ ರೋಸ್ಟರ್ – ಯು.ಎಸ್. ಸಾಕರ್

ಚಿಕಾಗೊ (ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019) – ಯುಎಸ್ ಪುರುಷರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಗ್ರೆಗ್ ಬರ್ಹಲ್ಟರ್ ತನ್ನ ಎರಡನೆಯ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಎಂಎನ್ಟಿ ಪೂಲ್ನ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಚ್ 17 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಂತೆ 24 ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ತಂಡದ ನಿರ್ಮಾಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಮಾರ್ಚ್ 21 ರಂದು ಈಕ್ವೆಡಾರ್ ವಿರುದ್ಧ ಮಾರ್ಚ್ 21 ರಂದು ಸವಾಲುಗಳ ಮೂಲಕ ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಐದು ದಿನಗಳ ನಂತರ ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೇರಿಕ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಚಿಲಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಚ್ 26 ರಂದು ಹಾಸ್ಟನ್ ನ ಬಿಬಿವಿಎ ಕಂಪಾಸ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಹಾರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. [ ಟಿಕೆಟ್ಗಳು ] ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ 2, ಯೂನಿಮಾಸ್ ಮತ್ತು ಯುಡಿಎನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಪಂದ್ಯಗಳು 8 ಗಂಟೆ ಇಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಆಗಿ ತೋರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

ಅಭಿಮಾನಿಗಳು US ಸಾಕ್ಕರ್ನ ಅಧಿಕೃತ ಫೇಸ್ಬುಕ್ , ಟ್ವಿಟರ್ ( @ ಅಸ್ಸೋಸೆರ್_ಎಂಎಂಟ್ ) ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ( @ ಅಸ್ಸೋಸೆರ್_ಎಂಎಂಟ್ ) ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಅನುಸರಿಸಬಹುದು.

“ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ. ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಂಪ್ನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಂಪ್ನ ಆಟದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, ಆದರೆ ಈಗ ಹೊಸ ಆಟಗಾರರ ಗುಂಪನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ “ಎಂದು ಬರ್ಹಲ್ಟರ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಮೊದಲ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೇ ಎಂದು ಈಗ ಕೇಳುತ್ತಿದೆ. ಈ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ, ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ನಮ್ಮ ಪ್ರಬಲ ಆಟಗಾರರ ಗುಂಪನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ”

ಪೊಸಿಷನ್ ಮೂಲಕ ಯು.ಎಸ್ ರೋಸ್ಟರ್ (ಕ್ಲಬ್; ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ / ಗುರಿಗಳು):

ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ಸ್ (3) : ಎಥಾನ್ ಹೊರ್ವತ್ (ಕ್ಲಬ್ ಬ್ರಗ್ಜ್, ಬಿಎಲ್ ; 3/0), ಸೀನ್ ಜಾನ್ಸನ್ (ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಸಿಟಿ ಎಫ್ಸಿ; 6/0), ಜಾಕ್ ಸ್ಟೆಫೆನ್ (ಕೊಲಂಬಸ್ ಕ್ರ್ಯೂ ಎಸ್ಸಿ; 8/0)

ಡೆಫೆಂಡರ್ಸ್ (8) : ಜಾನ್ ಬ್ರೂಕ್ಸ್ (ವೋಲ್ಫ್ಸ್ಬರ್ಗ್, GER; 36/3), ಓಮರ್ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್ (ಅಟ್ಲಾಸ್, ಮೆಕ್ಸ್; 48/3), ನಿಕ್ ಲಿಮಾ (ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಅರ್ತ್ಕ್ವೇಕ್ಸ್; 2/0), ಆರನ್ ಲಾಂಗ್ (ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ರೆಡ್ ಬುಲ್ಸ್; / 0), ಡೇನಿಯಲ್ ಲೊವಿಟ್ಜ್ (ಮಾಂಟ್ರಿಯಲ್ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್; 2/0), ಮ್ಯಾಟ್ ಮಿಯಾಜ್ಗಾ (ಓದುವಿಕೆ, ಇಎನ್ಜಿ; 11/1), ಟಿಮ್ ರೀಮ್ (ಫುಲ್ಹ್ಯಾಮ್, ಇಎನ್ಜಿ; 26/1), ಡೆಂಡ್ರೆ ಯೆಡ್ಲಿನ್ (ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್, ಇಎನ್ಜಿ; 57/0 )

ಮಿಡ್ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್ (7) : ಟೈಲರ್ ಆಡಮ್ಸ್ (ಆರ್ಬಿ ಲಿಪ್ಜಿಗ್, ಜಿಇಆರ್; 9/1), ಮೈಕೆಲ್ ಬ್ರಾಡ್ಲಿ (ಟೊರೊಂಟೊ ಎಫ್ಸಿ, ಸಿಎನ್; 143/17), ಸೆಬಾಸ್ಟಿಯನ್ ಲೆಲೆಟ್ಟ್ (ಎಲ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ; 7/2), ವೆಸ್ಟನ್ ಮ್ಯಾಕ್ನಿ (ಸ್ಕಾಲ್ಕೆ, ಜಿಇಆರ್; ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯನ್ ರೊಲ್ಡಾನ್ (ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೌಂಡರ್ಸ್ ಎಫ್ಸಿ; 7/0), ವಿಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಪ್ (ಕೊಲಂಬಸ್ ಕ್ರ್ಯೂ ಎಸ್ಸಿ; 13/0), ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಪುಲಿಸಿಕ್ (ಬೊರುಸ್ಸಿ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್, ಜಿಇಆರ್; 23/9)

ಫಾರ್ವರ್ಡ್ಸ್ (6): ಪಾಲ್ ಆರ್ರಿಯೊಲಾ (ಡಿಸಿ ಯುನೈಟೆಡ್; 19/3), ಕೋರೆ ಬೈರ್ಡ್ (ರಿಯಲ್ ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್; 2/0), ಜೊನಾಥನ್ ಲೆವಿಸ್ (ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಸಿಟಿ ಎಫ್ಸಿ; 2/0), ಜೋರ್ಡಾನ್ ಮೋರಿಸ್ (ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೌಂಡರ್ಸ್ ಎಫ್ಸಿ; 25 / 5), ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರಾಮಿರೆಜ್ (LAFC; 2/1), ಗ್ಯಾಸಿ ಜರ್ಡೆಸ್ (ಕೊಲಂಬಸ್ ಕ್ರೆ ಎಸ್ಸಿ; 42/6)

ಸ್ಥಿರವಾದ ಕೀಪಿಂಗ್

ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹದಿನಾಲ್ಕು ಆಟಗಾರರು ತಿಂಗಳಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಜನವರಿ ಕ್ಯಾಂಪ್ನ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರು, ತಂಡದ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಮತ್ತು ಆಟದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡರು. ಚಿಕ್ಕ ಕಿಟಕಿ ಮತ್ತು ಎರಡು ಸವಾಲಿನ ಎದುರಾಳಿಗಳ ಜೊತೆ, ಪನಾಮ ಮತ್ತು ಕೋಸ್ಟ ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ ಅಡಿಪಾಯದ ಮೇಲೆ ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ.

ಈ ಮುಂದಿನ ಕ್ಯಾಂಪ್ಗೆ ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಂಪ್ನ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಬರ್ಹಲ್ಟರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ನಾವು ಆಟಗಾರರ ಹೊಸ ಗುಂಪನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಅದನ್ನು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿರುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ”.

ಹೊಸ ‘ಹಳೆಯ’ ಮುಖಗಳು

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ನ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ MNT ನ ಅನೇಕ ಪರಿಣತರೊಂದಿಗೆ ಬೆರ್ಹಲ್ಟರ್ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಸಾಗರೋತ್ತರ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರವಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಆ ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಿದ ನಂತರ, ಒಟ್ಟು 10 ಹೊಸ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. 10 ರಲ್ಲಿ, ಎಂಟು ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಮತ್ತು ಎಂಎಲ್ಎಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಆಧರಿಸಿವೆ.

ತಯಾರಿ ಸಿದ್ಧತೆ

ಯಾವುದೇ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಟೀಮ್ ತರಬೇತುದಾರರಿಗಾಗಿನ ಸವಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿ ಪಂದ್ಯಗಳ ನಡುವಿನ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಈಗ ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆಟದ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ, ಮತ್ತು ಆ ಅಂತರವನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕಳೆದ ಆರು ವಾರಗಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಈ ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ತಯಾರಿಗಾಗಿ ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ನೆಲವನ್ನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಬರ್ಹಲ್ಟರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆಟಗಾರರು, ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೋ ಸಮಾವೇಶಗಳು, ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆ, ತಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವುದು … ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದಕರಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾದ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ಆಟಗಾರರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ನಾವು ಆ ಸಮಯವನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಸಂವಹನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ”

ರೋಸ್ಟರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

 • ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ನಲ್ಲಿ ಹದಿನೈದು ಆಟಗಾರರು ಸ್ವದೇಶದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ, ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ವಿದೇಶಿ ಕ್ಲಬ್ಗಳಿಗೆ ಒಂಬತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು (4), ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ (3), ಬೆಲ್ಜಿಯಂ ಮತ್ತು ಮೆಕ್ಸಿಕೋ (1 ಪ್ರತಿ).
 • ರೋಸ್ಟರ್ ಸರಾಸರಿ 25 ವರ್ಷ, 265 ದಿನಗಳು ಮತ್ತು 21 ಕ್ಯಾಪ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
 • ಮೈಕೆಲ್ ಬ್ರಾಡ್ಲಿ (143), ಡೆಂಡ್ರೆ ಯದ್ಲಿನ್ (57), ಒಮರ್ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್ (48), ಗ್ಯಾಸಿ ಜರ್ಡೆಸ್ (42) ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಬ್ರೂಕ್ಸ್ (36) ಇದ್ದಾರೆ.
 • ಫ್ಲಿಪ್ ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ, 13 ಆಟಗಾರರು ಒಂಬತ್ತು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಕ್ಯಾಪ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.
 • ಕಳೆದ ಫೆಬ್ರುವರಿ ಸಿಯಾಟಲ್ ಸೌಂಡರ್ಸ್ ಎಫ್ಸಿ ಯೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಮೋರಿಸ್ ಅವರು ಜನವರಿ 2018 ರಿಂದಲೂ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ. ಸಿಯಾಟಲ್ನ 4-1 ಕ್ರೀಡಾ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 25 ವರ್ಷದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಎರಡು ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರ್ಚ್ 2 ರಂದು ಎಫ್ಸಿ ಸಿನ್ಸಿನ್ನಾಟಿ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿತು.
 • ಹಿರಿಯ ಬೆಂಬಲಿಗರಾದ ಒಮರ್ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್ ಮತ್ತು ಟಿಮ್ ರಯಾಮ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಶಿಬಿರವನ್ನು 2017 ರಿಂದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.
 • ಹದಿನಾಲ್ಕು ಆಟಗಾರರು MNT ನ ಜನವರಿಯ ಕ್ಯಾಂಪ್ ತಂಡದಿಂದ ಮರಳಿದರು, ಅದು ಪನಾಮ ವಿರುದ್ಧ 3-0 ಮತ್ತು ಕೋಸ್ಟಾ ರಿಕಾ (2-0) ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿತು, ಆದರೆ 10 ಆಟಗಾರರು MNT ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಗ್ರೆಗ್ ಬರ್ಹಲ್ಟರ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.
 • ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ ಟೈಲರ್ ಆಡಮ್ಸ್ ಜರ್ಮನಿಯ ಕ್ಲಬ್ ಆರ್ಬಿ ಲೀಪ್ಜಿಗ್ನ ಸದಸ್ಯನಾಗಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕ್ಯಾಂಪ್ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. 20 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾದ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ ಆಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 5 ರ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಅವರು ಎಂಟು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 5-0-3 ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದರು.
 • ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಪುಲಿಸಿಕ್ ಅವರು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಬೊರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ನ ಸ್ಟುಟ್ಗಾರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧದ 3-1 ಗೋಲಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುವ ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ವಿಮೆ ಗುರಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
 • ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ಕೂಡ, ವೆರ್ಟನ್ ಮ್ಯಾಕ್ನಿ ವೆರ್ಡರ್ ಬ್ರೆಮೆನ್ಗೆ ಸ್ಖಾಲ್ಕೆ ಅವರ 4-2 ಸೋಲಿನ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡಿದರು.
 • ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಗ್ಯಾಸಿ ಜರ್ಡೆಸ್ ಅವರು ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರೆವಲ್ಯೂಷನ್ನಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ನಡೆದ ಕೊಲಂಬಸ್ ಕ್ರೂ ಎಸ್ಸಿ 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಬ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದರು.
 • ಝಾಕ್ ಸ್ಟೆಫನ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು ಆ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲ ಋತುವಿನ ಕ್ಲೀನ್ ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ಕೊಲಂಬಸ್ಗಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಸ್ಟೀಫನ್ ಅವರ ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ ಎಥಾನ್ ಹೊರ್ವಾಥ್ (4-0 ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಯುಪೆನ್) ಮತ್ತು ಸೀನ್ ಜಾನ್ಸನ್ (0-0 ಡ್ರಾವರ್ ವರ್ಸಸ್ ಡಿಸಿ ಯುನೈಟೆಡ್) ತಮ್ಮ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದರು.
 • ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾದ ರಾಮಿರೆಜ್ ತನ್ನ 2019 ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿತು, ಭಾನುವಾರ ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟಿಂಬರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಎಲ್ಎಫ್ಎಫ್ಸಿ 4-1 ಗೆಲುವಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟ ಗೆಲ್ಲುವ ಗೋಲುಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದರು.
 • ಕೋಸ್ಟಾ ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಫೆಬ್ರವರಿಯ 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಎರಡನೇ ಗೋಲನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಮಾರ್ಚ್ 4 ರಂದು ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಯುನೈಟೆಡ್ ಎಫ್.ಸಿ ವಿರುದ್ಧ 2-0 ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ ಅರಿಯೊಲಾ ನಿವ್ವಳ ಹಿಂಭಾಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.
 • ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಆಟಗಾರರು ಹಿಂದೆ ಚಿಲಿ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜನವರಿ 22, 2011 ರಂದು ಲಾ ರೋಜಾ ವಿರುದ್ಧ ಯುಎಸ್ಎ 1-1 ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ ಸೀನ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು ವಿನ್ ಟ್ರಾಪ್ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಸಿ ಜರ್ಡೆಸ್ ಅವರು ಜನವರಿ 28, 2015 ರಂದು ರಾನ್ಕಾಗುವಾದಲ್ಲಿ 3-2 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಸೋಲು ಅನುಭವಿಸಿದರು.
 • ಜೂನ್ 16, 2016 ರಂದು ಸಿಯಾಟಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ ಸೆಂಟೆನಾರಿಯೊ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಈಕ್ವೆಡಾರ್ ವಿರುದ್ಧ ಯುಎಸ್ಎ 2-1 ಗೋಲಿನಿಂದ ಜಯಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎದುರಾಳಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಲು ರೋಸ್ಟರ್ನ ಏಕೈಕ ಆಟಗಾರ ಕೂಡಾ ಜರ್ಡೆಸ್.