ಭಾರತ-ಬೌಂಡ್ ಹ್ಯುಂಡೈ ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಒಂದು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮೇಕ್ ಓವರ್ ಗೆಟ್ಸ್ – ಕಾರ್ವೆಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

ಭಾರತ-ಬೌಂಡ್ ಹ್ಯುಂಡೈ ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಒಂದು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮೇಕ್ ಓವರ್ ಗೆಟ್ಸ್ – ಕಾರ್ವೆಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ 201bhp 1.6-ಲೀಟರ್ GDI ಟರ್ಬೊ-ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

– ಚಕ್ರಗಳು 18 ಇಂಚಿನ ಸೊಗಸಾದ ಹೊಸ ಚಕ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕಪ್ಪು ಚರ್ಮದ ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಲು ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

– ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಸೀಮಿತ ಆವೃತ್ತಿ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಗಿರಬಹುದು.

ಹ್ಯುಂಡೈ ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಫೇಸ್ ಲಿಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ತರಲಿದೆ, ಬಹುಶಃ ಹಬ್ಬದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ, ನವೀಕರಿಸಿದ ಎಲೆಂಟ್ರಾ ಈಗಾಗಲೇ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿದೆ. ಇದೀಗ, ಕೊರಿಯಾದ ಸೆಡಾನ್ ವಿಶೇಷ ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ, ಅದು ದೊಡ್ಡ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

1.6-ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೊ-ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಜಿಡಿಐ ಮೋಟರ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಆವೃತ್ತಿ ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ನಾಲ್ಕು ಸಿಲಿಂಡರ್ ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ವೇಷದಲ್ಲಿ 147 ಬಿಎಚ್ಪಿ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಟ್ರಿಮ್ನಲ್ಲಿ, ವಿದ್ಯುತ್ 201 ಬಿಎಚ್ಪಿ ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು 264 ಎನ್ಎಮ್ ನಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಆರು-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನ್ಯುವಲ್ ಗೇರ್ಬಾಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅಥವಾ ಏಳು-ವೇಗ ಡ್ಯುಯಲ್-ಕ್ಲಚ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

ಗೋಚರ ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಕ್ರೋಮ್ ಸಮತಲವಾದ ಲೌವ್ರೆಸ್ನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕ್ಯಾಸ್ಕೇಡಿಂಗ್ ಗ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು-ಹೊರಬಿದ್ದ ಮೆಶ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಅಳವಡಿಕೆ ಅತ್ಯಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ದೊಡ್ಡ, ಬಹು-ಮಾತನಾಡುವ 18-ಅಂಗುಲ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಚಕ್ರಗಳು ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಆರು ಬಾಹ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳಿವೆ ಆದರೆ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಎಲ್ಲಾ ಕಪ್ಪು ಚರ್ಮದ ಹೊದಿಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಸಲಕರಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್, ಎಂಟು-ಸ್ಪೀಕರ್ ಸ್ಟಿರಿಯೊ, ಡ್ಯುಯಲ್-ವಲಯ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಸ್ವಯಂ-ಮಬ್ಬಾಗಿಸುವಿಕೆ ರೇರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, ಮತ್ತು ಹುಂಡೈಸ್ ಬ್ಲೂ ಲಿಂಕ್ ಕನೆಕ್ಟೆಡ್ ಕಾರ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಐಚ್ಛಿಕ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು ಕೂಡ ಇವೆ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸಿದ ಎಲಾಂಟ್ರಾವನ್ನು ಹುಂಡೈ ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ, ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಟ್ರಿಮ್ ಐಚ್ಛಿಕ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಗಿ ಲಭ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಹೊಸ ಎಲಾಂಟ್ರಾ ಮತ್ತು ಇತರ ಎಲ್ಲಾ ಮುಂಬರುವ ಹುಂಡೈ ಕಾರುಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಹಿರಂಗಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಕಾರ್ವಾಲ್ಗೆ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ.