ಮೂಲಗಳು – ರಿಪೇರಿ 2 ಪಾಸ್ ರಶರ್ಸ್, DB ಗೆ D – ESPN ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

ಮೂಲಗಳು – ರಿಪೇರಿ 2 ಪಾಸ್ ರಶರ್ಸ್, DB ಗೆ D – ESPN ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ
11:36 ಎಎಮ್ ಇಟಿ

  • ರಾಬ್ ಡೆಮೊವ್ಸ್ಕಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • 1997-2013ರಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ಪ್ರೆಸ್-ಗೆಜೆಟ್ಗಾಗಿ ಕವರ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕರ್ಗಳು
    • ನ್ಯಾಷನಲ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಕಾಸ್ಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ರೈಟರ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಎರಡು ಬಾರಿ ವಿಸ್ಕಾನ್ಸಿನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬರಹಗಾರ

ಒಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿಗಳು ತಮ್ಮ ಹೋರಾಟದ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಲು ಮೂರು ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಝಡ್ ಡೇರಿಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ನಲ್ಲಿನ ಜೋಡಿ- ರಷರ್ಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಅಲ್ಲದೆ ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಆಡ್ರಿಯನ್ ಅಮೋಸ್ನ ಸುರಕ್ಷತೆ ಇತ್ತು.

ಈ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ವರ್ಷವು ಬುಧವಾರ 4 ಗಂಟೆ ಇ.ಟಿ.ಯಲ್ಲಿ ತೆರೆದಾಗ ಸಹಿ ಹಾಕಬಹುದು. ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಝಡರಿಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಅಮೋಸ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿತು.

ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ $ 16 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ, $ 16 ಮಿಲಿಯನ್ ಸಹಿ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಖಾತರಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಜೋಶಿನಾ ಅಂಡರ್ಸನ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ. ಇಂಡಿಯಾನಾಪೊಲಿಸ್ ಕೊಲ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಿಪೇರಿಗೆ ಸ್ಮಿತ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಬಂದವು.

ಅಮೋಸ್ಗೆ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷ, $ 37 ದಶಲಕ್ಷ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಒಂದು ಮೂಲವು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಆಡಮ್ ಸ್ಚೈಟರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ. ಮೊದಲ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅವರು $ 14 ಮಿಲಿಯನ್ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಎರಡು ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ $ 21 ಮಿಲಿಯನ್ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ರಿಪೇರಿ ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಗ್ಯುಟಕುನ್ಸ್ಟ್ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಾಸ್-ರಷರ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಆದರೆ ಇದು ಬಹುಶಃ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು. ತಂಡವು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 8.5 ಸ್ಯಾಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ರಾವೆನ್ಸ್ಗೆ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದ ಝಡ್ಯಾರಿಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ನಂತರ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಹಾಯವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ವಿಭಾಗೀಯ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಚಿಕಾಗೋದಿಂದ ಅಮೋಸ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿತು. ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ, ಅವರು ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ 24.5 ಚೀಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಬಂದರು.

ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರ ಮ್ಯಾಟ್ ಲಾಫ್ಲಿಯರ್ ಅವರು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಯೋಜಕ ಮೈಕ್ ಪೆಟೈನ್ಗೆ ಇದು ವರದಾನವಾಗಿದೆ.

ಈ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ರಿಕರ್ಸ್ ಅವರು ಮೊದಲ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ನಿಕ್ ಪೆರಿ ಅವರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಒಂದು ಮೂಲವು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ. ಈ ಕ್ರಮವು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು 2016 ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ 11-ಸ್ಯಾಕ್ ಋತುವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲಿಲ್ಲ, ಅದರ ನಂತರ ಅವರು ಐದು ವರ್ಷ, $ 60 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು. ಅವರು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 1.5 ಮೊಹರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಇದು ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯದಿಂದ ಅಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಈ ಮುಂಬರುವ ಋತುವಿನ $ 11 ಮಿಲಿಯನ್ (ಮಾರ್ಚ್ 15 ರಂದು $ 4.8 ಮಿಲಿಯನ್ ರೋಸ್ಟರ್ ಬೋನಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ $ 5.2 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೂಲ ವೇತನ ಮತ್ತು ಬೋನಸ್ಗಳಲ್ಲಿ $ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಸೇರಿದಂತೆ) ನೀಡಬೇಕಿದೆ.

ರಿಪೇರಿ ಮಾಡುವವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಳ ಕ್ಯಾಪ್ನಿಂದ ಆ ಹಣವನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕ್ಯಾಪ್ನಲ್ಲಿನ ಸತ್ತ ಹಣದಲ್ಲಿ $ 18.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಸಹಿ ಬೋನಸ್ (ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ $ 11.1 ಮಿಲಿಯನ್) ಉಳಿದಿರುವ ಪ್ರಚೋದಿತ ಭಾಗವನ್ನು ಅವರು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಪೇರಿ ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾಪ್ನಲ್ಲಿ ಆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹಿಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ, ಅವರು ಈ ಋತುವಿನ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ $ 3,337,500 ಅನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ 2019 ಕ್ಯಾಪ್ ಚಾರ್ಜ್ $ 14,437,500 ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಪೆರ್ರಿ ಜೂನ್ 1 ರ ನಂತರದ ಒಂದು ಕಟ್ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರೆ, ಅವರು ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾಪ್ನಲ್ಲಿ $ 10,737,500 ಅನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಚಾರ್ಜ್ನ ಉಳಿದವು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ ರಾವೆನ್ಸ್ ನ ನಷ್ಟಗಳಿಗೆ ರಿಪೇರಿನ ಸೇರ್ಪಡಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಸಿಜೆ ಮೊಸ್ಲಿಯು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಜೆಟ್ಸ್ ಜೊತೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ಟೆರ್ರೆಲ್ ಸಗ್ಸ್ ಅರಿಝೋನಾ ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ ವೆಡ್ಡಲ್ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ರಾಮ್ಸ್ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ZA’Darius ಸ್ಮಿತ್, 26, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ನ ನಂ .1 ರಕ್ಷಣೆಯ ಸ್ಯಾಕ್ಸ್ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು, ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ 8.5 ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ. ಅವರ 60 ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಒತ್ತಡಗಳು ಪ್ರೊ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೋಕಸ್ ಪ್ರಕಾರ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ನಂ. 17 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಪಾರ್ಟ್-ಟೈಮ್ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್, ಸ್ಮಿತ್ ಪಾಲ್ ಕ್ರುಗರ್ ಮತ್ತು ಪೆರ್ನೆಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ಫೆಯಂತಹ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಇಬ್ಬರೂ ರಾವೆನ್ಸ್ಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಒಪ್ಪಂದದ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಯಾಕ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬೇರೆಡೆ ದೊಡ್ಡ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ.

2015 ರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್, 2018 ರಲ್ಲಿ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಮೊದಲು ಸ್ಮಿತ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮೂರು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ 10 ಚೀಲಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಮಿತ್ ಕ್ರೀಡಾ ಅಂಡವಾಯು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಯಿತು, ಆದರೆ ವಸಂತಕಾಲದಲ್ಲಿ ಆಫ್ಸೀಸನ್ ಜೀವನಕ್ರಮವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಅವನು ಸಿದ್ಧವಾಗಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಭಾಗವು ಅವನ ಮೇಲಿನಿಂದ ಮತ್ತು ದಕ್ಷತೆಯಾಗಿದೆ. ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್ ಪಾಸ್-ರಷರ್ ಡೀ ಫೋರ್ಡ್ (4.7 ಪ್ರತಿಶತ) ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾದ ಆತ ತನ್ನ 485 ಪಾಸ್-ರಶ್ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಗಳಲ್ಲಿ 25 (5.2 ಪ್ರತಿಶತ) ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಹಿಟ್.

ಸ್ಮಿತ್ ಟೆನ್ನೆಸ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನ 21-0 ಶೌಟ್ಔಟ್ ವಿಜಯದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಉನ್ನತ ಮೂರು ಚೀಲಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ರಾವೆನ್ಸ್ ತಂಡದ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. 11 ಆದರೆ ಸ್ಮಿತ್ ತನ್ನ ಅಂತಿಮ 11 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಮೂರು ಚೀಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ಸ್ಗೆ ಪ್ಲೇಆಫ್ ನಷ್ಟ .

ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ 24.5 ಚೀಲಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕನೇಯಷ್ಟನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಬಲವಂತದ ಫಿಂಬಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ಗೆ ಅವರು ಪ್ಲೇಮಕರ್ಸ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಇರಲಿಲ್ಲ – ಕಳೆದ ಮೂರು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು – ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳು .

26 ವರ್ಷದವನು ತನ್ನ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವವನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಂಚನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಹಾದುಹೋಗುವ ಆಟದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಉದ್ದ – ಅವರು ಉದ್ದನೆಯ ತೋಳುಗಳಿಂದ 6 ಅಡಿ 6 ಇತ್ತು – ಮತ್ತು ಅಥ್ಲೆಟಿಸಮ್ ಅವರನ್ನು ತಕ್ಷಣದ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು.

ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಅವರು 2015 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ (38 ನೆಯ ಒಟ್ಟಾರೆ) ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರು, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಓರಾಕ್ಪೋ ಅವರನ್ನು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ ಮೂಲಕ ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದರು. ಸ್ಮಿತ್ ಎಂಟು ಚೀಲಗಳನ್ನು ತನ್ನ ರೂಕಿ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿದ, ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳು ಅಂತಿಮ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಂದಿವೆ.

ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಅವರು ಕಳೆದ ಎರಡು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೊರಗಿನ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದಂತೆ ಸ್ಮಿತ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಲ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಲಾಗಿದ್ದನು, ಆದರೆ ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಎಡದಿಂದ ಅಥವಾ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ.

ಅಮೋಸ್, 25, ಅವರು ಕರಡುಗಳಿಗಾಗಿ ಆಡಿದ 60 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ 56 ರನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು 2015 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಐದನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ (142 ನೇ ಒಟ್ಟಾರೆ) ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ಅವರು ಎಲ್ಲಾ 16 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬೇರ್ಸ್ ‘ನಂಬರ್ 3 ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕ ಪಡೆದರು, ಎರಡು ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳು, ಒಂಬತ್ತು ಪಾಸ್ಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲಾಯಿತು, ಒಂದು ಸ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು 73 ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್.

ಫಿಲೋಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಈಗಲ್ಸ್ಗೆ ಕರಡಿಗಳ 16-15 ಪ್ಲೇಆಫ್ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಅಮೋಸ್ ಸಹ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು, ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯ ವಲಯದಲ್ಲಿ ನೆಲ್ಸನ್ ಅಘೋಲರ್ಗೆ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾದ ನಿಕ್ ಫೊಲ್ಸ್ ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

ಪ್ರೊ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೋಕಸ್ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಎಂಟನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸುರಕ್ಷತೆಯಾಗಿ ಅಮೋಸ್ಗೆ ಶ್ರೇಯಾಂಕ ನೀಡಿದೆ, ಇದು ಅವರಿಗೆ 82.7 ರ ಒಟ್ಟು ಗ್ರೇಡ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಗ್ರೀನ್ ಬೇಗೆ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಸಹಾಯ ಬೇಕು. ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ರಿಪೇರಿಗೆ ಅನುಭವಿ ಆರಂಭಿಕ ಸೇಫ್ಟಿಗಳ ಜೋಡಿಯು ಇದ್ದವು, ಆದರೆ ಕೊನೆಯ ಆಫ್ಸೋಸನ್ ಅವರು ಮೋರ್ಗನ್ ಬರ್ನೆಟ್ರನ್ನು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಹಾ ಹಾ ಕ್ಲಿಂಟನ್-ಡಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ಗೆ ಈ ವರ್ಷ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರು . ಕ್ಲಿಂಟನ್-ಡಿಕ್ಸ್ ವ್ಯಾಪಾರದ ನಂತರ, ವರ್ಷಪೂರ್ತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಹಿರಿಯ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಟ್ರಾಮನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿದರು. ಮತ್ತೊಂದು ಅರೆಕಾಲಿಕ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್, ಕೆಂಟ್ರೆಲ್ ಬ್ರೈಸ್, ಈ ವಾರ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗುತ್ತಾನೆ.

ರಿಪೇರಿ ಸಹ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಲೈನ್ಮ್ಯಾನ್ ಬಿಲ್ಲಿ ಟರ್ನರ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಈ ಮೂಲವು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಿದೆ. ಅವರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕಲ್ ಮತ್ತು ಗಾರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಒಂದು ಮೂಲವು ಷೆಫ್ಟರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರೆ, ಟರ್ನರ್ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ $ 28 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೊತ್ತವನ್ನು $ 29.5 ದಶಲಕ್ಷದಷ್ಟು ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಅದು ಮೊದಲ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ $ 11 ದಶಲಕ್ಷವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಜರ್ನಲ್ ಸೆಂಟಿನೆಲ್ ಆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮೊದಲು ವರದಿ ಮಾಡಿತ್ತು.

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಜಾಮಿಸನ್ ಹೆನ್ಸ್ಲೆ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಕೀಮ್ ಈ ವರದಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.