ಮೈಕೆಲ್ ಅವೆನಾಟ್ಟಿ ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ

ಮೈಕೆಲ್ ಅವೆನಾಟ್ಟಿ ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ
ವಯಸ್ಕರ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್, ಎಡ, ಮತ್ತು ವಕೀಲ ಮೈಕೆಲ್ ಅವೆನಾಟ್ಟಿ

ವಯಸ್ಕರ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್, ಎಡ, ಮತ್ತು ವಕೀಲ ಮೈಕೆಲ್ ಅವೆನಾಟ್ಟಿ (ರಾಯಿಟರ್ಸ್)

ಅಟಾರ್ನಿ ಮೈಕೆಲ್ ಅವೆನಾಟ್ಟಿ ಅವರು ವಯಸ್ಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು, ಅವರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕೆ ಅವರನ್ನು ಮುಂದೂಡಿದ್ದ ಗ್ರಾಹಕನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದರು.

Twitter ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಅವನೇಟ್ಟಿ ಅವರು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು “ಬರವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ” ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ಗೆ ತನ್ನ ವರದಿಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದರು. “ವಕೀಲ-ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸವಲತ್ತುಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಾವು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬಾರದು ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವಾರು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ” ತನ್ನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಲಘುವಾಗಿ ಮಾಡಿದ ನಿರ್ಧಾರವಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸುದೀರ್ಘವಾದ ಚರ್ಚೆ, ಚಿಂತನೆ ಮತ್ತು ಚರ್ಚೆಗಳ ನಂತರವೂ, ಇತರ ವೃತ್ತಿಪರರ ಜೊತೆ ಸಮಾಲೋಚನೆ ನಡೆಸಿತ್ತು” ಎಂದು ಅವನ್ನಟ್ಟಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ನಾವು ಸ್ಟಾರ್ಮಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ಬಯಸುವೆವು.”

ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ, ಓಕ್ಲಹಾಮಾ ಮೂಲದ ವಿಚಾರಣಾ ವಕೀಲ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಬ್ರೂಸ್ಟರ್ನನ್ನು ತನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಕೀಲರಾಗಿ ತಾನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಘೋಷಿಸಿತು ಮತ್ತು “ನನ್ನನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಎಲ್ಲಾ ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳನ್ನೂ” ಅವರು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಮಿಸ್ಟರ್ ಬ್ರೂಸ್ಟರ್ ಎಲ್ಲಾ ಕಾನೂನು ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕುರಿತು ನನ್ನ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತೇನೆಂದು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

2018 ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ರಿಪಲ್ನ 2006 ರ ಲೈಂಗಿಕ ಪ್ರಯತ್ನದ ಬಗ್ಗೆ ಮೌನವಾಗಿಡಲು ತನ್ನ $ 130,000 ದಿನಗಳ ಮುಂಚೆ ಹಣ ಪಾವತಿಸಿದ ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರದ ಕುರಿತು ಮಾರ್ಚ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೋನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರ ನಿಜವಾದ ಹೆಸರಾದ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಅವರು ಮಾರ್ಚ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದರು. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಟಾರ್ಮಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಅವರ ಸರಿ ಇಲ್ಲದೆ ವಿನಾಶಕ್ಕೆ ಆವೆಟ್ಟಿ ಸಿದ್ ಟ್ರಂಪ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ನ ವಕೀಲರಾಗಿ, ಅವವಾಟ್ಟಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಅವರು ಪದೇ ಪದೇ ಟ್ರಂಪ್ ಮತ್ತು ಆತನ ಆಗಿನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಕೀಲ ಮೈಕೆಲ್ ಕೋಹೆನ್ರನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ 2020 ಡೆಮಾಕ್ರಟಿಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕಾಗಿ ಓಡಿಹೋದರು.

ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ. ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ, ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಅವವಾಟ್ಟಿ ತನ್ನ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲದೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಟ್ರಂಪ್ಗೆ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದಳು ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು. ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಫೆಡರಲ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಆ ಮೊಕದ್ದಮೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದ ಮತ್ತು ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ಗೆ ಟ್ರಂಪ್ನ ಕಾನೂನು ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಆದೇಶ ನೀಡಿದರು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ವಕೀಲರು $ 350,000 ಎಂದು ಅಂದಾಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಕಳೆದ ವಾರ ಅದೇ ಫೆಡರಲ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶ ಎಸ್. ಜೇಮ್ಸ್ ಒಟೆರೊ, ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಶ್-ಹಣದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರರ್ಥಕಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಕೋರಿದರು. ತನ್ನ ತೀರ್ಪಿನಲ್ಲಿ, ಒಟರ್ರೊ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ “ತಾನು ಬೇಕಾಗಿರುವುದನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡ” ನಂತರ ಟ್ರಂಪ್ ಮತ್ತು ಕೋಹೆನ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಒಪ್ಪಿದ ನಂತರ ಈ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕೋನಿನ್ ಈ ಹಿಂದಿನ ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ದಾನಿಯಲ್ಸ್ಗೆ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು ಅಭಿಯಾನದ ಹಣಕಾಸಿನ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳಿಗೆ ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಕೊಂಡ. ಕೊಹೆನ್, ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅವರು ಟ್ರಂಪ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ‘ಎಡ್ಮಂಡ್ ಡಿಮಾರ್ಚ್ ಮತ್ತು ದಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್ ಈ ವರದಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿವೆ.