ಮೊಸ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಡಬಲ್ ಬ್ರೌನ್ ಮೌಲ್ಯದ? ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ನ ಕ್ರಮಗಳು ಉತ್ತರವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು – NBCSports.com

ಮೊಸ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಡಬಲ್ ಬ್ರೌನ್ ಮೌಲ್ಯದ? ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ನ ಕ್ರಮಗಳು ಉತ್ತರವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು – NBCSports.com

ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಅವರು ಸೋಮವಾರ ಸುರಕ್ಷಾ ಲ್ಯಾಂಡನ್ ಕಾಲಿನ್ಸ್ ಜೊತೆ ಆರು ವರ್ಷದ, $ 84 ದಶಲಕ್ಷ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪುವ ಮೂಲಕ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಅವರಿಗೆ ತೋರಿಸಿದರು.

ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ತಂಡವು ಆರ್ಥಿಕ ನಿಗ್ರಹವನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ. ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಅನೇಕ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ರಾವೆನ್ಸ್ನ ಕೊನೆಯ ಫ್ರೀಜೆನ್ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಸಿ.ಜೆ ಮೊಸ್ಲಿಯನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿತ್ತು.

ಒಂದು ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಜೆಟ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರೂ ಮೊಸ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಬರ್ಗಂಡಿ ಮತ್ತು ಗೋಲ್ಡ್ಗೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಮೂಲಗಳು: ಮಾಜಿ # ರಾವೆನ್ಸ್ ಎಲ್ಬಿ ಸಿ.ಜೆ. ಮೊಸ್ಲಿ ಭಾರೀ 5 ವರ್ಷದ ಮೇಲೆ $ ಜೆಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, $ 51 ಮಿ ಮೌಲ್ಯದ ಮೌಲ್ಯ $ 85M ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ವರ್ಷಕ್ಕೆ $ 17 ಮಿ. ಇದು ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ ಬಿಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. 💰💰💰

– ಇಯಾನ್ ರಾಪೊಪೋರ್ಟ್ (@ ರಾಪ್ಶೀಟ್) ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019

ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ಪ್ರೋ ಬೌಲರ್ ಮತ್ತು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸುವ ಯಂತ್ರ, ರಾವೆನ್ಸ್ ಮೊಸ್ಲಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದ್ದರು ಆದರೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ ತುಂಬಾ ದುಬಾರಿ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.

ಮೊಸ್ಲಿ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ತನ್ನ ಕೌಶಲ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪಾವತಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಜೆಟ್ಸ್ $ 14 ಮಿಲಿಯನ್ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಫಿಗರ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದ ಮತ್ತು ವರ್ಷಕ್ಕೆ $ 17 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೊಸ್ಲಿಯನ್ನು ಪಾವತಿಸಿದರು. ಆಂತರಿಕ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ನಗದು, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವ ಒಂದು ಸ್ಥಾನ.

ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ವರದಿ ಮಾಡಲಾದ ಮೊದಲ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ವಾಸ್ತವಿಕ ಖಾತರಿಯ ಹಣವು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪಡೆಯಲಾಗದ ಬಲೂನ್ ಒಪ್ಪಂದದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನೂ, ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ತಂಡವು ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಮೊಸ್ಲಿಗೆ $ 51 ಮಿಲಿಯನ್ ಹಣವನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಂದು ಅವಿವೇಕದ ನಿರ್ಣಯವಾಗಿತ್ತು.

ಈಗಾಗಲೇ ತಂಡವು ಕಾಲಿನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದಾದ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ, ಮೊಸ್ಲೆ 2019 ರಲ್ಲಿ ಜಾಚ್ ಬ್ರೌನ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಎರಡುಬಾರಿ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ?

ಪ್ರೊ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೋಕಸ್ ಪ್ರಕಾರ.

FWIW – 2018 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರೊ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೋಕಸ್ನಿಂದ ಝಾಕ್ ಬ್ರೌನ್ 4 ನೆಯ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ILB ಆಗಿತ್ತು.

ಸಿಜೆ ಮೊಸ್ಲಿ 42 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

– JP ಫಿನ್ಲೇ (@JPFinlayNBCS) ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019

2019 ರಲ್ಲಿ $ 8 ಮಿಲಿಯನ್ ಹಣವನ್ನು ಬ್ರೌನ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾನೆ. 2018 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಬ್ರೌನ್ ಅವರು ವರ್ಷದ ಬಹುಪಾಲು ಓರೆಯಾದ ಗಾಯದಿಂದ ಆಡಿದ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

2016 ಮತ್ತು 2017 ರಲ್ಲಿ, ಬ್ರೌನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುವ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್. ಅವನು ಇತರ ವಿಷಯಗಳನ್ನೂ ಮೊಸ್ಲಿಯನ್ನೂ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ, ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬ್ರೌನ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಹುಶಃ ಅವರು ಅಲ್ಲ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ತಂಡದ ಕಾಲಿನ್ಸ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೇವಲ $ 4 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದದ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ನಂತರ.

ಬ್ರೌನ್ ಬಿಯಾಂಡ್, ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಈ ಋತುವಿನ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ರೂಬೆನ್ ಫೋಸ್ಟರ್ ಆಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು. 2017 ರಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್, ಫಾಸ್ಟರ್ ಗಣ್ಯ ಕೌಶಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ರೂಕಿ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತೊಂದರೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಇದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಿದೆ.

ಬ್ರೌನ್ ಮತ್ತು ಫಾಸ್ಟರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ $ 10 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಮೋಸ್ಲಿ ಡಬಲ್ಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ.

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸೇರಿಸಿ, ಮತ್ತು ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ನಲ್ಲಿ ಒಳಗಿರುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕೆಟ್ಟ ಕಲ್ಪನೆ ಅಲ್ಲ, ಆಶ್ಬರ್ನ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅವಶ್ಯಕವಾದ ಸ್ಥಾನವಲ್ಲ.

ತಂಡವು ಮೇಸನ್ ಫಾಸ್ಟರ್, ಶಾನ್ ಡಿಯಾನ್ ಹ್ಯಾಮಿಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಜೋಶ್ ಹಾರ್ವೆ-ಕ್ಲೆಮನ್ಸ್ರನ್ನು ಸಹ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಒಪ್ಪಂದದಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಪ್ರಪಂಚದ ಬೀಟರ್ಗಳು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ILB ನಲ್ಲಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಎಡ್ಜ್ ರಷರ್ನಂತೆ ಅಥವಾ ಸುರಕ್ಷತೆ ಅಥವಾ ನಿಕಲ್ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿಲ್ಲ.

ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಉಳಿದಿದೆ. ಬ್ರೌನ್ ಈಗಲೂ ಬೇರೆಡೆಗೆ ಹೋಗಬಹುದು, ಆದರೆ ‘ಚರ್ಮಗಳು ತರಾತುರಿಯಿಂದ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡದಿರುವ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿವೆ.

ಮೋಸ್ಲೆಯ ದುಬಾರಿ ವೆಚ್ಚವು ಅದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ರೆಡ್ಕಿನ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್:

  ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಹಣ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

  ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ನೇಷನ್ ರಿಪೇರಿಗಳ ವರದಿಗಾರ ರಾಬ್ ಡಿಮೊವ್ಸ್ಕಿ ಪ್ರಕಾರ, ಹೊರಗೆ ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ . ರಿವರ್ಸ್ ರಿಪೇರಿಗೆ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತೊಂದು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಹಿಂದಿನ ರಾವೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್ ರಷರ್ ಜಾ ಡಯಾರಿಯಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಕರಡಿಗಳ ಸುರಕ್ಷತೆ ಆಡ್ರಿಯನ್ ಅಮೋಸ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

  ಸ್ಮಿತ್ಗೆ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷ, $ 52 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ $ 16 ಮಿಲಿಯನ್ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ $ 27.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಆಂತರಿಕ ಇಯಾನ್ ರಾಪೊಪೋರ್ಟ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ .

  ಮಂಗಳವಾರ ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕರ್ಗಳಿಗೆ ಭಾರಿ ಹಣವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಸಿಜೆ ಮೊಸ್ಲಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಜೆಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಐದು ವರ್ಷ, $ 85 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ .

  2015 NFL ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ರಚಿಸಿದ, ಸ್ಮಿತ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ 16 ಆಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಆದರೆ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕಡಿಮೆ ನಾಲ್ಕು ಚೀಲಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಐದು ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಅವರು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಗ್ರೀನ್ ಬೇಗಾಗಿ ಈ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

  ಹೆಚ್ಚು ರೆಡ್ಕಿನ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್:

  ಆರಂಭಿಕ ಆಫ್-ಸೀಸನ್ ತಂತ್ರವು ಸಂಭಾವ್ಯ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಗುರಿಯೊಂದಿಗೆ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ಗೆ ಸಂಭವನೀಯ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅವಕಾಶವನ್ನು ರಚಿಸಿದಂತೆಯೇ , ಇದು ಮುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಆರಂಭಿಕ ದಿನದಂದು ಸಂಭವಿಸಿತು. ಅಥವಾ ಬದಲಿಗೆ, ಕಾನೂನು ತಿದ್ದುಪಡಿ ವಿಂಡೋ, ಅಂದರೆ ಯಾವುದೇ.

  ಪಾಸ್ rusher – ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಜೊತೆ ಚರ್ಚೆಯ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮೇಲೆ Buzz ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ವರದಿಯ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ಮಂಗಳವಾರ ಸಹಿ ಅಲ್ಲಿ ಬಿಂದುವಿಗೆ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಸ್ತಬ್ಧ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಿತು. ಅವನ ನಿರ್ಗಮನ ಎಂದರೆ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಮುಕ್ತ ಏಜೆಂಟಿನಲ್ಲಿ ಬದಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯುವುದು ಅಥವಾ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಮುಂಚೆಯೇ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು.

  ಎರಡನೆಯ ಕೋನಕ್ಕೆ, ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸುವ ವಿಲಕ್ಷಣಗಳು, ಸಿದ್ಧಾಂತದಲ್ಲಿ, ಈ ವಾರ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ.

  ಲಯನ್ಸ್, ನ ಮಾಲೀಕರು. 8 ಪಿಕ್, ಜಿಗ್ಗಿ ಆನ್ಸಾ ಜೊತೆ ಮುಕ್ತ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಸ್ವತಂತ್ರ ಏಜೆಂಟ್ ಟ್ರೆ ಹೂವುಗಳನ್ನು ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲಂಡ್ನಿಂದ ದೂರಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ ನಂತರದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು.

  ನಂತರ ನಮಗೆ ರಿಪೇರಿ ಇದೆ. ಎನ್ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ಗಾಗಿ ನನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಕ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ – ಸೋಮವಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಅಗ್ರ 12 ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಮೊದಲ ಆರು ಪಿಕ್ಸ್ಗಳ ನಾಲ್ಕು ಸೇರಿದಂತೆ ಅಂಚಿನ rushers. 12 ನೇ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ, ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಸ್ಟೇಟ್ನ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಬರ್ನ್ಸ್ರನ್ನು ಕಳೆದ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ.

  ಮುಂದಿನ ಮಾಕ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ನ ಜಾ ಡಯಾರಿಯಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮಂಗಳವಾರ ರಿಪೇರಿ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಪಾಸ್ ರಶ್ ಸಹಾಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.

  ಆದ್ದರಿಂದ, ಸಿದ್ಧಾಂತದಲ್ಲಿ, ಬರ್ನ್ಸ್ 15 ಕ್ಕೆ ಇಳಿಮುಖವಾಗಬಹುದು. ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಗಳು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಸ್ ರಷರ್ ಅನ್ನು ಇಳಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಅವರ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಪಿನ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕೆಲವು ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅವನು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

  ಹೆಚ್ಚು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹಿಂದೆಯೇ ಇಲ್ಲ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಅಗ್ರ-5 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕ್ಲೆಮ್ಸನ್ ಅವರ ಕ್ಲೀಲಿನ್ ಫೆರೆಲ್ ಈಗ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಅರ್ಧ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಬಹುದು. ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಜಚೈ ಪೊಲಿಟೆಯ ಯೋಜನೆಗಳು ಸಂಯೋಜನೆಯ ಸಂದರ್ಶನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ವರದಿಗಳ ನಂತರ ಕುಸಿಯಿತು.

  ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ – ಓಲ್ಡ್ ಡೊಮಿನಿಯನ್ಸ್ ಓಷೇನ್ ಕ್ಸಿಮಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜಾರ್ಜಿಯಸ್ ಡಿ ಆಂಡ್ರೆ ವಾಕರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ.

  ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯಂತೆ, ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಲವು ಉನ್ನತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ರೋಟೋವರ್ಲ್ಡ್ನ ಇವಾನ್ ಸಿಲ್ವಾ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಎರಡು ಸ್ಮಿತ್ಗಳು ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಗುರಿಗಳಾಗಿವೆ. ಶೇನ್ ರೇ ಮತ್ತು ಡೆರಿಕ್ ಮೋರ್ಗನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಳಗಿರುವ ಹೆಸರುಗಳು ಒಂದು ಹಂತ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಕೆಳಗೆ ಇವೆ. ನಿಜವಾದ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಕನಿಷ್ಠ ಮುಂದಿನ ಚಲನೆಯ ಬ್ಯಾಚ್ವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

  * ಜೆಟ್ಸ್ನ ಶಾಪಿಂಗ್ ವಿನೋದವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ವಿರೂಪಗೊಳಿಸುವ ಹಂತದ ಮೊದಲ ದಿನದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ ಬಿರುಕುಗೊಂಡಿದೆ. ಆ ಒಪ್ಪಂದಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ ಜಾಮಿಸನ್ ಕ್ರೌಡರ್ ಸೇರಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ, ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯು ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಅಂಥೋನಿ ಬಾರ್ ಆಗಿದೆ.

  ಈಗ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಬಹುಶಃ ಎಡ್ಜ್ ರ್ಯಾಕರ್ಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಲಬಾಮಾ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ ಕ್ವಿನ್ನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ – ಅಥವಾ ಪಾಸ್ ಅಪ್ಪಳಿಸುವ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಅಥವಾ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

  * ಎಎಫ್ಸಿ ಈಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತಾ, ಡಾಲ್ಫಿನ್ಸ್ ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ಗೆ ಟ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆಗಿರಬಹುದು.

  (ಓಹ್, ತಪ್ಪಾದ ಕ್ರೀಡೆ). ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮಿಯಾಮಿ Tu’a Tagovailoa ಗಾಗಿ ಟ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಮತ್ತೊಂದು ಉನ್ನತ ಕ್ಯೂಬಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪೈಕಿ 2020 ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕ್ಯೂಬಿ-ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಡಾಲ್ಫಿನ್ಸ್ ನಿಕ್ ಫೊಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಲ್ಲ, ಹಿಂದಿನ ಹದ್ದು ಜಾಗ್ವಾರ್ ಸೋಮವಾರ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ಮೊದಲು. ಜುವಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ನ ಎಡಗಡೆಯ ಎದುರಾಳಿ ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ ಸೋಮವಾರ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿತು, ಇದು ಲೀಗ್ನ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು-ಪಾವತಿಸಿದ ಬಲ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿತು.

  ದಕ್ಷಿಣ ಬೀಚ್ ಬಿಟ್ಟು ಡಾಲ್ಫಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರತಿಭೆಯಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಆಡುವ ಆಟಕ್ಕೆ ನೋಡಿ. ಇದು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಮಿಯಾಮಿಯು 13 ನೇ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ.

  * ಜಗ್ವಾರ್ಗಳು ನಿಜಕ್ಕೂ ಭೂಮಿಯ ಫೊಲ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು , ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತಾಣಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಕರಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವ ಉನ್ನತ ಹಾದುಹೋಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳುವ ಒಂದು ನಡೆಸುವಿಕೆಯು .

  * ರೈಡರ್ಸ್ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಬ್ರೌನ್ಗೆ ವಹಿವಾಟಿನ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸುವ ಸ್ಪ್ಲಾಷಿಸ್ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರೂ ಸಹ, ರಿಸೀವರ್ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಋತು ಇಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾದರೆ ಜೋರ್ಡಿ ನೆಲ್ಸನ್ ನಂ 2 ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಅಯ್ಯೋ. ರೈಡರ್ಸ್ ನಾಲ್ಕು ಟಾಪ್ 35 ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಎನ್’ಕ್ಯಾಲ್ ಹ್ಯಾರಿ, ಎಜೆ ಬ್ರೌನ್ ಮತ್ತು ವೇಗ ಬೆದರಿಕೆ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ಬೆಲ್ ಆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಹೊರಬರಬಹುದು.

  ಹೆಚ್ಚು ರೆಡ್ಕಿನ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್: