ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಕ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಕ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಶೈಲಿ | ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶ ಸ್ಕ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿನ ದೊಡ್ಡ ಶ್ರೋತೃಗಳ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮಿಸ್ ಜಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ವಿಷಯವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರ
ಒಲಿವಿಯಾ ಜೇಡ್ ಗಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಅವರ ತಾಯಿ, ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್, 2018 ರಲ್ಲಿ. ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಜೀನ್-ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಲ್ಯಾಕ್ರೋಕ್ಸ್ / ಏಜೆನ್ಸ್ ಫ್ರಾನ್ಸ್-ಪ್ರೆಸ್ಸೆ – ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಒಲಿವಿಯಾ ಜೇಡ್ ಗಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಅವರ ಪೋಷಕರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ಕಾಲೇಜುಗಳಾಗಿ ಪಡೆಯಲು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಡಜನ್ಗಟ್ಟಲೆ ಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು 2018 ರ ಶರತ್ಕಾಲದಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರಥಮ ಸೆಮಿಸ್ಟರ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತನ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಮಿಸ್ ಗಿಯಾನುಲ್ಲಿ, 19, ನಟಿ ಲೊರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನರ್ ಮೊಸ್ಸಿಮೊ ಗಿಯಾನುಲ್ಲಿ ಅವರ ಮಗಳಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ಫ್ಯಾಷನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಟಾರ್ಗೆಟ್ನಲ್ಲಿ 2017 ರವರೆಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಮಿಸ್ ಜಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದು, ಎರಡು ಮಿಲಿಯನ್ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಂದಾದಾರರು ಮತ್ತು ಮಿಲಿಯನ್ ಮಿಲಿಯನ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಅನುಯಾಯಿಗಳು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ, ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪಾವತಿಸಿದ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು ಅದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯಾಗಿ ತನ್ನ ಗುರುತನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿತು.

ತನ್ನ ಕಾಲೇಜು ಸ್ವೀಕೃತಿಯ ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತತೆಯನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಇಲಾಖೆಯ ದೋಷಾರೋಪಣೆಯ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಹಲವಾರು ಇತರರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊ

ಲೌರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ಫೆಲಿಸಿಟಿ ಹಫ್ಮನ್ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಗಣ್ಯ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಲು ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಲಂಚ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮಂಗಳವಾರ, ಆಂತರಿಕವಾಗಿ “ಆಪರೇಷನ್ ವಾರ್ಸಿಟಿ ಬ್ಲೂಸ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಒಂದು ಫೆಡರಲ್ ತನಿಖೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ, ಸರ್ಕಾರಿ ಫಿರ್ಯಾದಿಗಳು ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ “ಲಂಚ ಮತ್ತು ಇತರ ರೀತಿಯ ವಂಚನೆಗಳನ್ನು” ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಜನರ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ವಿಧಿಸಿದರು. ದೋಷಾರೋಪಣೆಯು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಮೋಸಗೊಳಿಸುವ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನೇಮಕಾತಿಗಳಾಗಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಕಾಲೇಜು-ಪ್ರವೇಶ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರೊಕ್ಟರುಗಳನ್ನು ಲಂಚಿಸುವುದು; ಮತ್ತು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಗ್ರೇಡ್-ಪಾಯಿಂಟ್ ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

[ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಡಿಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶದ ಅಭಿಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ .]

ಹಗರಣದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಕೆಲವು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ತಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ಫಿರ್ಯಾದಿಗಳು ಮಕ್ಕಳು ತನಿಖೆಯ ಗುರಿಗಳಲ್ಲ ಎಂದು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು.

ಮಿಸ್ ಜಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ಗೆ ಆಗಮಿಸಿದ ಬಳಿಕ, ಕಾಲೇಜ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು.

ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಹಣ ಪಾವತಿಸುವ ಸದಸ್ಯತ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರಧಾನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಾಗಿ ಪಾವತಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ , Ms. ಗಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು, “ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ! ನಾನು ನನ್ನ ಡಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಾಗಿನಿಂದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಷ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ. @ ಅಮೆರಿಕಾದಿಂದ ನನಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು. “(ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ YouTube ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, ಅಮೆಜಾನ್” ನನ್ನನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಿದ್ದರು ” ನನ್ನ ಡಾರ್ಮ್. “)

ಮತ್ತೊಂದು ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, ಡೆಂಟಲ್ ಅಲೈನ್ನರ್ಗಳನ್ನು ಮಾರುವ ಕಂಪೆನಿಯಾದ ಸ್ಮೈಲ್ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಕ್ಲಬ್ಗಾಗಿ ಒಂದು ಜಾಹೀರಾತಿನ ಪ್ರಕಾರ, “ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಸ್ಕೂಲ್ ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ, ನಾನು ವೈದ್ಯರ ನಿರ್ದೇಶನ, ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕಾಣಿಸದ ಅಲೈನ್ನರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.”

ಆಕೆಯ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪತನದ ಸೆಮಿಸ್ಟರ್ ಆಗಸ್ಟ್ 20 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು; ಒಂದು ದಿನ ನಂತರ, ಮಿಸ್ ಗಿಯಾನುಲ್ಲಿ ತಾನು ಫಿಜಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿದ್ದನೆಂದು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿದರು. ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, ತಾನು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅವಳು ಹೇಳಿದಳು.

ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿಯ ತಂಡದ ತಂಡಕ್ಕೆ ನೇಮಕಾತಿ ಪಡೆದಿದ್ದ ಒಲಿವಿಯಾ ಮತ್ತು ಅವಳ ಸಹೋದರಿ ಇಸಾಬೆಲ್ಲಾರನ್ನು ಹೊಂದಲು $ 500,000 ಮೊತ್ತದ ಬಹು ಲಂಚವನ್ನು ಪಾವತಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಮಿಸ್ ಗಿಯಾನುಲ್ಲಿ ಅವರ ಪೋಷಕರು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ. (ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿಲ್ಲ; ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರೇರಣೆದಾರರು.) Ms. ಗಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಹೆಸರನ್ನು ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ .

ಮಿಸ್ Giannulli Sephora, ಟೂ ಫೇಸ್ಡ್ ಮತ್ತು TRESemmé ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಕನಿಷ್ಟ 2016 ರಿಂದ ಸೆಫೊರಾ ಜೊತೆಗಿನ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಿಸ್ ಗಿಯಾನುಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿಯ ಆಂತರಿಕ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಸೆಫೊರಾ ಕಲೆಕ್ಷನ್ನೊಂದಿಗೆ $ 28 ಬ್ರಾಂಜರ್ ಮತ್ತು ಇಲ್ಯುಮಿನೇಟರ್ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಸೆಫೊರಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಾಗಿ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ , ಸದರ್ನ್ ಕ್ಯಾಲಿಫೊರ್ನಿಯಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯವು ಸರ್ಕಾರದ ತನಿಖೆಯೊಡನೆ ಸಹಕಾರ ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಯೋಜನೆಯು “ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದಿಂದ ತಮ್ಮ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಚಲು ಬಹುದೂರಕ್ಕೆ ಹೋದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.

ಮಿಸ್ Giannulli ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಬಂದಿದೆ, ಪೋಸ್ಟ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಅವರು “ಮೂಲತಃ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಚಹಾಗಳು (ಹುಡುಗರು, ಕಾಲೇಜು, ಯೂಟ್ಯೂಬರುಗಳು)” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅವರು ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಟೀಕಿಸಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವಳು “ಗಂಡೇಸ್, ಪಾರ್ಟಿಂಗ್” ಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ನಾನು ಶಾಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಾಳಜಿಯಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ನಲ್ಲಿ ಜೀವನದ ಮನೋಭಾವಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ. ತನ್ನ ಡಾರ್ಮ್ಮ್ ಕೋಣೆಯ ವೀಡಿಯೋ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ, ಆಕೆ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಚಿತವಾಗಿರುವ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅವರು ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿರುವುದರ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಈಗ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನನಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ದೋಷಾರೋಪಣೆಯನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಟೀಕೆದಾರರು Ms. ಜಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ ಅವರ Instagram ಪುಟವನ್ನು ಹಗರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಟೀಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಫೋಟಿಸಿದರು.

“ನೀವು ಕಾಲೇಜಿಗೆ ತೆರಳಲು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪಾವತಿಸಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಹೋಗಲು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಇರುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪಡೆಯಲು ನೀವು ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕಾರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮಿಸ್ Giannulli ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹದಿಹರೆಯದ ವರ್ಷಗಳ ಔಟ್ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಸಂತತಿಯನ್ನು ಒಂದು. ಆಕೆಯು ಟೀಕೆಗೊಳಗಾದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಣಯ ಸಂಬಂಧದ ವಿಸರ್ಜನೆಯು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್ಗಳನ್ನು, Instagram ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರ ಯುವತಿಯರೊಂದಿಗೆ ಅವಳ ಮಾಜಿ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮಿಸ್ Giannulli ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದಾಗ ತನ್ನ ಏಜೆಂಟ್ ತಕ್ಷಣ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ನೀಡಲಿಲ್ಲ.

ಜೋನ್ನಾ ಬ್ರೊಮ್ವಿಚ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿದೆ. ಶೈಲಿ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ. @ ಜೋನ್ಸ್ಮಿಮ್ಯಾನ್

ವಲೆರಿಯಾ ಸಫ್ರೊನೊವಾ ಶೈಲಿ ವಿಭಾಗದ ವರದಿಗಾರ. ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. @ ವರ್ಫ್ರಾನ್