ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಸೂರ್ಯನು ನೆನೆಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಬ್ಬಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಸೂರ್ಯನು ನೆನೆಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಬ್ಬಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

1/163

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತಿ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಜೋಡಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಮತ್ತು ತೀವ್ರವಾದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ದಂಪತಿಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಿಂದ ಹೊರಗೆ ತಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿರಾಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಇಬ್ಬರೂ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಿನಿ ವಿಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕಿರು ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಅನುಷ್ಕಾ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಗೆ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ವಿಬಿಟ್ ವಿರಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳ ಹಬ್ಬದ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ತಲೆಯನ್ನು ವಿಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿರುವ ವಿರಾಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕ ಇಬ್ಬರೂ ಹುಲ್ಲುಗಾವಲಿನ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿದ್ದಾಗ, ಸೂರ್ಯವನ್ನು ನೆನೆಸಿ, ಸ್ವಯಂಘಟನೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮುಳುಗಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ, ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರು “ಸನ್ ನೆನೆಸಿದ ಮತ್ತು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದ # ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್”.

2019 ಒಡಿಐ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುವ ಮೂಲಕ ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ಪತಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ತನ್ನ ಗಂಡ ಮತ್ತು ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತವಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.