ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್: ತನ್ನ 15 ಅತಿಥಿ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್, ಮಗ ಆಜಾದ್ ಜೊತೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್: ತನ್ನ 15 ಅತಿಥಿ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್, ಮಗ ಆಜಾದ್ ಜೊತೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಗುರುವಾರ 54 ನೇ ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಆಚರಣೆಗಳನ್ನು ಕಿಕ್ ಮಾಡಲು, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನಾವು ಸರಿಯಾದ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ನಟರು ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಿಜವಾದ ಕುಟುಂಬದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವರ ಮೋಹಕವಾದ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಿಂತ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಯಾವುದು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

1984 ರ ಹೋಲಿಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅಮೀರ್ ಕೇವಲ 19 ವರ್ಷದವನಿದ್ದಾಗ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ. ನಂತರ ಅವರು ಖಯಾಮತ್ ಸೇ ಖಯಾಮತ್ ತಕ್ , ದಿಲ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಪ್ರಣಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು. ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಅವರು QSQT ನಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ರೀನಾ ದತ್ತಾ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು . ಒಟ್ಟಾಗಿ ಅವರು ಮಗ ಜುನಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮಗಳು ಇರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ನಟ ಸರ್ಫರೋಶ್, ಜೋ ಜೀತಾ ವೊಹಿ ಸಿಕಂದರ್, ರಾಜ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ, ರಂಗೀಲಾ, ಅಕೆಲೆ ಹಮ್ ಅಕೆಲೆ ತುಮ್ ಮುಂತಾದ ಹಿಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ನಂತರ ಅವರು ಲಗಾನ್, ರಂಗ್ ದೇ ಬಸಂತಿ, ದಿಲ್ ಚಾಹ್ತಾ ಹೈ, ತಾರ ಜಮೀನ್ ಪರ್, 3 ಇಡಿಯಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದರಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು, ಅದು ಅವರಿಗೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟಿತು. ರೀನಾ ಮತ್ತು ಅಮೀರ್ 2002 ರಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ರೀನಾಗೆ ಇಬ್ಬರೂ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು. ಕೊಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರಸಂಗದಲ್ಲಿ, ಅಮೀರ್ ತೀವ್ರವಾದ ಅಕ್ಕರೆಯೊಂದಿಗೆ ರೀನಾ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. “ರೀನಾ ಮತ್ತು ನಾನು 16 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ವಿವಾಹವಾದರು ಮತ್ತು ನಾವು ಮುರಿದಾಗ ಅದು ನನ್ನ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ನನಗೆ ಆಘಾತಕಾರಿ ಆಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಾವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾನು ರೀನಾಗೆ ಗೌರವವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡೆ, ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಾಗಿ, ರೀನಾಗೆ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡೆ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದ್ಭುತ ವ್ಯಕ್ತಿ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಸಹ ಓದಿ: ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಒಂದು ಮೇಬ್ಯಾಕ್, ಅವಳು ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಸ್ ಹೆಸರಿಸಿದೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ

ಅಮೀರ್ ಕಿಗಾನ್ ರಾವ್ ಅವರನ್ನು ಲಗಾನ್ ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದರು, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರೂ 2005 ರಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗ ಆಜಾದ್ ರಾವ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು 2011 ರಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಮೂವರು ಈಗ ಅವರ ಮುಂಬಯಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವೇಷಭೂಷಣ ಪಕ್ಷಗಳಿಂದ ಆರಾಧ್ಯ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಚೀನೀ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಅಮೀರ್ ಅವರು ಕಿರಣ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಅವರು ಹೇಗೆ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಕುಸಿಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರ ಮಾಜಿ-ಪತ್ನಿ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿಕೇಂದ್ರೀಯತೆಗಳು ಕಿರಣ್ ಅವರನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಇಷ್ಟಪಡುವದರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಂಬಂಧ. “ನಾನು ಲಗಾನ್ ಮಾಡುವಾಗ ನಾನು ಕಿರಣ್ನನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಅದು ಆಡಿಸ್ (ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ಸ್) ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ, ನಾವು ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲ. ಅವರು ಘಟಕದಲ್ಲಿರುವ ಜನರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ನನ್ನ ಬೇರ್ಪಡಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿಚ್ಛೇದನದ ನಂತರ ನಾನು ಮತ್ತೆ ಅವಳನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಆಘಾತ ಆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ, ಅವಳ ಫೋನ್ ಬಂದಿತು ಮತ್ತು ಅರ್ಧ ಘಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದೆ. ಮತ್ತು ನಾನು ಫೋನ್ ಇಳಿಸಿದಾಗ, ನಾನು, ‘ನನ್ನ ದೇವರು! ನಾನು ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ‘ ನಾನು ಆಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ನಾನು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ನನ್ನ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿ ಕಿರಣ್ ಇಲ್ಲದೆ ಜೀವನವನ್ನು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಊಹಿಸಬಾರದು. ನಾನು ತುಂಬಾ ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಾನು ತುಂಬಾ ಕೃತಜ್ಞನಾಗಿದ್ದೇನೆ … ಅವಳು ಅದ್ಭುತ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅವಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ನಾನು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು, ಅಮೀರ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ 15 ಅತ್ಯಂತ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019 21:06 IST